Trở về   Yên Thành Online > MY YOU

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa MY YOU và sangtuyen_hoathanh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 20
  1. sangtuyen_hoathanh
    14-08-2009 07:09 PM
    sangtuyen_hoathanh
    canh o da lat dep lam hay?o nhan thanh ah nhan thang xom may vay ma nga hoc truong gi o do vay hoc dc may khoa roi?khi mo ve mnua qua da lat hay,yuh khi mo len mang nhan tin lien lac hay
  2. MY YOU
    13-08-2009 10:07 PM
    MY YOU
    Nga ở nhân thành. ko phải ở hoa thành đâu. Nga mờiu về quê đợt hè, mới vào dc mấy hm nè. umh, ở đây lạnh lắm và thường hay mưa nua. khi nào lên thì nhắn nha
  3. sangtuyen_hoathanh
    13-08-2009 06:44 PM
    sangtuyen_hoathanh
    nga nay nga phai o van thanh ko he? hay o mo rua o xa nao rua? noi sang biet nhe! o da lat gio chac lanh lam hay?uh o cung we gap nhau la tat nhien se co nhung la bac lau thui hay?mong mai o do hoc gioi nhe!thinh thoang ra nhan tin choi nhe!ma nga o van thanh hay o xa nao noi sang biet nhe!
  4. MY YOU
    05-08-2009 08:38 PM
    MY YOU
    uh co duyen thi se gap lai ma, monh mai vao trong do hoc rui
  5. sangtuyen_hoathanh
    28-07-2009 07:44 PM
    sangtuyen_hoathanh
    nga ah minh ve nha roi nhung gio ra ha noi hoc roi!vay thi co duyen tet ve nha gap nhe!minh hoc trung cap
  6. MY YOU
    20-07-2009 08:38 AM
    MY YOU
    Khi do chac nga i hoc rui co le tet vemoi gap dc do
  7. sangtuyen_hoathanh
    27-06-2009 07:47 PM
    sangtuyen_hoathanh
    nga ah vay nga o xa nao vay? dang hoc gi o da lat , ve choi he dc lau ko? minh la sang minh thang 7 am nay ve neu ve ban o nha chung minh gap nhau choi nhe! minh dang o binh duong ,co gi lien lac lam ban voi nhau nhe!
  8. MY YOU
    20-06-2009 12:52 PM
    MY YOU
    UH, khi nào rãnh thì vào nhắn tin chơi thôi.Mình đang học ở ĐÀ LẠT. cố lẽ bạn ko biết mình đâu, nhưng mình cũng manh dạn làm quen vậy, có nhìu bạn càng tốt mà. mình là NGA,thế hè có về ko bạn? mình gần về rùi đó.
  9. sangtuyen_hoathanh
    17-06-2009 08:53 PM
    sangtuyen_hoathanh
    ban la ai vay? ten gi vay chac minh va ban chua wen phai ko? thay ban nhan minh thay wen lam ,noi ten nghe coi, o cho minh nguoi ngoai minh dong lam di dau cung gap vay cau hoc o dau vay?hoc ra sao co thoi gian ra mang nt nhe!
  10. MY YOU
    12-05-2009 11:55 AM
    MY YOU
    chào bạn! học hanh xa nhà thấy thế nào? còn mình thì buồn chết đi dc. ở đó có nhìu người ngoài mình không? ở đây ít lắm

Hiện tại là 09:15 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp