Trở về   Yên Thành Online > snow_na

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa snow_na và MrChu
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 15
  1. MrChu
    18-09-2009 12:58 PM
    MrChu
    Cám ơn chị sờ nâu.
  2. snow_na
    18-09-2009 08:40 AM
    snow_na
    Hic.CHúc mừng sinh nhật em!Chúc em luôn vui,khỏe và thành công trong cs.
  3. snow_na
    19-06-2009 07:02 PM
    snow_na
    OK.rất sẵn sàng,nick của chị là giomientrung_tdc.chúc em cuối tuần vui vẻ nha.
  4. MrChu
    19-06-2009 11:49 AM
    MrChu
    hì, e có hỏi chị về tin học mô mồ,
    tin học là để phục vụ những người "không tin", e muốn hỏi ý kiến của chị về các tính năng kỹ thuật, hay cách bố trí, sắp xếp,... đã phù hợp chưa, dưới cái nhìn của một "Người dùng cuối" (là đối tượng hướng đến của trang web đó chị.
    Từ đó thay đổi và phát triển thêm.
    Vấn đề về teen. e có tạo box "Teen Yên Thành"-cấm người lớn để tụi hấn vô trong nớ mà nói, nhưng vấn đề là, trên diễn đàn, ai cũng như ai, anh chuvanhieu 50 tuổi cũng ngang hàng với con ProHauThanh 14 tuổi.
    Khó ra rứa đó chị ạ.
    vì sợ những người bỏ quên diễn đàn và để định hướng lại trang web nên e có làm thêm trang Tin Tức http://nguoiyenthanh.com/home/
    hy vọng nó sẽ thành công.
    à, mà em vẫn chưa biết nhiều về chị, khi mô rảnh chị e chat một hồi nhá.
  5. snow_na
    19-06-2009 11:28 AM
    snow_na
    Hi,bọn em đc nghỉ hè chưa?xa thế chắc hè ko về quê đc đâu nhỉ!em nói thế cảm ơn nhưng về tin học chị ko rành đâu.Còn đóng góp thì chị thấy bọn em thật năng động nhiệt tình,có tâm huyết với NYT.com.Tuy nhiên còn có quá nhiều topic toàn những chuyện ko đâu của Teen 9X.Hi vọng mọi người sớm nhìn nhận đây là ngôi nhà chung của người YT chúng ta.
  6. MrChu
    18-06-2009 07:10 PM
    MrChu
    Chị Sờ Nâu ơi. chị tham gia diện đàn đạ lâu, thấy chị cụng online suốt.
    Mong chị góp ý cho bọn em để phát triển diện đàn tốt hơn
  7. MrChu
    30-12-2008 02:05 PM
    MrChu
    thanks chị
    chị cụng rứa hêy.
  8. snow_na
    30-12-2008 08:33 AM
    snow_na
    uh.C cảm ơn nhé!để c xem thế nào?Chúc e luôn vui vẻ,thành công trong cs.
  9. MrChu
    29-12-2008 08:36 PM
    MrChu
    Cái đó thì chịu chị à, chị nhớ coi chị post vô chuyên mục mô mí được, tại diện đàn có nhiều người quản lý nội dung lắm, nhiều khi "chủ trương chưa quán triệt" nên mấy bác làm tùy ý lắm
  10. snow_na
    29-12-2008 11:20 AM
    snow_na
    À quên hqua chị post một bài về các dân tộc VN,có cả ảnh của từng Dt,địa bàn sinh sông,...nhưng ko thấy o Diễn đàn e ạ!ko biết làm sao nhỉ?

Hiện tại là 12:52 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp