Trở về   Yên Thành Online > pinki

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa pinki và anhthuong_maem_daucohay
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 20
  1. pinki
    26-05-2009 11:56 PM
    pinki
    dạ em thi ngoại thương,nhưng mà cũng chưa bít, em đang hơi phân vân tí..... khó lắm, hông bít có được ko.Anh đang học hay đi làm rồi?
  2. anhthuong_maem_daucohay
    26-05-2009 09:31 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    khi mô thì lên thớt hả em, mà em thi trường chi hè
  3. anhthuong_maem_daucohay
    24-05-2009 06:26 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    oh, biết chứ, chị em có kể về em mà, công nhận là chị em xinh, nhưng thế không có nghĩa là chị em không yêu anh, đúng chưa nào?
  4. pinki
    24-05-2009 07:16 AM
    pinki
    oh anh bít chi Liên nhà em hả? Mà răng anh bít được em là em gái chị í?
    Hồi trước chị Liên yêu anh lắm ah? hình như anh nói nhầm rồi, có mà anh yêu chị nhà em lắm thì có .....he....chị em xinh thế chơ mà....
  5. anhthuong_maem_daucohay
    23-05-2009 09:13 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    anh biết rùi nhá. em là em chị Liên đúng hok. Hồi trước chị Liên là yêu anh lắm
  6. anhthuong_maem_daucohay
    09-04-2009 01:19 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    Ui, Hải Ly là động vật "quý hiếm" ai lại đi bắt nạt bao h, phải thương yêu bảo vệ chứ
  7. pinki
    08-04-2009 11:13 AM
    pinki
    Nó sẽ giương móng khi nó cảm thấy có sự nguy hiểm sắp tới. Nếu anh không gây nguy hiểm cho nó hay có âm mưu gây nguy hiểm cho nó thì làm gì mà phải tránh cơ chứ... Nó rất hiền anh ạ, nhưng cũng đừng ai mong có ý định bắt nạt nó nhé...hi hi hi
  8. anhthuong_maem_daucohay
    07-04-2009 12:05 PM
    anhthuong_maem_daucohay
    thế nó giương móng vào thời điểm nào hả em, anh hỏi trước để mà còn đề phòng, tránh Hải Ly chả xấu mặt nào
    muốn bít thông tin về anh thì cứ xem hồ sơ là đc mừ
  9. pinki
    06-04-2009 11:31 AM
    pinki
    dạ cám ơn anh nha. Hải ly móng sắc thiệt đó, nhưng mà còn tùy vào hoàn cảnh nó mới dùng đến cái móng đó chứ bộ! Còn bình thường thì nó hiền nhắm mừ.
    Mà em đang được nói chuyện với ai đây nhỉ???
  10. anhthuong_maem_daucohay
    06-04-2009 12:31 AM
    anhthuong_maem_daucohay
    Nguyễn Hải Ly ->tên thì hay hok bít móng có sắc như hải li thiệt hok Pinky :d

Hiện tại là 01:13 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp