Trở về   Yên Thành Online > dinhlua

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa dinhlua và mr.tai.IT
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 11
  1. mr.tai.IT
    10-05-2011 09:24 PM
    mr.tai.IT
    uh.nếu a dúp được j thì a sẻ giúp.còn game thì củng hay nhưng nông trại vui vẻ là bản quyền của me.zing.vn rồi.mà diển đàn thì chỉ có mấy trò lặt vặt thôi.chủ yếu là đàm đạo vè game thôi
  2. dinhlua
    10-05-2011 09:14 PM
    dinhlua
    anh ơi ....??? sao mình không đưa lên diển đàn mình cái game j chẳng hạn...như nông trai vui vẻ nak...như thế sẻ thu hút dc nhiều người quan tâm hơn anh âk...cái ấy hay mà anh..
  3. dinhlua
    10-05-2011 09:00 PM
    dinhlua
    không ak...em hc cao đẳng bách khoa hưng yên anh ak...cơ sở 2 của tr nó gần phòng trọ em nak...
    xa nhà hội đồng hddooowng gúp dc là thick anh ak ...hội củng chuẩn bị phát triển ra khắp hưng yên như cao đẳng công nghiệp với lị sư phạm kỉ thật anh ak...còn vất vả lắm...em và mấy ng nựa cụng định lập cái diển đàn tại trường em đang hc về hội đồng hương nghệ an hà tịnh na...có j anh giúp em với nhé
  4. mr.tai.IT
    10-05-2011 06:34 PM
    mr.tai.IT
    vậy ah.sv xa nhà nên lập hội đồng hương cho nó vui và đở nhớ nhà.có j còn giúp đở nhau.mà e học ở hưng yên có phải trường đại học sư phạm kỉ thuật hương yên ko,a củng có qen người bạn học ở đó,củng khoa cntt
  5. dinhlua
    09-05-2011 11:22 PM
    dinhlua
    dạ ....cụng hay đấy...em ngoài ni đang lập hội đồng hương nghệ an-hà tịnh anh ak...cụng hay đâị đi têy...em làm phó chủ tick đó...em hc ở hưng yên nak....hihih...em thì củng dân IT mà...nói chung là củng biết sơ sơ thui anh ak...ngồi online cả ngày ...chẳng biết làm chi cả...nên cứ nghick thế thôi....
  6. mr.tai.IT
    07-05-2011 10:21 PM
    mr.tai.IT
    còn cái forum http://hoidonghuongyenthanh.forumvi.com/
    thì a làm để mọi người vào giao lưu cho vui thôi,vì đó là forum miển phí và chỉ có mình a làm nên chưa được đẹp và lớn mạnh như nguoiyenthanh.com
    nếu e rảnh thì vào đăng kí rồi bost bài cho vui nha
  7. mr.tai.IT
    07-05-2011 09:50 PM
    mr.tai.IT
    nhưng ko đưa lên facebook được thì đưa lên youtube e ah.nó củng là mạng xả hội,hoạt đọng củng mạnh
  8. mr.tai.IT
    07-05-2011 09:44 PM
    mr.tai.IT
    e nói củng đúng,tài khoản facebook a củng có nhưng lúc lên được lúc ko ah.dạo trước a lên thường xuyên nhưng dạo này nó hay bị đóng suốt,ko vào được e ah
  9. dinhlua
    07-05-2011 09:16 PM
    dinhlua
    dạ........thế jo anh đang phục vụ bên chi đó....cái hội đồng hương ở forrum bên kia thì sao đây anh........
  10. dinhlua
    07-05-2011 09:13 PM
    dinhlua
    anh ơi em hỏi chuyện ni

Hiện tại là 08:23 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp