Trở về   Yên Thành Online > nhatminh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nhatminh và KÁOKON
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 26
  1. KÁOKON
    16-09-2010 02:00 PM
    KÁOKON
    Co' Lên nhA thằng bạn.....rỒi sẻ qua că thÔi Cố Lên nha....
  2. KÁOKON
    26-05-2010 06:06 PM
    KÁOKON
    uK thE cO Gang nhA bAn!uK chan cuc ki` ngoi 1 chO? 3 thanG trOi ny`..tronG no' sonG tOt chi
  3. nhatminh
    24-05-2010 07:59 PM
    nhatminh
    ù tau củng đang có găng sôngd đây nè. khi mô mi đi lại bình thường được. lâu rồi ngồi chổ chắc chán lắm hây
  4. KÁOKON
    24-05-2010 12:10 PM
    KÁOKON
    mjnh ak` lau ngay hy`.dao ny lam an reng roi/tau tan phe roi mi ak` buon cuc nak` .co gang nha
    so dien thoai tau nak.01688899305/ do nha co chi goi cho tau nha.bua ny di dc roi co deu la dang phai chong nạng the nha co GanG nhA báC
  5. nhatminh
    21-01-2010 07:14 PM
    nhatminh
    mi hok biết khi mô mà đi lại bình thueoeng dc. định gọi về hỏi thăm mà hok có số
  6. KÁOKON
    16-01-2010 08:48 PM
    KÁOKON
    oE` thanG bac' nY nOi nhU e? hEy`!dao nY dat mUk tEt cO ghE ve dC hOk thanG anh?anh em o nha nho* baC lam2 naK`.the dao nY lua dC nhjEu em hoK /conG an dao nY cung lanG roi deo they ra duong mo hinh nhu anh mjnh doa mat hon roi phai ? k`k`k`.pM lạ chu nha .cO gAng nhA .bua sau ve gap PPP THang anh
  7. nhatminh
    16-01-2010 07:11 PM
    nhatminh
    mua thuốc mà uông đi em à. đưng có quạy nửa anh chém mỏi tay nghỉ đó
  8. KÁOKON
    14-01-2010 04:16 PM
    KÁOKON
    aBi dÊY.nhAt mYnh!....Anh dã bị bắT!k`k`k`
  9. KÁOKON
    09-01-2010 03:30 PM
    KÁOKON
    nhat minh lau ngay hey` van khoe? chu'?lam lon chi tronG tet ghe' ve dc hok k`k`
  10. KÁOKON
    17-12-2009 10:01 PM
    KÁOKON
    hEhE.uk tau xYn nhunG ma chua lEy mo.khY mo bAc Dc thY aLo chO chO nhA hEhE...noi chEr co gAng dunG de thE.anh Em Co Gang dunG de aj phai lO...khoE va bjnh yEn la munG rOi co gAng nhA...baC2

Hiện tại là 07:41 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp