Trở về   Yên Thành Online > chuvanhieu

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa chuvanhieu và girldongthanh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 21 đến 30 trong tổng số 43
  1. girldongthanh
    25-03-2009 08:08 AM
    girldongthanh
    chú ạ, chú mở nikc name đi, cháu add chú lâu rồi mà không thấy chú lên khi mô cả.
  2. girldongthanh
    25-03-2009 08:07 AM
    girldongthanh
    cháu bình thương thôi mà. cháu đi đến cơ quan là mở mạng mà chú. cái đó thì do chú đạo diễn chứ cháu sao biêt đc.
  3. chuvanhieu
    25-03-2009 07:25 AM
    chuvanhieu
    Chú định ngày 4/4 gặp mặt Hội Nguoiyenthanh.com Đồng Nai, ta mời thêm một số anh em ở TP.HCM(Mr Tài, Tú Chạch... và cả Đà Lạt nựa( Mr Tuấn ...) cháu chịu hông???
  4. chuvanhieu
    25-03-2009 07:21 AM
    chuvanhieu
    Chào Ms Hằng, dạo này thấy cháu lên mạng sớm quá hây. Chú đoán hình như cháu có tâm trạng rất vui, bựa mô gặp mặt kể cho nghe với hênh?
  5. girldongthanh
    25-03-2009 07:11 AM
    girldongthanh
    thế ạ chú! hôm nào gặp mặt chú bảo mọi nguoi ra gặp mat anh em ta ty cho vui chu hậy? thu 7 chac bộ đội cung dc nghi ra ngaoi đay
  6. chuvanhieu
    24-03-2009 04:30 PM
    chuvanhieu
    Câu lạc bộ "Lính mà em" là của tất cả chúng ta, của những "Người yêu lính" và những "Người lính yêu", của bao trái tim nhiệt huyết đang đang ao ước khoác lên mình màu xanh áo lính, để hô vang "Chúng tôi là chiến sỹ" nhưng mổi lần về phép thăm người yêu lại thỏ thẻ bên nàng .... "Lính mà em". Rất hân hạnh được chào đón Ms Hằng tham gia cho vui.
  7. girldongthanh
    24-03-2009 02:30 PM
    girldongthanh
    chú có câu lạc bộ Lính mà em hay thật đó. cháu rất thich yêu mài xanh áo lính chú ạ.
  8. girldongthanh
    24-03-2009 01:54 PM
    girldongthanh
    chú đã đi làm chưa ạ? thế là kế hoạch mung 4/4 chú cháu mình gặp mặt chú nhi?
  9. chuvanhieu
    24-03-2009 07:40 AM
    chuvanhieu
    Chu cha, "Thân gái dặm trường" quá ta, học tận Sơn La cơ à. Ờ hiện giờ chú đang ở CQ nè. Thôi chú có công việc phải giải quyết rồi, chào nhé - hẹn gặp lại.
  10. chuvanhieu
    24-03-2009 07:34 AM
    chuvanhieu
    Cũng quen sơ sơ mấy người: Mr Đạo, Mr Hòa, Mr Cư ... nhưng mãng NNPTNT bên chú cững ít quan hệ.
    Chắc kỳ này có cháu về đó công tác nên phải sang thường xuyên hơn.

Hiện tại là 08:20 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp