Trở về   Yên Thành Online > nguoi ngoai cuoc

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nguoi ngoai cuoc và dungprokik
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 5 trong tổng số 5
  1. nguoi ngoai cuoc
    17-02-2009 12:07 PM
    nguoi ngoai cuoc
    kô sao,quan trọng là biết nhận ra cái sai để sữa..Hy vọng sự đóng góp nhiệt tình của bạn với 4rum và có nhiều bài viết thật y nghĩa
    chào bạn
  2. dungprokik
    21-12-2008 07:59 AM
    dungprokik
    uhm...có lẽ là fải nói ra lời xin lỗi này khi vào forum..đã vì ko nghĩ kĩ mà em nói như vậy,,mãi hôm nay mới có thời gian để sửa lại lời nói ra.tuy biết là muộn nhưng mong anh hay chú jì jì đấy bỏ qua jùm em tí...đấy là thứ nhất ..còn việc thứ hai là cảm ơn vì anh,chú jì đã có nhiều ý kiến cho forum ..em cũng có chung mong muốn như thế..hứa sẽ sửa chữa và ko tái phạm...ok???
  3. nguoi ngoai cuoc
    20-12-2008 08:41 PM
    nguoi ngoai cuoc
    đề nghị bạn ăn nói trên diễn đàn cho cẩn thận
  4. dungprokik
    20-12-2008 12:37 PM
    dungprokik
    ohm..sr mình cứ hay bấm trả lời nhanh mà quên mất trích dẫn.
  5. nguoi ngoai cuoc
    20-12-2008 10:32 AM
    nguoi ngoai cuoc
    chào bạn,khi viết bài bạn nên trích dẫn bài viết của thành viên khác tránh trường hợp hiểu nhầm nhé

Hiện tại là 08:30 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp