Trở về   Yên Thành Online > xxdau.cham.hetxx

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa xxdau.cham.hetxx và nhungshop
Đang xem cuộc trò chuyện từ 21 đến 29 trong tổng số 29
  1. xxdau.cham.hetxx
    08-01-2012 04:29 AM
    xxdau.cham.hetxx
    em oi k ngu dc. bua ni duoc ngi. c bun nho moi nguoi qa. nho may anh qa. huhu. tai em noi sn anh thai lam c buon qa
  2. xxdau.cham.hetxx
    08-01-2012 01:09 AM
    xxdau.cham.hetxx
    ùi em ơi sắp sn của at ak? chắc z e hi? k pit kóa ..... k? huhu k đc ở nhà bùn quá huhu. k pit mu
  3. xxdau.cham.hetxx
    08-01-2012 01:00 AM
    xxdau.cham.hetxx
    mấy anh ở nhà vẫn khỏe ci em? lâu ùi có gặp gặp quỳh ko em?nhớ hấn mà cũg chưa gọi về cko hấn dc gọi số kia mà máy hấn thuê bao em nax
  4. xxdau.cham.hetxx
    08-01-2012 12:57 AM
    xxdau.cham.hetxx
    ik c pít ùi.ki mu c gọi đập đau k em ? k nễ con oanh ak? bạn con oah rã mui
  5. nhungshop
    05-01-2012 08:15 PM
    nhungshop
    ma em pt anh cuong la anh mò.pua dam pham ngon sau em di vs hop dinh rui e ru pon con thom len thanh trung.hop ru em len choi.nhung pon e chi hat thoi.ek.anh cuong pm ns wen e cher e pt mò.k pt gap lan muk chua.hx
  6. nhungshop
    05-01-2012 08:14 PM
    nhungshop
    trui dat oi.pua ray nghe peo len vs xinh that ley.hxhxx.cket mat.ari c ve khoi thang chet vs c.hjhj.mong 8 ni snhat a thai c nk.hj.pua dap con hang dinh nk.ek.rang c bt??tai rok.c cu goi choêm so cu hoac so 01652278025 nk.muk nho c lem nk.huhu.pua muk goi e ke mey ch cho.haiz.puk lem.hxd.ch gdinh e.hxhx
  7. xxdau.cham.hetxx
    04-01-2012 09:29 AM
    xxdau.cham.hetxx
    lên mạg k ki mu thấy em kả
    nhớ e liệt đi
  8. xxdau.cham.hetxx
    04-01-2012 12:41 AM
    xxdau.cham.hetxx
    e oi nge noi bua truok dap kon hg dig ben hau thah fai k?e o nha nge dap chAc cug y hay?
  9. xxdau.cham.hetxx
    03-01-2012 11:55 PM
    xxdau.cham.hetxx
    em ak? c h ni, mai len nik ni ma xem anh c na. nik con nu c lam lug tug bi khoa ui. hĩ
    len mag ma k thay nt mu hay? hic . ma goi tki k ki mu nge may thay so moi ui so mo rua?
    nho c k? hihi. bni ckoi zoi cuog luog lag thah ak? kig. anh cuog zao ni dap. da' kig nho~

Hiện tại là 03:20 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp