Trở về   Yên Thành Online > Đồ đệ Cái Bang

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Đồ đệ Cái Bang và sukineo
Đang xem cuộc trò chuyện từ 21 đến 26 trong tổng số 26
  1. sukineo
    21-05-2009 04:49 PM
    sukineo
    trùi,,zay ko làm wen nữa đâu,,sang năm mới có money mời tui đi uống nước thì chít mất,,lâu wa ko chờ đâu,,ủa???zay là 29t rùi hả???mà sao tui hỏi tên ko nói zay???giấu hoài cũng ko đc đâu,,nếu mún làm wen thì nói ra đi nhen,,hợp thì wewn lun,,dài dòng lôi thôi mệt lém(đừng có ham coi chừng hố à nha),,hihihi
  2. Đồ đệ Cái Bang
    21-05-2009 04:38 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    Cái bang từ ngày ra trường 2004, 5 năm nay rồi.Cũng kiếm đước kha khá, nếu cố gắng thêm sang năm có tiền hẹn hò mời bạn sukineo đi uống nước
  3. sukineo
    21-05-2009 04:16 PM
    sukineo
    trùi đất,,sợ wa,,bỏ của chạy lấy người bi jo à nha,, đừng có đe đọa tui,,ủa mà làm cái bang lâu chưa???có giàu ko???ủa??mà u tên gì nhỉ???
  4. Đồ đệ Cái Bang
    21-05-2009 04:11 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    ngoài cùng bên trái, mà mần chi mà có vẻ dọa gớm hầy. "ko nói thì miễn làm quen" xí, khe khe. thú vị rồi đây.Tui thì càng khó mần quen lại càng thích mần quen, nên có chạy cũng không thể không mần quen với tui đâu
  5. sukineo
    21-05-2009 03:36 PM
    sukineo
    hihihi,,rất zui đc làm wen zoi mọi người,,mà u tên gì zay???là ai trong 6 người trên zay??/tò mò xíu thui í mà,,nếu ko trả lời thì khỏi làm wen nữa,,hì hì
  6. Đồ đệ Cái Bang
    17-05-2009 05:06 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    hê lô, mần quen cấy nha.tui là cái bang hiện đang kiếm ăn ở ,A lô pét Thành phố pôn na khẹt Lào

Hiện tại là 06:40 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp