Trở về   Yên Thành Online > pinki

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa pinki và Forever_SH01
Đang xem cuộc trò chuyện từ 21 đến 25 trong tổng số 25
  1. Forever_SH01
    20-04-2009 09:30 PM
    Forever_SH01
    năm ngoái chỉ tiêu tuyển sinh là 2500 sau đó lấy tận 3000 nên mới lấy hạ điểm rứa.Năm ni khả năng hồ sơ ko đông mô,vì so với mặt bằng chung thì HVTC năm ngoái vẫn lấy điểm cao.Năm ni đông ko biết học mô biết,năm naói bọn anh phải ra trường mầm non thuê phòng học
  2. pinki
    20-04-2009 09:04 PM
    pinki
    dạ chỉ tiêu của trường là 2800 anh ạ!!! Ko biết năm nay hồ sơ đăng kí vào trường có nhiều ko nhỉ??
  3. Forever_SH01
    20-04-2009 08:31 PM
    Forever_SH01
    anh hỏi tí,năm ni chủ tiêu tuyển sinh vô HVTC ghi trong quyển"những điều cần biết"là bao nhiêu?
  4. Forever_SH01
    15-04-2009 09:42 PM
    Forever_SH01
    Em cố gắng ôn thi tốt,điểm chắc tầm 22-24 là vô dc rồi,toàn cao thủ nhưng trường càng ngày càng lấy đông nên điểm chắc cũng hạ.Con gái theo anh nên thi kế toán hoặc TCNH,nếu k đủ điểm vô ngành mình chọn mà đủ điểm vô trường sẽ dc chuyển xuống ngành còn thiếu.Chúc em ôn thi tốt,hi vọng sang năm anh gặp em tại đây
  5. pinki
    14-04-2009 05:21 PM
    pinki
    uồi. anh ơi. em định thi hvtc này. Không bít năm nay điểm trường tăng hay giảm nhỉ? khoa nào là tốt nhất rứa anh? Em thi rớt khoa này có được chuyển qua khoa khác ko? Thank anh nhìu nha!!!

Hiện tại là 12:15 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp