Trở về   Yên Thành Online > _pE.luv_ClovEr_

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa _pE.luv_ClovEr_ và I_need_U
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 81
  1. _pE.luv_ClovEr_
    08-07-2009 09:29 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    ma`tinhf hình thy cử như răng em??.....^^..đậu la` khao chè chỵ đo'...^^..ma` mai sinh nhất chỵ nay`...quà đâu oy`??...^^
  2. _pE.luv_ClovEr_
    08-07-2009 09:27 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    hi`...nha` chỵ cat net oy`....dạo ni ko mấy khi lên dc mô..với lại dạo ni chị có nhìu chuyện lem'..nan~..rắc rối.....ko mun' ra net..^^
  3. I_need_U
    05-07-2009 03:05 PM
    I_need_U
    chỵ
    độ ny khởe chy
    răg thấy ít lên mạg rứa
  4. _pE.luv_ClovEr_
    13-06-2009 02:34 PM
    _pE.luv_ClovEr_
    hi`..^^ chỵ vẫn khỏe..nhà mẹ chỵ cất modem roai...ít lên mạng...^^..mà em hok trong ấy chak là mệt nhi~??>>....sắp thy oy`..hok khung~ khip' lem'..hiz...em thin iu..paxa!!!!...^^
  5. I_need_U
    13-06-2009 09:51 AM
    I_need_U
    dạo ny chỵ khỏe chy........
    reg k tháy lên mạg........
    học ah` chỵ........
  6. _pE.luv_ClovEr_
    11-06-2009 07:37 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    ôn thi a`k em?..chơ khi mô thi trong tê??....mà khi mô đi vinh vè thì có quà cho chỵ nha'...ha' ha'..^^
  7. I_need_U
    09-06-2009 04:51 PM
    I_need_U
    thank chỵ nha
    nhưng mà h e ở trog vynh rùi n`z
    thui
    khy mô về đòi wa` chỵ sau
    ^^
  8. _pE.luv_ClovEr_
    09-06-2009 08:26 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    ..
    em ơi..đén sinh nhật oy` ha~??..happy birthday nha'..^^
    ..mà đúng h sinh mọi chầu tề.thỳ vô nhà chỵ lấy quà sn nha'.. qua' h là mất quà..ha' ha'..&^^
    mà cung!~ lo chuẩn bị quà trước cho chỵ đi nha'.. sắp đến oy`( lưu y'.: quà càng to càng tốt...ha' ha'..^^
  9. _pE.luv_ClovEr_
    02-06-2009 07:57 AM
    _pE.luv_ClovEr_
    a'..ngày chy rứa em ?? chỵ být có môi~ là ngày quốc tế conb nít thui..ha' ha'.. cha~ thèm quan tâm..a'..mà nầy..pe' khi mô ki~ niệm ngày ra đời..?? ha' ha'...^^ khi mô thỳ báo cho chỵ chỵ kiếm quà cho..^^ ..
  10. I_need_U
    01-06-2009 05:55 PM
    I_need_U
    ....chỵ iu wy' ơi.....chỵ kó být bựa ny là ngày chy k nhỷ.......?????....^^

Hiện tại là 04:45 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp