Trở về   Yên Thành Online > Prince

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Prince và Mr. KeVyn
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 5 trong tổng số 5
  1. Mr. KeVyn
    20-12-2009 01:06 AM
    Mr. KeVyn
    Ồh yêr...vậy àk.ôk..lâu lắm rồi kô gặp anh và thằng hoàng.chắc jờ to lớn lắm rồ hj.ok tết về anh em mình tụ tập bưạ mới đc.keke
  2. Prince
    19-12-2009 03:04 PM
    Prince
    hè. A vẫn khỏe a dừ đang học ở Nha Trang. Thằng Hoàng cụng rứa. 2 ông bà nhà a khỏe cả. lâu rồi chưa xuống nhà bây. tết ni về tụ tập bựa hềnh
  3. Mr. KeVyn
    19-12-2009 02:57 PM
    Mr. KeVyn
    Hôhô...hoá ra là anh Hải!vâng em chào anh.a cũng pít dđàn này àk.e khoẻ đang học ở hà nội.thằng kiên đang học 11 anh àk.thằng hoàng jờ học j anh.2bác vẫn khoẻ chứ.còn anh thì sao
  4. Prince
    19-12-2009 09:08 AM
    Prince
    Sn máu mô. Mi chắc ko nhớ a nựa mô. A lờ Hải kon Ô Hồng trước mần ở Huyện đội tề. Dạo ny học hành mô rồi, Thằng kiên dừ học mô
  5. Prince
    18-12-2009 04:26 PM
    Prince
    He he Chung Thống đây à

Hiện tại là 06:50 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp