Trở về   Yên Thành Online > _pE.luv_ClovEr_

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa _pE.luv_ClovEr_ và Vuluong_daica
Đang xem cuộc trò chuyện từ 31 đến 40 trong tổng số 118
  1. Vuluong_daica
    14-05-2009 09:37 AM
    Vuluong_daica
    Anh cung thuôc tông thông dây ruj rua.Vây khj nào anh vê thj anh có dj trên duong mà em thây thj kêu na.Chu anh ko bjêt mô na.Hjhj.Mà em thuong có dua nào là ban thân ko noj coj anh bjêt ko nào.
  2. _pE.luv_ClovEr_
    14-05-2009 09:30 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    đa~ bao~ là so dt nha em là ssó bí mật mà.. ^^
    chi` có mấy ông tông` thông với quan chức to mới dc bitý thui.. ^^
    anh cứ yên tam.. em hay lượn cứe cô căng mắt nhìn cấy anh` cua~ em dy. rùi nếu lợ mà em thấy trwocs thi em kêu là ok chứ gi.. ^^
  3. Vuluong_daica
    14-05-2009 09:23 AM
    Vuluong_daica
    Em noj vây anh cung chju.Aj dj trên duong mà ko nhjn nguoc nhjn xuôj.Nhjêu dua cung gay và cao rua.Thôj em cho anh sô djên thoaj dj khj nào vê anh djên rôj gap cho gjê.Ok.
  4. _pE.luv_ClovEr_
    14-05-2009 09:17 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    chời.. anh` chộ tranh em tề. anh` to mà.. ^^
    thì anh cứe nhìn thấy đứa mô đy ttên đường mà hết nhìn ngựơc rùi nhìn xuôi, đeo kính,vừa gì vừa cao la em.. ^^
  5. Vuluong_daica
    14-05-2009 09:14 AM
    Vuluong_daica
    Gap nhjêu nhung anh ko dê y cho lam.Mà anh em mo qua không thây mat ro.Thê em nguoj có cao ko.
  6. _pE.luv_ClovEr_
    14-05-2009 09:08 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    chời gặp nhiều ròy.. nhìn cho đo~ mắt ròy.. ^^
    anh nhìn cấy ánh cá nhân cua` rm ý.. ^^
    giung y chàn mà.. ^^
  7. Vuluong_daica
    14-05-2009 09:07 AM
    Vuluong_daica
    Ma anh gjo cha bjêt mat em nhu thê nào nua na.Làm sao dj ngoaj duong anh nhan ra dc.Thê em chac cung thây anh rôj chj.Hay là cung chua luôn.
  8. _pE.luv_ClovEr_
    14-05-2009 09:01 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    đệ tư` nhà ơ~ đây lo chy ko gặp dc sư phụ ngoài dg.. ^^
    vỳ sư phụ ham chạy lém.. ^^
  9. _pE.luv_ClovEr_
    14-05-2009 09:00 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    chời.. hixxxxx.. đệ tư` kiếm dc sư phụ như ry là phúc đức lém đó.. ^^..... msf dừ muốn làm bạn hí??
    cụng dc.. nhưng khi mô về đừng wen wa cho sư ohụ là dc rùi.. ^^
  10. Vuluong_daica
    14-05-2009 08:56 AM
    Vuluong_daica
    Troj oj gj mà khjêp vây.Thê khj nào cân gap su phu thj nhu thê nào dc.Thôj thê thj ko làm dê tu nua dâu.Làm ban thôj.Hjhj.Vj su phu khat khe qua

Hiện tại là 06:27 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp