Trở về   Yên Thành Online > hoaikhong12

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa hoaikhong12 và hoahongphale
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 21
  1. hoaikhong12
    13-07-2009 05:19 PM
    hoaikhong12
    uh, anh cụng 2 tuần rùi ko lên mạng, từ bữa về we đến giờ, anh em ta giống nhau roài đó , thế đã về we chưa, đi chơi được đâu chưa vậy , mà ở lối mo của thị trấn rứa?
  2. hoahongphale
    13-07-2009 08:01 AM
    hoahongphale
    chào anh. lâu wá ko gặp, dạo này anh thế nào?dạo ni học suốt nên ko có thời gian lên mạng.có lẽ cũng hơn hai tuần rồi.thôi có j ta nói chuyện sau nha
  3. hoaikhong12
    25-06-2009 03:37 PM
    hoaikhong12
    phải thử chứ em, cứ sợ sợ thế khi mô mới có người yêu hè? phải dụng cảm lên , chấp nhận thất bại, cả trong chuyện tình yêu,như thế mới ngày càng trưởng thành được, em cứ sợ thế sau này lớn lên càng dễ leo cây,con trai thời nay ma quái lắm, mà em muốn tìm người yêu thật lòng thì tuổi của em là tốt nhất đấy, càng lớn lên con trai nó càng đa tình ko chung thủy nữa mô41:41:: 3:
  4. hoahongphale
    25-06-2009 03:18 PM
    hoahongphale
    em hổng dám đâu. anh thế nào làm sao em bít được. mà yêu người ko thích hợp lỡ may nó cho leo cây thì sao.em ko có dại mô.
  5. hoaikhong12
    22-06-2009 04:17 PM
    hoaikhong12
    thế thích người như răng là thích hợp,a có thích hợp tí mô ko? chà, kĩ tính hè, mà có sao chứ yêu người ko thích hợp mới vui chứ yêu kẻ thích hợp thì có chi hay ho mà iu.
  6. hoahongphale
    22-06-2009 03:16 PM
    hoahongphale
    chưa yêu là bởi chưa có người thích hợp thôi.
    uh, cứ đợi xem nha. biết sao được!!!!!!!!!!!:10 :
  7. hoaikhong12
    21-06-2009 03:10 AM
    hoaikhong12
    răng đến tuổi ni mà chưa yêu em, hay là em chưa đến tuổi ...XXX hè? mà em khiachs anh ah , sợ hè, được thôi, cứ chờ đó, sau nè làm vợ anh cho koi
  8. hoahongphale
    21-06-2009 12:51 AM
    hoahongphale
    thế là thế nào?em bít hết. anh có rất nhiều ......và anh cũng yêu rất nhiều người rồi nha.
    mà chỉ sợ anh bỏ cuộc giữa chừng thôi.
    em chưa nghĩ đến chuyện yêu đương đâu nên anh sẽ mệt đấy.
    mà anh còn nhìu em chờ sợ chi ko có người yêu.
  9. hoaikhong12
    20-06-2009 12:31 AM
    hoaikhong12
    sợ gặp đồn ko có đichj thì hơi vất vả chứ đồn có địch thì đánh dễ ko em ah! với lại anh chỉ đánh đồn có địch thôi
  10. hoahongphale
    20-06-2009 12:13 AM
    hoahongphale
    cứ để xem đã nào?????????
    mà tán được em là ko dễ đâu nha?mà anh có nhìu rồi nak. có nhìu em còn đợi kìa. đồng ý lẹ đi.

Hiện tại là 07:21 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp