Trở về   Yên Thành Online > snow_na

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa snow_na và HungThanhOnline
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 11
  1. HungThanhOnline
    25-12-2008 10:04 PM
    HungThanhOnline
    ừhm. Đầu tiên thì chỉ uống trà đá và nhân trần đá thôi. Sau đó thì tính tiếp,hè Tình củm là chính!
  2. snow_na
    25-12-2008 04:30 PM
    snow_na
    Hii.Trà đá và nhân trần thì mô mà chẳng có.Phải đi xa thế mà chỉ được uống mỗi trà đá và nhân trần thôi à?
  3. HungThanhOnline
    25-12-2008 04:25 PM
    HungThanhOnline
    Rứa à. dừ ở HN thì có hay xuống Diễn chơi không? Nếu có thì khi mô rỗi vô làng Kiều Mai uống trà đá và nhân trần đá. Đặc sản của Hà Nội đó.
  4. snow_na
    25-12-2008 11:20 AM
    snow_na
    Cảm ơn bạn.Mình ở cạnh Hùng-Hậu nên biết hết thông tin rồi.
  5. HungThanhOnline
    25-12-2008 09:50 AM
    HungThanhOnline
    hiii. Bực quá à! Cảm ơn nhé! Tui cũng chúc Snow_na noel vui vẽ! mà nếu thắc mắc gì về Hùng Thành và Hậu Thành thì Snow_na có thể pm cho tui theo YM: quang_edtcenter
    Pleased to meet you!
  6. snow_na
    25-12-2008 08:27 AM
    snow_na
    Mà sao bạn cứ phải thắc mắc về "dân PT" nhi??Mình vào đây thấy hơi bị bức xúc nên phải lên tiếng đó.Dù sao cũng chúc bạn co một Giáng Sinh vui vẻ nhé!
  7. snow_na
    25-12-2008 08:16 AM
    snow_na
    Đông nhưng HN rộng lớn như vậy tất nhiên là bạn ko nhìn thấy rùi.
  8. HungThanhOnline
    24-12-2008 04:45 PM
    HungThanhOnline
    Đông thế mà không thấy có ai cả. chắc là chui trốn rùi à?
  9. snow_na
    24-12-2008 02:57 PM
    snow_na
    Tất nhiên là đông rồi.Có lẽ là đông hơn Hùng -Hậu.
  10. HungThanhOnline
    24-12-2008 02:48 PM
    HungThanhOnline
    Thế à. Phúc Thành đông mà có chộ ai mô. Em đang ở Hà Nội à? đang học trường chi rứa hay đi mần rồi?

Hiện tại là 03:07 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp