Trở về   Yên Thành Online > Michiko

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Michiko và quocvinhcz
Đang xem cuộc trò chuyện từ 21 đến 30 trong tổng số 44
  1. Michiko
    26-03-2009 09:48 PM
    Michiko
    mấy đứa đó học cùng lớp đh với chị, mới chụp thôi, hôm đi thực tế ở quê trong quảng nam ấy, hé hé, thấy gái lớp chị xing ko?
  2. quocvinhcz
    26-03-2009 09:44 PM
    quocvinhcz
    sax thua pà chị đó....mà chị chụp với mấy chị nào xinh thế..hjhj
  3. Michiko
    26-03-2009 09:43 PM
    Michiko
    há há, cấy ni thì nỏ biết đc. có nhìu lí do khiến phải cưới, đâu phải là chỉ làm mẹ đâu em. với lại nếu mà có mún làm mẹ, thì đâu cần cưới mần chi, đẻ đứa cụng đc mà, haha
  4. quocvinhcz
    26-03-2009 09:40 PM
    quocvinhcz
    như ri là chịu rồi....đó là may mà chị đang phải học ko thì.....một bà mẹ trẻ.....hjhj
  5. Michiko
    26-03-2009 09:37 PM
    Michiko
    biết rứa nhưng cái duyên cái số rồi,muốn tránh cũng nỏ đc!
    ờ thì đang muốn trói ngay đó, nhưng mà chị đang học nên chưa có lí do nào mà trói đc, cws phải chờ học xong đã, hihi
  6. quocvinhcz
    26-03-2009 09:35 PM
    quocvinhcz
    hjx nghe chị nói cứ như kiểu sắp bị chồng nó trói đến nơi ấy...iu xa hay gần vậy chị...con gái lấy chồng xa khổ lắm đó...
  7. Michiko
    26-03-2009 09:32 PM
    Michiko
    ai mà biết đc số trời hử em, cờ đến tay thì phất thui, chị cũng muốn ăn chơi xả láng rồi mới tìm dây trói mình nhưng cái dây nó lại cứ mốn tìm mình nó trói, chạy đâu thoát đâu, hihi
  8. quocvinhcz
    26-03-2009 09:26 PM
    quocvinhcz
    hjx pà chị cũng iu đương kinh wa.....uhm mà chị nói cũng đúng...có học hành tí kiếm vợ kím chồng nó dễ hơn nhìu....mà chị vẫn còn trẻ...chắc cũng phải 3 4 năm nựa.Lấy sớm mần chi cho phí tuổi xuân...mất tự do sớm nựa...hj
  9. Michiko
    26-03-2009 09:20 PM
    Michiko
    giừ mà chưa có thì hấn nói mình bị khùng, mà có thì cũng khùng vì cãi nhau vớ vẩn!
    chị có rồi, chia tay, và giờ cụng lại mới có lại rồi,
    hihi, chị nghĩ rứa, chắc cưới sớm thôi, chứ để mần chi, hehee, hì học là nv mà, có học hành dễ kím chồng tử tế hơn chứ, hehe
  10. quocvinhcz
    26-03-2009 09:17 PM
    quocvinhcz
    chị ít về nhà nhưng còn được ở Vn.....mà chị đùa ây chơ....tốt nghiệp xong lấy chồng rứa học mần chi...ah mà chị iu anh mô chưa...chắc rùi..hehe

Hiện tại là 10:49 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp