Trở về   Yên Thành Online > quocvinhcz

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa quocvinhcz và Michiko
Đang xem cuộc trò chuyện từ 31 đến 40 trong tổng số 44
  1. Michiko
    26-03-2009 09:15 PM
    Michiko
    ừ, nói cụng đúng, xa quê thì nhớ quê, xa bao lâu cũng thấy nhớ và muốn về, nhất là khi mà trong lòng cảm thấy trống trải, hihi. chị cũng ít về nhà lắm, toàn đi chơi linh tinh à, mún đi du học mà nỏ có đk chi cả, chắc tốt nghiệp xong rồi cụng lấy chông thôi, bùn chưa
  2. quocvinhcz
    26-03-2009 09:10 PM
    quocvinhcz
    hề hề chị nói nỏ trúng cây mô cả...em về vì thèm được cảm giác ở trên mảnh đất nơi mình sinh ra và lớn lên thui.Ở nhà chơi quen rùi giờ thấy ở nhà bạn bè nó gặp nhau thấy tủi quá...hehe.
  3. Michiko
    26-03-2009 09:04 PM
    Michiko
    thèm về vì nhớ nhà, nhớ mẹ hay nhớ con em mô, hihi!
    đi đc thì cố mà học hành rồi sau về cụng được mà!
  4. quocvinhcz
    26-03-2009 08:59 PM
    quocvinhcz
    hề hề ý em là rứa chơ răng nựa...bên ni người mình nỏ phải nhiều mô mà là cực nhiều....người ta gọi là Việt Nam thu nhỏ mà chị...có điều vẫn ko vui bằng ở nhà được....thèm về lắm chị ah.hjhj
  5. Michiko
    26-03-2009 08:56 PM
    Michiko
    ừ, có chi cãi nhau với mấy ông " sếp" có chị ủng hộ tề! hehe
    đi học bên nớ vui ko? dân ta nhièu không rứa hề?
  6. quocvinhcz
    26-03-2009 08:52 PM
    quocvinhcz
    vâng em đang trong chương trình học tiếng chị ah...cuối tháng 6 này mới học chính thức.....hề hề rứa là có thêm một người ủng hộ em trong 4rum
  7. Michiko
    26-03-2009 08:47 PM
    Michiko
    mô, chị học đh kinh tế trong đà nẵng ấy. ừ, rứa học hành chi bên nớ rứa, iu đương như răng? hehe,uh, làm bạn cũng được thôi, có chi mô mồ!
  8. quocvinhcz
    26-03-2009 08:45 PM
    quocvinhcz
    hj còn nhớ được em là tốt rùi ko thì em vô duyên lắm...hj.Em sang học ở Séc được 5 tháng rùi...thế chị đang học gì ở Hà Nội ah....làm bạn em hây..hjhj
  9. Michiko
    26-03-2009 08:42 PM
    Michiko
    à, biết rồi, nhưng hồi xưa chưa nói chuyện nên cụng ko biết tên em, chỉ thấy cái mặt quen quen thôi:cool:
    ừ, rứa giừ học mô hay mần chi ở mô rồi?
  10. quocvinhcz
    26-03-2009 08:37 PM
    quocvinhcz
    hjhj vâng ah em học cùng với Tuyết nhà chị mà....em tên là Vĩnh...nhà ở ngay đường vô trường cấp 2 ấy...chị nhận ra chưa.

Hiện tại là 08:42 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp