Trở về   Yên Thành Online > rin

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa rin và votinh244
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 24
  1. votinh244
    10-06-2009 08:11 PM
    votinh244
    uhhm....anh đồng ý nhưng chỉ có một điêu...sao em dám khẳng đinh thi tran ngoan hơn các xả còn lại.....
    anh thi khong quan tam lắm
  2. rin
    10-06-2009 11:39 AM
    rin
    hjx... đó là số ít thui anh. chứ như bọn em thì có nghịch chj cũng nghịch vs mấy đứa = tuổi. chứ người lớn thì hôk dám mô. :
    cũng tùy người nạ.
    mà dân thị trấn nhìn mặt bằng chung lại ngoan hơn các xã khác thì có. Đúng là TT có mấy đứa nó nổi lên hẳn thật. mấy đứa lứa 93 ý.
    chứ lứa 92 bọn em thì hôk có nạ (à có 1 đứa).
    nói thật vs anh: thiên hạ nói mình hư hỏng thì mọi người nghĩ mình hư hỏng thui. chỉ có bạn bè chơi vs nhau hỉu nhau mới být.
  3. votinh244
    10-06-2009 06:52 AM
    votinh244
    cái đó thì bản thân mình phải biết chứ....nhưng anh nghỉ teen bây h thì đú lắm ....nên hiếm có girl nào xứng đáng với 8 chử vàng của đảng nửa...ử huyện mình thì dân chưi thị trấn chắc là pro nhỉ..anh lâu roài không ở nhà nên củng chẳng biết thê nào cả...nhưng nghe bạn bè nói thế hưn nửa ở đây cung có nói chuyện vứi mây teen thi trân nhưng ra vẻ văn hóa không đc tốt lăm...kem anh tới cả 5 7 tuổi mà nói chuyện y như cùng lứa vây...toàn vung ra mấy từ vô văn hóa không à.....nản cho bon trẻ hư hỏng.....
  4. rin
    09-06-2009 07:58 PM
    rin
    hư hỏng ná... hôk být nữa. nhưng tiếng xấu đôn xa.. tiếng lanh đôn gân ma anh. být răng la ko răng la có mô
  5. votinh244
    09-06-2009 03:41 PM
    votinh244
    uh thì củng tham gia cho có phong trào...tuổi trẻ năng động là tốt mà....đúng là trông em cá tính thật nhưng không biết có hư hỏng hay không...nếu không hư hỏng thì đáng để kon trai xếp hàng đó...nhưng nếu hư hỏng thì.....phí....
  6. rin
    09-06-2009 09:35 AM
    rin
    ^^! em hôk ham baby ... em chỉ thích cá tính thui . mà em thì làm chi đến lượt
  7. votinh244
    09-06-2009 09:15 AM
    votinh244
    thế hôm nọ cóa được làm thành viên tiêu biểu của tháng khôg em rin...mà sao lại lấy cái tên kỳ thế...con gái thời nay toàn lấy tên sao cho baby càng tốt hè...
  8. rin
    20-05-2009 12:46 PM
    rin
  9. votinh244
    20-05-2009 10:45 AM
    votinh244
    thế rin đả làm được gì mà muốn bình chọn thế..? anh có biết vào đâu để bình chọn cho rin đâu...chỉ anh ủng hộ cho...?
  10. rin
    19-05-2009 08:21 PM
    rin
    hì! vô bầu cho rin phiếu lên tuần 13 tề

Hiện tại là 03:21 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp