Trở về   Yên Thành Online > nhành lan tím

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nhành lan tím và TÔN
Đang xem cuộc trò chuyện từ 21 đến 30 trong tổng số 90
  1. TÔN
    14-04-2009 08:57 PM
    TÔN
    hơ hơ! anh sẻ làm nhiều chuyện lắm...keke.
  2. nhành lan tím
    14-04-2009 08:55 PM
    nhành lan tím
    hôk,ý của em là trong 1 đêm mất ngủ đó anh sẽ làm chiện chi.đoạn sau thì kệ anh chứ?hiii
  3. TÔN
    14-04-2009 08:50 PM
    TÔN
    hehe! mất ngủ thì sáng mai anh bỏ học nghỉ bù...đó là kái dị nhất của anh.
    nhưng cô giáo củng ko than phiền vì điều đó. nên em yên tâm. dù sao củng cảm ơn em...keke...anh rất vui
  4. nhành lan tím
    14-04-2009 08:47 PM
    nhành lan tím
    ủa,nói thật mà lại.anh mừng thật luôn đi,hôk fai mừng thầm đâu nỳ.như vậy anh lại mất ngủ,mà mất ngủ thì hôk bít anh sẽ làm chiện gì?chiện gì sẽ đến với anh.hiiiiiiiiiii
  5. TÔN
    14-04-2009 08:45 PM
    TÔN
    keke! thật á! đừng nói dối anh mừng thầm là ko được đâu ná.
  6. nhành lan tím
    14-04-2009 08:44 PM
    nhành lan tím
    dạo ny lên suốt mà.canh chừng xem anh có lên hôk để nc với anh mà có thấy mô mồ
  7. TÔN
    14-04-2009 08:42 PM
    TÔN
    hơ hơ! em lên lâu chưa? khiếp! dạo ni ít lên hây?
    khỏe không em? mọi việc vẩn tốt chứ?
  8. nhành lan tím
    14-04-2009 08:39 PM
    nhành lan tím
    hello ông anh vui tính
  9. TÔN
    09-04-2009 02:54 PM
    TÔN
    anh học hành thì củng bình thường...dạo ni thấy chểnh mảng hơn 1 tý.nhưng ko biết làm răng cho siêng học cả.
    em làm đêm mệt k?
  10. nhành lan tím
    08-04-2009 08:13 PM
    nhành lan tím
    nhớ chứ sao lại hok nỳ,dạo ny em phải đi trực ban đêm suốt nên ko có thời gian online nỳ.anh ch có chy mới hok nỳ,học hành răng rùi,mà wen mất,anh ch khỏe ko nỳ?????

Hiện tại là 03:42 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp