Trở về   Yên Thành Online > anhthuong_maem_daucohay

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa anhthuong_maem_daucohay và lyoco_zaa
Đang xem cuộc trò chuyện từ 41 đến 50 trong tổng số 81
  1. lyoco_zaa
    02-06-2009 10:49 AM
    lyoco_zaa
    ne hoi lam gi hoi chu co phai mau hon khong .ma thoi noi thi noi ko thi thoi the mio thu vi chu biet roi thi chang con gi ma noi ca hiiiiiiiiiiiii
  2. anhthuong_maem_daucohay
    26-05-2009 05:11 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    em mồm như tép nhảy ấy nhỉ, hỏi gì mà hỏi một thôi một hồi, ghê thế ai chơi, nhà anh ở cạnh nhà văn hóa xóm mình ấy, vô hỏi là biết liền mà
  3. lyoco_zaa
    25-05-2009 05:24 PM
    lyoco_zaa
    co gio thi thu cho xin cia dia chi duoc ko .to mo qua cung dong huong thi it nhat cung cho tre it toi biet tien sau co gap ma chao cho goi la le phep voi nguoi tren chu hiiiiiiiiiii
  4. lyoco_zaa
    25-05-2009 05:22 PM
    lyoco_zaa
    hi goi y chut di duoc khong ha co.chac co le co va chau gap nhau rui thi phai .ma co di lau chua vay ha
  5. lyoco_zaa
    25-05-2009 05:21 PM
    lyoco_zaa
    la ai vay o day chang co ai di caiiiiiii nuocccccccc gi gi ay ca
  6. anhthuong_maem_daucohay
    23-05-2009 03:05 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    sai rui`, anh ko biết bác Lương mô cả, còn tên Đồng thì gần đúng roài, đoán típ đi
  7. lyoco_zaa
    21-05-2009 05:09 PM
    lyoco_zaa
    ma cụ
    biet nha anh dồng con bac luong chu ha
  8. lyoco_zaa
    21-05-2009 05:08 PM
    lyoco_zaa
    biet lam chi .sao co ko cho biet truoc di. sao cu phai la con nit moi phai cho biet truoc chu
  9. anhthuong_maem_daucohay
    19-05-2009 06:39 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    ở gần đó là chộ mô, nói cụ thể tí đi
  10. anhthuong_maem_daucohay
    19-05-2009 06:37 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    chi mà keo rứa
    phải xưng danh đi chứ lị

Hiện tại là 12:25 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp