Trở về   Yên Thành Online > quocvinhcz

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa quocvinhcz và pipibaby
Đang xem cuộc trò chuyện từ 81 đến 90 trong tổng số 99
  1. pipibaby
    10-03-2009 09:55 PM
    pipibaby
    đương nhiên! herher đc rùi em sẽ giới thiu Girl Hcm cho anh! hic nói mãi anh cũng chả nhớ! khi mô anh về gặp em là nhớ liền!
  2. quocvinhcz
    10-03-2009 09:53 PM
    quocvinhcz
    hjhj gái nào chả được hả em..mà em thông cảm nha,anh chỉ biết em là em gái chị hiền thui..chứ anh chịu ko thể hình dung ra được mặt em đâu..hjhj
  3. pipibaby
    10-03-2009 09:45 PM
    pipibaby
    chịu anh thik gái HCM kô? em hiới thiệu cho. mà anh nhớ em là ai chưa đó! herher
  4. quocvinhcz
    10-03-2009 09:44 PM
    quocvinhcz
    vậy kia ah..chắc tại em xinh lên nhìu chứ gì..hjhj.Anh cũng đang tìm nè..có ai giới thiệu cho anh đi
  5. pipibaby
    10-03-2009 09:36 PM
    pipibaby
    rứa àh! em giờ chắc ai gặp cũng kô nhân ra đâu! bạn lớp 10 của em mà nó con kô nhận ra nựa huống hồ gì anh! giừo anh ở nc ngoài ah? có ngừi iu chưa?
  6. quocvinhcz
    10-03-2009 09:35 PM
    quocvinhcz
    anh cũng ko rõ nữa em ah..ít khi gặp nó trên mạng mà..với lại anh có ở nhà đâu mà bít..mù tịt thông tin quê nhà rùi..hjhj
  7. pipibaby
    10-03-2009 09:24 PM
    pipibaby
    haha anh Chiến dạo ny ntn ạh?
  8. quocvinhcz
    10-03-2009 09:21 PM
    quocvinhcz
    Uhm chắc vậy..nếu nhận ra được thì anh đã nhận ra lúc xem avatar của em rùi..
  9. pipibaby
    10-03-2009 09:16 PM
    pipibaby
    ừmh em học năm nhất! tết mới về anh ạh! anh kô nhớ cũng đúng vì lâu rồi mà, giờ gặp chắc gì đã nhận ra em!
  10. quocvinhcz
    10-03-2009 09:06 PM
    quocvinhcz
    Vậy hả.Anh cũng ko nhớ nữa..hjhj.Chắc là em học năm đầu đúng ko.Có hay về quê chơi ko em..

Hiện tại là 10:03 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp