Trở về   Yên Thành Online > Đồ đệ Cái Bang

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa Đồ đệ Cái Bang và sukineo
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 26
  1. Đồ đệ Cái Bang
    03-08-2010 06:07 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    uh lâu ngày nhể, dạo trước bận công việc nên ít online. HỌc hành vẫn ổn chứ?
  2. sukineo
    26-07-2010 12:17 PM
    sukineo
    uhm,,cũng tạm tạm,,mù dạo trước pạn đi đâu thế nhỉ??bjo tái xút giag hồ rùi hả??
  3. Đồ đệ Cái Bang
    20-07-2010 12:53 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    hello bạn vẫn khõe chứ?
  4. sukineo
    07-06-2009 08:40 AM
    sukineo
    chuẩn bị thi thui,,chứ thi xong là hết tháng 8 đó,,lý do nói rùi mà,,nick hả???tranphung07,,mà đừng chọc phá tùm lum nha,,bạn ở nước nào vậy???sao hỏi ko nói gì hết vậy,,bít đâu ngày nào đó lại gặp bạn bên đó thì sao,,nói đi có gì đâu mà ngại,,hihihhi,,dạo này làm ăn đc ko????
  5. Đồ đệ Cái Bang
    06-06-2009 09:10 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    cứ gọi là bạn nhé, mình thích được gọi như thế.chúc bạn thi tốt. hôm nào thi xong cho mình biết cái nick Yahoo Messenger nhé
  6. sukineo
    06-06-2009 09:02 PM
    sukineo
    chuẩn bị thi thui,,rùi học quân sự lun,,học qs xong rùi thi lại lun,,ko bít có đc nghỉ hè ko nữa,,nhớ má wa,,mà bạn ở nước ngoài à???ở đâu zay??mà u bao ngie6ui t rùi???cho tui bít cách xưng hô cho phải phép chứ???
  7. Đồ đệ Cái Bang
    06-06-2009 08:58 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    tui đi kiếm tiền là chủ yếu, học nghành cơ khí, bạn nghỉ hè chưa? thi xong chưa?
  8. sukineo
    06-06-2009 08:55 PM
    sukineo
    tưởng lâu ko gặp,,sợ wa chạy mất tiêu rùi,,mà u học ngha2nh gì zay???
  9. Đồ đệ Cái Bang
    06-06-2009 05:50 PM
    Đồ đệ Cái Bang
    nè! dạo ni vẫn khõe chi?, tui ngày mô cụng online chơ lặn mô, ai chạy, tui giới thiệu rùi, bạn giới thiệu chút về bạn đi
  10. sukineo
    27-05-2009 04:06 PM
    sukineo
    ủa???/làm gì mà gửi trang web .....wa cho tui zay???mà sao tui hỏi tên tuổi lại ko trả lới???lặn mất tăm lun,,sợ wa chạy mất rùi hả???hihihi

Hiện tại là 03:35 PM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp