Trở về   Yên Thành Online > cún_lazy

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa cún_lazy và Hu Ruou Que Nha
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 8 trong tổng số 8
  1. Hu Ruou Que Nha
    02-12-2008 10:39 PM
    Hu Ruou Que Nha
    Cún à! Lâu nay không thấy cùn lên dd rứa, bận học à, anh cụng vô đọc mấy bài của Cún đăng lên dd roài,.... phảy công nhận khá hay đấy. Nhứt là bài 100 câu hỏi về Cún đó, hay lắm. Ít ai nghị ra đc nhiều câu hỏi như rứa mô. Mà có câu là ý là bạn có hạnh phúc không đó? ? Răng Cún lại trả lời là gia đình mình không hạnh phúc. Có thể cho anh biết đc không?
  2. Hu Ruou Que Nha
    23-11-2008 10:39 AM
    Hu Ruou Que Nha
    Khi bạn đang cười, ở đâu đó có người đang khóc. Khi bạn đang hạnh phúc, ở đâu đó có những mảnh đời bất hạnh. Hãy hài lòng với những gì bạn có. Hãy bỏ qua mọi hận thù và sống bằng tình yêu thương

3. Hu Ruou Que Nha
    20-11-2008 08:41 PM
    Hu Ruou Que Nha
    Thân em vừa trắng lại vừa tròn
    Bảy chục một lần rứa là ngon?
    Thơ đấy đọc cho vui? Không có ý chi mô

4. Hu Ruou Que Nha
    17-11-2008 02:48 PM
    Hu Ruou Que Nha
    SORRY.! Có chi em bỏ qua, hic
  5. Hu Ruou Que Nha
    15-11-2008 07:13 PM
    Hu Ruou Que Nha
    uh, thì không biết thì nói rứa thôi! sorry! Mà cấy kiểu nói chuyện của e chán quá, éo ưa tí mô mô. Đang nhỏ mà đã nói rứa thì....Bó tay Cô " TÝ" ạ ạ ạ ạ ạ
  6. Hu Ruou Que Nha
    13-11-2008 10:26 AM
    Hu Ruou Que Nha
    thía à! rứa đó không phảy là cấy chùa thì nó là cái éo chi, mà đang học lớp 9 mà nói ghê quá
  7. Hu Ruou Que Nha
    12-11-2008 07:59 PM
    Hu Ruou Que Nha
    Mà tên của em là chi. Ở Bảo Thành rứa có ở gần chùa Bảo Nham không?
  8. Hu Ruou Que Nha
    12-11-2008 07:56 PM
    Hu Ruou Que Nha
    Nầy ảnh hỏi thật. Răng em có một số thông tin cá nhân anh đọc mà nỏ hỉu, em năm ni mấy tuổi, đang học cấp 3 hay đang học chi ở mô?

Hiện tại là 04:04 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp