Trở về   Yên Thành Online > phuthanhquehuongtoi

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa phuthanhquehuongtoi và nhành lan tím
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 3 trong tổng số 3
  1. phuthanhquehuongtoi
    23-12-2008 02:33 PM
    phuthanhquehuongtoi
    hello bé đáng yêu . giáng sinh anh chúc em một giáng anh vui vẻ nha , nhiều niềm vui .... bibibi
  2. nhành lan tím
    22-12-2008 09:28 AM
    nhành lan tím
    ước nguyện của anh răng mà giống em rứa nạ.rất thích đi cạnh người ấy trong cái lạnh của mù đông.nhưng mà tiếc là em chưa có ngừi iu nên chưa thực hiện đc.chúc anh đạt đc những gì mà anh mún nha.
  3. phuthanhquehuongtoi
    20-12-2008 11:07 AM
    phuthanhquehuongtoi
    nội mùa đông nay ít lạnh hơn , cái áo mặc trong người nay cũng không dày như trước ,một chút se may của cơn gió thoảng qua, một chút buồn của mối tình xa cách ,một chút lạnh của thằng sinh viên nghèo trên người khoác tấm áo mỏng . Ngồi nghĩ lại nhớ cái lạnh quê nhà nhớ buổi đi cấy với gia đình một cảm giác rét buốt đang le loi trong tôi. Thắp lên sự sống với những ngọn cỏ khô những cây rơm cây rạ đang còn lại trên bờ ,đốt nó cháy lên thắp sang đôi bàn tay đang cứng đỏ vì cái lạnh quê nhà ,tôi yêu mùa đông , tôi yêu cảm giác hạnh phúc bên cạnh người yêu đê đón nhận cái se lạnh đó , hạnh phúc không đâu xa mà ngay cạnh bạn hãy nưng niu trân trọng nó nha. chúc anh em yên thành mình ai có ngươi yêu thì thật hp . Còn ai chưa có người yêu thì cũng mĩm cười lên vì còn có rượi là bạn tri kỷ ...

Hiện tại là 05:37 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp