Trở về   Yên Thành Online > Lov3_Sag

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Lov3_Sag và BaHungXD
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 25
  1. BaHungXD
    19-08-2011 10:13 AM
    BaHungXD
    khoe ko em...............................
  2. Lov3_Sag
    13-07-2010 08:15 PM
    Lov3_Sag
    e rất khỏe.hì!!!!!!!a dạo ni răng??????
  3. BaHungXD
    06-07-2010 09:44 AM
    BaHungXD
    em phuong. lau roi nhi. khoe ko?
  4. Lov3_Sag
    22-12-2009 07:03 PM
    Lov3_Sag
    em bình thường!!!!!!!!!!anh răng???????lâu lắm rồi ko nói chuyện vs anh!!!!!!
  5. BaHungXD
    09-12-2009 10:02 PM
    BaHungXD
    độ ni răng rồi.................................
  6. BaHungXD
    06-09-2009 11:49 AM
    BaHungXD
    Lúc bé , nghỉ học là chuyện lạ. Lớn lên mới biết, chuyện lạ là đi học... Lúc bé, tưởng đến trường là phải học. Lớn lên mới biết, đến trường còn được ... ngủ . Lúc bé, tưởng thi xong là hết. Lớn lên mới biết , sau thi còn có thi lại... Lúc bé, tưởng gặp lại thầy cô là ở nhà. Lớn lên mới biết, còn có thể gặp lại thầy cô ở trường nhiều lần... Lúc bé , tưởng điểm 10 mới là giỏi. Lớn lên mới biết, chỉ 5 thôi đã quý lắm rồi... Lúc bé, tưởng càng học càng giỏi. Lớn lên mới biết, càng học càng ngu đi. hao8689: Tại sao chúng ta cần phải chơi nhiều? Người = ăn + ngủ + đi làm + chơi Heo = ăn + ngủ ----> Người = Heo + đi làm + chơi Ta có : Người - chơi = Heo + đi làm Có nghĩa là: Người mà không biết chơi = Heo đ
  7. Lov3_Sag
    30-04-2009 04:26 PM
    Lov3_Sag
    he...he.e vừa đi thi thử về.môn văn nhưng mà đang mệt nên ko làm đc chi cả.tại bữa wa đi học về bị mắc mưa nên jo mệt lẳm!!!!!!!!!!!!
  8. BaHungXD
    23-04-2009 10:29 PM
    BaHungXD
    em gái............... ..........thằng có nick vjtngat là của thằng ở hợp thành đó. nó lấy ảnh của anh làm avata
  9. Lov3_Sag
    19-04-2009 06:17 PM
    Lov3_Sag
    em thi cd tài chính và quản trị kd ở hưng yên.30/4 e nỏ bán hoa mô.đến tết e mởi bán.thông cảm hây!!!!
  10. BaHungXD
    18-04-2009 07:53 PM
    BaHungXD
    híc. rứa thi cao đẳng thì em thi mô đó. trường mô? 30/4 ni em có bán hoa ko? nếu bán thì bán rẻ cho anh.he

Hiện tại là 12:09 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp