Trở về   Yên Thành Online > haibean

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa haibean và thanhnga_forever_alnvh4
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 14 trong tổng số 14
  1. haibean
    01-04-2009 08:36 PM
    haibean
    lúc sáng ni nhựn đc tin nhắn của e a liền gọi điện về cho con cháu của a ở quê (nó tên là Cún, số đt là 7.8.9.10.J.Q.K.Át) nó nói là nếu mà e đang học lớp 12 mà a học lớp 17 thì a hơn e...5 tuổi là đúng rồi đó (nếu nỏ có thằng mô học muộn). Công nhựn e tính giỏi phết...:-D
  2. thanhnga_forever_alnvh4
    30-03-2009 06:28 PM
    thanhnga_forever_alnvh4
    anh hien dag hoc lop 17 pdl ah?
    hay hay
    e thi moi co 12
    anh hơn e tân 5 tuôi lân
    he
  3. haibean
    29-03-2009 08:53 PM
    haibean
    có khi mô mà em đi vào nhà người ta rồi hỏi...đây là nhà của ai không? ặc ặc.. nhưng dù sao thì cụng rất vui đc làm quen với em. Anh cũng học PDL nhưng nếu tính lớp thì bây giờ anh phải học lớp...17 hế hế, anh đang làm ở HN, reply lại cho anh nha!
  4. thanhnga_forever_alnvh4
    25-03-2009 11:32 AM
    thanhnga_forever_alnvh4
    ai day ta?
    cho tui8 bit doi ti ve you dc hok?
    tui mun lam wen nhiu nhiu nguoi
    gioi thieu doi chut ve tui ne
    ho va ten: phan thanh nga
    hien dang hoc va lam viec tai lop 12c2 truong trung hoc pho thong pdl
    hok bit moi chau anh co hoc o do hok?

Hiện tại là 10:01 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online