Trở về   Yên Thành Online > KanR0nSt0ry_Baby

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa KanR0nSt0ry_Baby và nhatminh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 21 đến 27 trong tổng số 27
  1. nhatminh
    11-11-2008 08:47 PM
    nhatminh
    hiền lanhf 1 chút là nhìu anh chêtf vì em chứ cần j` mà oánh nhau pipi tết gặp anh sẽ kiếm em hay em lên nhà anh củng đc
  2. KanR0nSt0ry_Baby
    11-11-2008 05:24 PM
    KanR0nSt0ry_Baby
    Năm trước em oánh nhau, không được thy tốt nghiệp. Nên năm ny học lại, thôi học ry cho chắc. Ey`, khi mô về anh em mình gặp nhau hey....^^!
  3. nhatminh
    11-11-2008 04:28 PM
    nhatminh
    năm trươc em thi ở đâu mà hok đc hok bảo ông già chạy trương cho mà lên lớp 10 vơi khảng năng cửa ông già thì chay trường vô tư mà. anh đang ở miền tây anh củng rất khỏe gặp em đả nhìu mà hình như chưa nói chuyện lần nào phải hok? têtf về có thể kiềm em đi uống cà phê
  4. KanR0nSt0ry_Baby
    10-11-2008 07:05 PM
    KanR0nSt0ry_Baby
    Ak` quên, em nhầm. sr hem. Em thỳ phải học lại lớp 9 thui. Đau khổ ! Anh dạo ny khỏe không ?
  5. nhatminh
    10-11-2008 06:57 PM
    nhatminh
    anh tên MINH ko phải tên phương mô. em khỏe hok? anh đang or long an nè . em thè nao` em học trươqngf nào rùi ?
  6. KanR0nSt0ry_Baby
    08-11-2008 07:57 PM
    KanR0nSt0ry_Baby
    anh Phương ak`?! Dạo này anh đang ở mô mà nghe im im rứa ?
  7. nhatminh
    07-11-2008 06:51 PM
    nhatminh
    ê con nhà duy nhận ra cái avart này của ai hok?

Hiện tại là 11:27 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp