Trở về   Yên Thành Online > Fcyenthanh

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Fcyenthanh và nho195
Đang xem cuộc trò chuyện từ 31 đến 36 trong tổng số 36
  1. Fcyenthanh
    06-09-2009 04:22 PM
    Fcyenthanh
    thế à...thui cuộc sống là vậy em à...anh hoc công nghiệp hà nội em à...sướng thế em học giỏi rùi về xây dựng thêm cuộc sống của con người yên thành nha em...anh học chán lắm em à..sợ ra trường chỉ nói mà không làm được thì chết em à..
  2. nho195
    05-09-2009 04:02 PM
    nho195
    Hì, em đang học bên Séc anh à. Rứa anh học chi ngoài Hà Nộ vậy ạ ? Ở nhà mình vui thật đó, bên đất khách quê người này buồn lắm anh à.
  3. Fcyenthanh
    05-09-2009 09:40 AM
    Fcyenthanh
    hihihi...với con người chân thật như người nhà mình so với hà nội thật là đáng trân trọng em à,,,bọn ngoài này chỉ biết chấn người tứ xứ như bọn anh..nên đi đâu cũng không bằng người nhà mình..hihihii.em đang học ở đâu em
  4. nho195
    04-09-2009 09:15 PM
    nho195
    Dạ, làm chi có ở mô đẹp bằng yên thành anh nhỉ , hjhj, nhớ quá trời ơi..
  5. Fcyenthanh
    04-09-2009 12:22 AM
    Fcyenthanh
    nỏ oai chi mô em à...khổ thế sinh viên đói ăn bánh mì thế thui... chụp cái ảnh làm kỷ niệm chứ có làm chi mô
  6. Fcyenthanh
    04-09-2009 12:19 AM
    Fcyenthanh
    hehehe.. thanh em nha..anh cũng xí xớn hà nội tý thui mà đẹp chi bằng yên thành nhà ta hêy

Hiện tại là 03:57 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp