Trở về   Yên Thành Online > pinki

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa pinki và Forever_SH01
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 25
  1. Forever_SH01
    25-04-2009 11:20 PM
    Forever_SH01
    khi đậu DH rồi thì ko còn bé nựa môanh đùa đó.Anh thì cũng có thể là cảm thấy mình cần phấn đấu cho 1 cái quan trọng hơn cho nên chưa đi kiếm mà cụng có thể là anh chưa gặp dc người thực sự hợp với mình.Phải điều tra coi em có tự tin quá ko đó?chúc em thành công
  2. pinki
    25-04-2009 08:32 PM
    pinki
    ko sao. anh cứ an tâm, ko đến nỗi thế đâu!! mà tuần sau anh về quê à, chúc anh những ngày nghỉ ở quê vui vẻ...!!!! mà em thì xinh rồi, nhưng phải giới thiệu cho anh người khác cơ, em còn bé lắm....hi hi
  3. Forever_SH01
    25-04-2009 07:33 PM
    Forever_SH01
    xinh đến mức xảy ra án mạng xảy thì đừng,tuần sau về quê có lẹ anh phải hỏi chú Bình coi em có xinh ko để biết chơ,nếu em mà xinh thì ko cần giới thiệu nựa mô
  4. pinki
    25-04-2009 05:03 PM
    pinki
    bạn em nhiều đứa xinh lắm, giống như em cả ....hi hi
    Để đó bựa mô em giới thiệu cho vài đứa, đảm bảo xinh...chết người...hi hi
  5. pinki
    25-04-2009 04:59 PM
    pinki
    vậy hả anh!!! Ai lừa anh thì anh cũng lừa lại chi!!!Cứ lừa thẳng tay vào cho em, chứ ai lại để chúng nó lừa mãi thế!! vỏ quýt dày có móng tay nhọn, cho tụi nó biết thế nào là dân Nghệ An chứ!!
  6. Forever_SH01
    25-04-2009 11:52 AM
    Forever_SH01
    Nỏ dại mô,dân ngoài ni hấn khun lắm,đi ngơ ngơ hấn lừa chết nị,dân mình thật thà mà.E hèm,em cố gắng thi đậu ra đây để giới thiệu cho anh 1 đứa quê ta nha,xinh xinh tí càng tốt
  7. pinki
    25-04-2009 11:17 AM
    pinki
    vậy à anh. Rứa anh cụng cố gắng tìm một chị nào đó chi, ngoài trường hvtc chắc các chị xinh lắm mà!!! hi hi.... chúc anh sớm thoát khỏi cảnh đó...
  8. Forever_SH01
    24-04-2009 09:09 PM
    Forever_SH01
    Cảm ơn em.xóm anh ngoài ni có 1 thằng năm nhất nựa,2 thằng cùng 1 phòng nhưng mà hấn đi chơi với người yêu suốt làm anh ở nhà 1 mình cả ngày,chán.Tưởng Bình ra đây thu xếp ở với anh cho vui.Rứa là anh lại sống trong cảnh ni ít nhất thêm 1 năm nựa nạ
  9. pinki
    24-04-2009 06:02 PM
    pinki
    Bình ko thi anh ạ!!!
  10. pinki
    24-04-2009 11:25 AM
    pinki
    anh ơi!!! em cụng nỏ biết Bình thi trường chi thê nả? để chiều em hỏi Bình cho... Ra là anh ở gần nhà Bình à? Hồi tết em có xuống Nhân Thành, qua nhà của Bình, rứa là chắc cũng đi qua nhà anh...hi hi

Hiện tại là 11:28 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp