Trở về   Yên Thành Online > ngọc ánh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa ngọc ánh và Vuluong_daica
Đang xem cuộc trò chuyện từ 51 đến 60 trong tổng số 83
  1. Vuluong_daica
    06-05-2009 07:22 PM
    Vuluong_daica
    Uhm.Em ôm a.Ôm gj mà thây onl ca ngày na.Ôm thât hay ôm hay dây.Ôm thj nam ma ngi dj.
  2. Vuluong_daica
    06-05-2009 06:38 AM
    Vuluong_daica
    Hoi chuyên ni.Em cho con mô sô diên thoai anh a.No noi no tên hà thi phai o phia trên câu dinh.Anh hoi ai cho sô hân noi em cho.
  3. Vuluong_daica
    05-05-2009 10:00 PM
    Vuluong_daica
    Hoc o trong này chan chêt di dc na.Cha có aj quen mà choi ca.Buôn oi là buôn em na.Vê viêt nam nhanh di em vê di choi voi anh nào.Ko co em buôn chêt di dc na
  4. Vuluong_daica
    05-05-2009 08:02 PM
    Vuluong_daica
    Cho em sen ko suong bang cho em.Hjhj.2 tuân nua vê ki ljn.Ko vê nua.Ba thanh guoj vào chu ko phai vê nua.Gjo phaj dj hoc laj xe vua dj hoc cap 3 mêt chêt dj dc.Mot buoj dj hoc câp 3 mot buoj dj hoc lai xe.Mêt oj là mêt
  5. Vuluong_daica
    05-05-2009 07:32 PM
    Vuluong_daica
    Ngâm môm ki lin.Get em chêt di dc.Toàn là dich.Sao có nhung con nguoi nhu vây ta.Ông troi bât công tui qua.
  6. Vuluong_daica
    05-05-2009 07:15 PM
    Vuluong_daica
    Da em nge rôi chj a'nh a.Em ko gjam to môm nua dâu chj a'nh dung kêu nguoj doa em nua.Em so lam.Loaj nhu em thj to môm chu làm dc gj aj chj a'nh hây.
  7. Vuluong_daica
    05-05-2009 10:43 AM
    Vuluong_daica
    Dao này dang dê thäng nào vây.Hi2.Vân khoe chi.Anh mây hôm nay ôm cho ljêt duong na.Cha an uông dc gj ca.Mêt chêt dj dc
  8. Vuluong_daica
    04-05-2009 05:49 PM
    Vuluong_daica
    Thang nào cung dc ngon thi 2 tuân nua tau vê ma dâp.So kaj ljn gj
  9. ngọc ánh
    04-05-2009 05:45 PM
    ngọc ánh
    nói thế thui......ko đừa vs anh nữa.............???
    mà dấu chấm hết koh phải là tuấn hiền mô.........>>>ăn nói cho cẩn thạn tý hắn dậm chết h.........:-p
  10. Vuluong_daica
    03-05-2009 10:06 PM
    Vuluong_daica
    Em thi biên di nói nhiêu.Còn nói voi thang tuân hiên là ngon thi cho tau 2 tuan nua thui.Tau vê coi có gjam thách nua ko.Noj voj han là deo bo hoc dj ko tau vê ma tau thây thi nhoc rô

Hiện tại là 07:16 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp