Trở về   Yên Thành Online > MinuAndLili_IMixxYou

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa MinuAndLili_IMixxYou và nh0k_iu_0nllin3
Đang xem cuộc trò chuyện từ 71 đến 80 trong tổng số 98
  1. nh0k_iu_0nllin3
    29-05-2009 05:05 PM
    nh0k_iu_0nllin3
    em cung~ hok bít.....mấy đứa bạn kứ bảo học cho bo` ra ma` sợ thy hok đậu nữa la`......nói chug la` em có phương châm.......đậu thì đậu hok đậu thi` trượt....hok nên lo nhiêu`...mệt ngươi`....chỵ nhỉ......hihi
  2. MinuAndLili_IMixxYou
    29-05-2009 05:01 PM
    MinuAndLili_IMixxYou
    troi,pu cho chi nam ay.thi den noi ma tron me di choi hoai.dung l em ak!ap luc tam li thi la met lem do.wen het may kien thuc do,dung so nhe.
    thi cap 3 don jan thui mu!
  3. nh0k_iu_0nllin3
    29-05-2009 04:56 PM
    nh0k_iu_0nllin3
    vâng.....thank chỵ....e cung~ cố gắng chơ...nhưg ma` e thấy minh` chả lo lắng chy cả......thấy cứ bt như bao kỳ thy học ky` vậy.......hok bít bữa mô thy có nên cơm nên cháo chy hok nưa~....hj`
  4. MinuAndLili_IMixxYou
    29-05-2009 04:51 PM
    MinuAndLili_IMixxYou
    uh!the cung tot!chi di choi védi lun ting nguyen.
    chi tuong em hoc pdl,nha chi gan do lun mu,co gang vo lop chon nha!
  5. nh0k_iu_0nllin3
    29-05-2009 04:49 PM
    nh0k_iu_0nllin3
    hok.....em thy nam yên thanh`.......nhưg vẫn đăng ký nv1 la` pdl.......du` sao thi` bữa mô cung~ chuyển vê` nam yên thanh` học cho gân` nha`......
    ma` chỵ nay`.......tinh` nguyện tết thiếu nhi hoãn rui`....e nghe kon bạn em nói......ma` em hỏi anh vinaone9x anh ấy bảo la` 27/7 đi lun......^^!!!
  6. MinuAndLili_IMixxYou
    29-05-2009 03:31 PM
    MinuAndLili_IMixxYou
    chuẩn bị thi lớp 10 rùi!lo học, lên vs nhà chị cho vui hén!em thi PDL chứ?
    có lẽ chị koh đi đc rùi!ngày nớ chị có jo thi fai!tiếc wa!mà cũng chưa chắc em ak!
  7. nh0k_iu_0nllin3
    26-05-2009 04:09 PM
    nh0k_iu_0nllin3
    vâng.....thế nao` cung~được.......keke...rứa bựa mô chị đi đội tình nguyện hok???
  8. MinuAndLili_IMixxYou
    25-05-2009 04:35 PM
    MinuAndLili_IMixxYou
    trời!có lẽ chị lầm vs nick pepo j j đó!
    chị làm wen vì tên em rất ấn tượng
    trên nyt,chúng ta là 1 mừ,đúng koh?
  9. nh0k_iu_0nllin3
    21-05-2009 12:06 PM
    nh0k_iu_0nllin3
    em tên nước.......em học 9b...bạch lêu....hình như em nói một lần rồi thì phải.........keke....mà răng chị muốn làm wen với em....cho em bít được hok???
  10. MinuAndLili_IMixxYou
    21-05-2009 10:24 AM
    MinuAndLili_IMixxYou
    uh.i kien hay,chi cung ko mun nhac den han mo,chat trang.hehe!ok.ma em ten j nak!o truong mo do?lop 9 ak?

Hiện tại là 05:11 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp