Trở về   Yên Thành Online > chang_babby_mylo_9x

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa chang_babby_mylo_9x và sangtuyen_hoathanh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 8 trong tổng số 8
  1. sangtuyen_hoathanh
    28-11-2011 10:07 AM
    sangtuyen_hoathanh
    nghe noi ma thay hai wua bo may hai may wua do?dc kai lon thi lo ma ju di ko cho no an day?nghe noi anh hoi thay so so hai hai wua?nhanh di nhanh len kon ko kip mo
    /???xin loi tinh yeu nha?bo may so may wua?nghe noi da lau jo moi biet hay dep da man.kinh.......
  2. sangtuyen_hoathanh
    28-11-2011 09:42 AM
    sangtuyen_hoathanh
    dit copn me may do con nit.may dung co thach hay.anh em bay chua la kai j ko.chi la bon chua het nuc mui thoi.bay chua biet chet luc nao mo.koi ko chet ben do ko ve dc mu do.
  3. chang_babby_mylo_9x
    23-11-2011 11:53 PM
    chang_babby_mylo_9x
    Trích:
    con ánh hội
    em anh hội tề
    cần ji mà phải báo cáo vs nó vậy anh..nó ngon thì tự đi mà kiếm..
    ánh em anh hội đấy..đi tìm cả thằng anh tao nữa kia..bố tổ cả dòng họ mày cũng koh tìm thấy tao...dm thằng mặt loOz..
  4. chang_babby_mylo_9x
    23-11-2011 11:49 PM
    chang_babby_mylo_9x
    uk..tau ánh đấy thì sao..làm loOz ji đc tau.Dm..thằng chó nào động đến tao..tao cứ chưởi đấy..cần *** ji phải ngứa loOz mới chưởi..cái loài như mày..chữ thiếu văn hóa thiếu nói làm *** ji...dm..ngon thì tìm tau mà ăn..làm loOz ji đc nhau...ngứa cái máu loOz ấy...dm..
  5. sangtuyen_hoathanh
    17-11-2011 03:02 PM
    sangtuyen_hoathanh
    me cha mi ngua lon ah.co di my thich chet ah,me may may chi co cho moi du may gap tao biet lien ah.do con cho,ngua lon ve lay hot jay voi moi ma cha ngay lon hay,tau thick rua do ka ve ah mi la kon lon mo do
  6. chang_babby_mylo_9x
    16-11-2011 01:11 AM
    chang_babby_mylo_9x
    ***..tuổi loOz ji mà vào dao diện tao sủa thế.Bạn tao đứng chạng háng ảnh hưởng ji đến thằng bố nhà mày ak.Ngứa mồm thì về nói mẹ mày cưởi quần cho ma ngửi đừng **ng đến tao.Tao chẳng cần biết mày có tai có tiếng ji ở hoa thành cả..cứ thằng *** nào động đến tao..tao chưởi..làm deo ji đc tao..***..
  7. sangtuyen_hoathanh
    12-10-2009 07:45 AM
    sangtuyen_hoathanh
    tinh yeu ha em em hoi ma tui muon khoc nay nhu anh thi anh yeu ha em?o ben ay thick rua ma noi la ko gthick ah o voi tay ra
  8. chang_babby_mylo_9x
    21-09-2009 11:30 PM
    chang_babby_mylo_9x
    Trích:
    em anh ah gio o ben ay vui ko? sang do co nguoi ui chua?
    Hjx2..vui vẻ cj anh..ở mô cũng rứa thui ..
    anh như thế kỷ òy koh gặp hềy....
    bựa ny tình yo tình báo răng òy.....
    .....em bụa ny dùng njck ny nầy..hjx2...cái njck nớ thay pass quên mất òy........... Ngọc ánh

Hiện tại là 06:41 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp