Trở về   Yên Thành Online > Tú Chạch

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Tú Chạch và diamond88
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 7 trong tổng số 7
  1. Tú Chạch
    21-04-2010 07:28 PM
    Tú Chạch
    thì cứ theo nội qua mà làm
  2. diamond88
    19-04-2010 04:22 AM
    diamond88
    nhiều thằng chửi đấy.nhắc nhở có hết ko thế?hay lại thù vặt?nói thật nhé.tao đã im lặng ko nói gì mày.thì tốt nhất là mày nên tránh xa tao ra.thế thôi.xem như ko có tao đi.đừng có lấy chức danh lam MOD ra mà này nọ...
  3. Tú Chạch
    19-04-2010 01:56 AM
    Tú Chạch
    Cảnh cáo bác về việc chửi nhau + dùng tư thô tục trên 4rum
  4. diamond88
    07-04-2010 09:46 PM
    diamond88
    Tú ơi !mày del hộ tao cái đi.sợ quá.nhanh lên kẻo muộn....
  5. Tú Chạch
    07-04-2010 11:04 AM
    Tú Chạch
    Tôi là ai ko quan trọng
    Bạn nên coi lại lời minh nói, ko thì đừng nói là BQT cứng nhắc hay gia trưởng
    Nhắc nhở: lần nữa Del nick
  6. diamond88
    06-04-2010 02:41 PM
    diamond88
    mi có phải là thằng tú bắn HL giỏi lắm ko?nếu đúng thì mày biết tao là ai đấy.lần sau kệ tao nhé.ko phải việc của mày.thế nhé.
  7. Tú Chạch
    06-04-2010 08:30 AM
    Tú Chạch
    Nhắc nhở bạn: NYT.com ko phải là nơi để up hay đăng những lời đe doa hay thách thức như thế nhé
    Nếu bạn muốn nói j với người khác xin bạn hãy gửi tin nhắn riêng hay vào profile của người khác để gửi tin nhắn

Hiện tại là 06:55 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp