Trở về   Yên Thành Online > APOLONG

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa APOLONG và Dpogit91
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 6 trong tổng số 6
  1. Dpogit91
    24-01-2009 09:40 PM
    Dpogit91
    chà, bữa trước thấy chú ỉ ôi dữ dội lắm, tưởng năm ni phải single, ai dè^^ thôi dù sao cũng mừng cho chú. không có đèn trời thả thì chịu khó đèo nó đi ngắm người ta thả cũng được. chúc 2 chú, à wen, 2 em giao thừa vui vẻ. có chi hay ho nhớ cho mọi người bt vs. rứa hé.
  2. APOLONG
    24-01-2009 09:36 PM
    APOLONG
    túi mai định đi thả đèn zời vs người yêu mà dừ bị như ri thì có mà chết toy oy`... khốn nạn thật... hjc.. hjc....
  3. Dpogit91
    24-01-2009 09:34 PM
    Dpogit91
    hix, chú thông cảm. chị chỉ bít đốt bấc chứ ko bt làm. chú thử hỏi mấy bà mấy cô xem răng, mấy bà già chơ nhiều kinh nghiệm lắm. gluck.
  4. APOLONG
    24-01-2009 09:31 PM
    APOLONG
    trời ơi.. thế là chết em rồi................T_T.. hôm trước mua 15 cái mà dừ để quên kái bao đựng bấc ở đâu mất tiêu rồi... thế này thì có đường chết,,,,,, rứa chị có biết làm bấc cho đèn trời không
  5. Dpogit91
    24-01-2009 09:24 PM
    Dpogit91
    khổ quá. anh nớ bán đèn trời hết rùi em ạ. khổ. bt thế này tớ cũng lấy về ít chục cái bán lấy tiền tiêu tết. năm sau e hé^^sorry
  6. APOLONG
    24-01-2009 09:04 PM
    APOLONG
    em muốn biết số ĐT của anh bán đèn trời.. cần trước 12h ngày 30 em nhờ chị giúp đo... xin chị

Hiện tại là 08:15 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp