Trở về   Yên Thành Online > nhungshop

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa nhungshop và xxdau.cham.hetxx
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 29
  1. nhungshop
    17-05-2012 04:44 PM
    nhungshop
    c ak/e van khoe.hj.e.e jo thj pheu pat khap noi rua cher
    .haiz
  2. xxdau.cham.hetxx
    22-04-2012 01:17 PM
    xxdau.cham.hetxx
    em mat tik dau zay? em o nha the nao roi ha? k noi gi ca. cung chang thay l,vs c?
  3. xxdau.cham.hetxx
    02-04-2012 10:39 AM
    xxdau.cham.hetxx
    em oi lau lam roi k t5hay e zay? wen c ui ak?
  4. nhungshop
    18-02-2012 05:49 AM
    nhungshop
    c ak.e nghi choi da rui.nan that.nhiu ch xay ra ưa.e pua jo chu ve nk.cung k dinh ve nua mo.hj.cuoc doi la the.da thay ngay mo hp mo.hjhj.01652278025 so em do.thinh thoang goi ve ccho em cai nk heyieu c.chuttttttttttttttt
  5. xxdau.cham.hetxx
    12-02-2012 01:37 AM
    xxdau.cham.hetxx
    em oi plau roi ci k len mag.tai rag e l;ai nhu the ha e? e dug the ci xin e do. hay dug ;laiu ki co the tai rag ci di nhiu chuyen xay ra the e da nhu the roi thi gio em fai vuon len tai sao dinh vao may kai do.b het thuoc lak bay jo e lai den nhug kai do la sao. ci thyuog em lam nhug ci k bit lam sao. jo e dug lai di dc k?\
  6. nhungshop
    30-01-2012 02:57 PM
    nhungshop
    e chua bi dien ma dan vk han len.em bt chi dc.thui.e nghi hoc rui.dang di ngat2.e cbi ve lam ho so di nc ngoai c nk.ã.c o pen doi em nha
  7. xxdau.cham.hetxx
    09-01-2012 08:07 AM
    xxdau.cham.hetxx
    em nói thế ;àm c lo qá. k pít có chuyện ci ko? tíg at nóg lám. dm con thuy bít vk 3lim rồi rag k nói vs e?
  8. xxdau.cham.hetxx
    09-01-2012 07:57 AM
    xxdau.cham.hetxx
    troi rua bua nu cg lam ak? rua tuk at ngi em gian vk ba lim len do ha? troi ruia thi cug nguy do e hay?gio lam rag dc. de c dien ve noi anh xem rag?
  9. nhungshop
    08-01-2012 04:16 PM
    nhungshop
    em pua toi t7 thay ru di.nhung pon con thuy k dc moi.em luc dau tuong moi han nen goi hoi coi toi em vs pon do dinh to chuc sn cho a thai hok.sau bt bon do k dc moi thi em ns em nham.toi do em di choi vs pan.dinh di vs con pan len choi luc.sau con thuy goi sang nha han thi em sang.dm.tu dug co 2 con di xe exe hoi em phai nhung hok rui ns e len xe.han cho em len pao thah.con thuy cung di.han cam ca may em.len toi noi e tuog la pan a thai moi nen dan han len phong.ai ngo dan len tang 3 thi han ns han la vk 3lim.em k bt 3lim la ai ca.thay con thuy chay rui thi em cung chay....
  10. xxdau.cham.hetxx
    08-01-2012 03:58 PM
    xxdau.cham.hetxx
    hĩ em ơi sao kj thấy pm cko c thế nge nói lên mạg suốt ma k thấy pm cko c thế hả . bữa ni gày hơn thì có béo mô mà béo mui? hĩ. chụp ảnh thế chứ nhìn ngoài vẩn thế ak. hihi

Hiện tại là 06:14 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp