Trở về   Yên Thành Online > letuanquy

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa letuanquy và que_huong_trong_tim_toi
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 17
  1. letuanquy
    23-01-2010 11:22 PM
    letuanquy
    uhm bac cho em so di
    mat het ca roi ??
  2. que_huong_trong_tim_toi
    18-01-2010 12:44 AM
    que_huong_trong_tim_toi
    chu dao nay the nao roi?van ok chu?lau k thay nhan tin cho anh?cong viec co tot k?
  3. letuanquy
    02-01-2010 09:18 PM
    letuanquy
    vay ah ? co gang di vuii ji anh o trong nay lay ji vui ... hjjj em hon ba tuan nua la nhau roi ko bt co dc ji ko nua.
  4. que_huong_trong_tim_toi
    30-12-2009 04:28 PM
    que_huong_trong_tim_toi
    uh.anh có thấy cuộc gọi nào đâu.cố gắng làm đi.lúc nào rảnh thì gọi cho anh nói chuỵen cho vui.anh thứ 2 là đi học chính thức rồi.chúc chú và mọi người năm mới vui vẻ hả
  5. letuanquy
    27-12-2009 09:46 PM
    letuanquy
    cai ji??? em goi cho anh may lan ma co thay nhac may dau... em it ngay nua la ra nha moi lam cai nay de cho ong hoc viec lam hjjj.. ko bt nhu the nao nua anh dan cung chuan bi lam roi do em dang bop chip day nua ma...
  6. que_huong_trong_tim_toi
    26-12-2009 06:39 PM
    que_huong_trong_tim_toi
    may anh het tien nen k goi cho chu duoc.ma it khi len mang nen cung k lien lac duoc.ma cung co thay chu goi cho anh dau....chan qua..
  7. letuanquy
    26-12-2009 06:22 AM
    letuanquy
    sao bac
    dao nay the nao
    mat tam hayyy
  8. letuanquy
    17-11-2009 02:08 AM
    letuanquy
    uhm
    bon em di lam ca roi. ma bat nick ma nhan chu ????
  9. que_huong_trong_tim_toi
    16-11-2009 04:50 PM
    que_huong_trong_tim_toi
    anh làm gì có điện thoại mà điện.bị thu hết rồi.đang ở đây chán chết được nè.chú đi làm chưa?sao lâu thế?thằng dần sao rồi?
  10. letuanquy
    14-11-2009 10:32 PM
    letuanquy
    DAO NAY DI DAU THE DAI KA? anh tu bao dien ve cho anh cai
    chu lau jio mat tich the ?? nho dien ve nhe.. hoac nhan tin...ok

Hiện tại là 08:16 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp