Trở về   Yên Thành Online > snow_na

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa snow_na và MrChu
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 15 trong tổng số 15
  1. snow_na
    29-12-2008 11:17 AM
    snow_na
    Chao e!co bài của e roi mà, c sửa lại coi như là viết mấy lời bình ý mà,để nhiều mọi người thấy nội dung trùng lại ko muốn đọc.
  2. MrChu
    29-12-2008 09:43 AM
    MrChu
    Bài viết về Sơn bạn sưu tầm từ báo Tiền Phong, mình để lại như cũ rồi,
    Sưu tầm càng nhiều càng hay mà
    http://nguoiyenthanh.com/diendan/sho...o=newpost&t=69
  3. MrChu
    28-12-2008 11:17 AM
    MrChu
    Bạn có thể dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn trước khi viết bài mới đó
  4. snow_na
    28-12-2008 09:10 AM
    snow_na
    Hì!cảm ơn em nha.Khi co topic của người PT thì c tìm kiếm những bài viết cũa Xã mình để post lên thôi,ko đọc hết các bài đã gửi.Vì vậy nên có sự trùng hợp.Để c xem lại hết diễn đàn đã nhé!
  5. MrChu
    27-12-2008 05:08 PM
    MrChu
    Cám ơn bạn đã đóng góp bài viết cho Nguoiyenthanh.com
    Bài về Lễ hội đền Đức Hoàng bạn nên để lại nguồn lấy, nếu không rõ thì có chữ Sưu Tầm nha.
    Còn bài về Chu Mạnh Sơn, đã có 1 topic về bạn đó, mình sẽ chuyển baiif mới của bạn vào đó luôn.
    cám ơn bạn nhiều

Hiện tại là 03:16 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp