Trở về   Yên Thành Online > nh0k_iu_0nllin3

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nh0k_iu_0nllin3 và chiplove4u
Đang xem cuộc trò chuyện từ 31 đến 40 trong tổng số 48
  1. chiplove4u
    10-07-2009 11:44 AM
    chiplove4u
    anh dang hop o lop
    len trom thoi, ko caht dc, thay bat dc la chet
  2. nh0k_iu_0nllin3
    10-07-2009 11:32 AM
    nh0k_iu_0nllin3
    ... a ui.....chán chết y tê nả....!!!!!!!
    .....ở dới nha` e có nguoi` trẻ tuổi tai nạn chết.......!!!!!!!!!!!....cung` họ vs nha` e....a ra y!m buôn đi.....!!!!!!!!!!!!!
  3. chiplove4u
    05-07-2009 08:00 AM
    chiplove4u
    ừa, ak ko, anh di hoc them nua, hoc de kiem tien,lấy vợ, de con,....chet , ra chat chi o day anh loát tốn dung luong voi lau lam Y!M : c0_m_4ever
  4. nh0k_iu_0nllin3
    05-07-2009 07:57 AM
    nh0k_iu_0nllin3
    být rui`.......nhug e ok có ảnh đưa lên...bựa sau vậy...ma` anh đag đi lam` trog nam a`k.....
  5. chiplove4u
    05-07-2009 07:33 AM
    chiplove4u
    biet anh roi a? rua thi dua anh em xem xem mo?coi anh da gap em chua mo?
  6. nh0k_iu_0nllin3
    05-07-2009 07:12 AM
    nh0k_iu_0nllin3
    .....a`k...cái ảnh cá nhân nớ la` của a a`h.....rứa thy` být a rui`.....con thủy tô` ák.....ư` cũng láo đại......nha` e nối mạng......bựa sau vê` gặp hênh.....!!!!!!!!!!!!!!!
  7. chiplove4u
    03-07-2009 11:11 AM
    chiplove4u
    ma em hoc lop 9 ak? anh biet con thuy kia roi, thuy to^` kia chu gi? moi hom han chui anh lan roi do, ma em cung onl suot do, nha noi mang a?
  8. chiplove4u
    03-07-2009 11:09 AM
    chiplove4u
    anh doan thoi, uk khi nap ve minh gap nha,may cai hinh kia ha?
    anh lay tren mang thieu gi, anh o trong nay di hoc , hoc tin nen onl suot ak,nha lai noi mang nua
  9. nh0k_iu_0nllin3
    26-06-2009 07:51 AM
    nh0k_iu_0nllin3
    .......hihi...thía a`k...mư` răng anh být tên e.......xóm e có 2 dứa tên giống e...con tê thi` thăng tương (khuê)...tán....kon` e học lớp 9(bạch liêu)...có být dân trên a nhưg bọn nó chắc chẳng být e đâu.....ma` a hỏi e la` thủy chy ák...e chẳng la` thủy chy cả...la` thủy....thế thôi.....mư` tết ny anh vê` phải offline gặp mặt một bựa rô hệnh........ma` ai desigh cho anh cái giao diện ma` chẹp rứa....a ở trong nớ mân` nghê` chi mư` onl...suốt rứa...?????
  10. chiplove4u
    25-06-2009 05:18 PM
    chiplove4u
    rua bua mo em hoi hai thang no coi biet anh hok?
    noi that nha, duc hung ve nha ma hok co anh thi khong biet di choi voi ai
    con tuong khue thi hoi noi xem anh voi han di choi dc nhieu ko?
    hjhj
    ma han di dai loan roi
    anh 21 t roi
    1988
    gia roi
    ma em la thuy ak?
    goi la thuy chi rua ?
    ban anh goi anh la hung Tăng (ten bo anh do )
    con em thi ko goi dc the
    hoc lop may roi ?
    o dau?

Hiện tại là 05:39 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp