Trở về   Yên Thành Online > hoathuan

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa hoathuan và nhungshop
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 22
  1. nhungshop
    28-12-2011 09:04 PM
    nhungshop
    cai jk ưa dc thi cho ưa di c ak.nhung ng k dang thi k nen nho lam jk nua.c k dc khox nua dou nha.nho dor.hx.e nho c lam.som tro ve nak.
  2. nhungshop
    28-12-2011 08:53 PM
    nhungshop
    uhm.hxx.an uong tot vo nak.ju jn sk c nha.e cung hay ll vs c.linh nak.nghe chuyen cung bun lam.anh du em cung hya goi.ca anh thuan anh sang nua.hi.nhung it khi gap mey anh do lam.anh that thi hay goi cho em.hjhj.toan la tim bo lac hok.he.con quynh vs a thai cung binh thuong lai roi.bua noenl quynh vs a thai cho duoi dien hanh nak.cung mung.ma k bt con huong vs pu truong rang rui nk.em goi cho c.huong ma hok dc.hx.c co sô moi cua con huong hok.send em cai lun.ma làu cung goi ve cho em tieng cher ley.hx.haiz.doi mai k thay c goi jk ca.a du em moi gap.dao ni beo lam c ak.khakha.noenl bun lam.ax.chang bt lam jk.khi muk c moi ve?ve ma di choi.chu em o nha k bt di vs ai ca.nan lun.dao ni mey anh hay mo soi duoi dc nk.hj.
  3. hoathuan
    28-12-2011 10:23 AM
    hoathuan
    pm lai nha pep/ nho va yeu em nhiu nhiu lam. chac may dua voi may ng nho clam hio.hehehe. k dc qen c dau nha, may anh bni k mo xoi nua fi? do truok ah thuanvoi a sag cg dien em na.
  4. hoathuan
    28-12-2011 10:21 AM
    hoathuan
    nhug gi c em mig ts se la di vag em nhi? c mun gio gap em de noi mayb chuyen am uc ma cki c em mig moi hiu nhau. doi c ve nha.hihi ma noiu the nhug gio c k kan ai nua em ak? c dig doi han luon nhug gio chac k kon ci nua mo. thoi luonb cho nhe nhom
  5. hoathuan
    28-12-2011 10:18 AM
    hoathuan
    ma o nha co chuyen ci z k? em ak c voi thag nu moi nc han noi may chuyen lam c bun. co may dua lam mom noi lug tug voi han. e van la ng em tot cua c nhat va hiu c nhat. huhu. em lau lau ol voi clig nc nha. may bua c di lam met ve la ngu? lai chuyen thg tr lam c bun
  6. hoathuan
    28-12-2011 10:16 AM
    hoathuan
    nho em nho nkiu ng nhug chua co tien. c gap hop dig di choi voi han may lan ui nã. o day suot ngay di lam mu mat y. huhu. den cty thi nhu tok voi kig no hiu han noi ci ka. huhu
  7. hoathuan
    28-12-2011 10:15 AM
    hoathuan
    em ak? hihi c bit ui c an nhiu ma? hoi gay ti thoi. do an ben ni hoi kho an. nhat ngot mo nhiu...... mui thi kig kig kho an em na. fai de qen da moi an dc? it nam ve lai map.ma moi sag ma an may lan chep phat roi em ak
  8. nhungshop
    12-12-2011 03:40 PM
    nhungshop
    c lo ma an di.truoc khi di em noi rang roi.cung goi dien ve cai cher ley.thay bat vo am tin rua.hx
  9. hoathuan
    11-12-2011 10:08 PM
    hoathuan
    em ak`! wen rag dc he? thay pm cko em may lan ma ko thay mat mui mu mo? nho may nguoi lam hihi. o day k an uog ci dc chan lam
  10. nhungshop
    01-12-2011 08:29 PM
    nhungshop
    dc lam
    tuong wen em rui
    dua muk c cung goi
    ma k goi cho e
    ·
    e cung nho c lam
    huhuhuhuhuhu
    goi ve cho e coi c rang r nha
    ieu c