Trở về   Yên Thành Online > dinhdung_daidam

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa dinhdung_daidam và ngọc ánh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 20 trong tổng số 52
  1. ngọc ánh
    13-08-2009 10:59 PM
    ngọc ánh
    ..thui miễn bình luần về thị trấn....anh nói đến mô chối đến đó....
    chuyện đời anh hiếu hơn em mà....nhảy răng đc nhạc nớ với anh...kaka
  2. dinhdung_daidam
    13-08-2009 10:53 PM
    dinhdung_daidam
    anh noi chi ma choi.chua^?n kho^ng ca^'n chi?nh moi dung chu'.to'm di to'm lai la' 2 to'm.do^ choi cu?a thi tra^n van hon nhie^u.nhung ma theo anh tha^y thi' boy thi tran it' di CHACO
  3. ngọc ánh
    13-08-2009 10:50 PM
    ngọc ánh
    anh lại nhầm hàng òy....
    thị trấn nhà em nóc nhà cj bằng nửa chợ rộc chơ mấy...thử coi lại cói S thị trấn bàng mấy S trung thành...
    mà anh nói chối thật....
  4. dinhdung_daidam
    13-08-2009 10:49 PM
    dinhdung_daidam
    co' ai noi ko xinh mo mo.hihi
  5. ngọc ánh
    13-08-2009 10:46 PM
    ngọc ánh
    chị nhà em .....xinh hem nạ...hehe
  6. dinhdung_daidam
    13-08-2009 10:45 PM
    dinhdung_daidam
    thi thanh pho^ nao ma' chang co' ra'c dung ko em?tu' đo em so sanh coi so luong ra'c cua cho ro^c nha' anh vo'i thi tran coi.thi tran rac vo van.tu do ta suy ra nhieu rac thi tuc la doi song sinh hoat cao hon.cho nen 9x thi tran se .....em hiu chi?
  7. ngọc ánh
    13-08-2009 10:40 PM
    ngọc ánh
    hjx2...mẹ ak....sướng hầy....
    em giả nai mô anh mô...toàn nghỉ xấu..rứa răng là giả nai nói em nghe mô....
  8. dinhdung_daidam
    13-08-2009 10:39 PM
    dinhdung_daidam
    co' cai anh ma hai nguoi con gai trong list cua em hinh nhu anh nhin thay o dau rui ay.nhin wwen lam
  9. dinhdung_daidam
    13-08-2009 10:37 PM
    dinhdung_daidam
    thôi con lạy mẹ.vái mẹ cả no'n.hic.hic.me gia nai vua thui chu.huhu.ma bên dáy có lạnh ko vay?
  10. ngọc ánh
    13-08-2009 10:30 PM
    ngọc ánh
    hoho....anh đc cấy nói toàn đúng...hiếm ..hoi.....
    thì gái thị trấn nhà em con mô cũng tem2 rứa chơ cứ như mấy gilr chợ rộc có mà loạn....kaka

Hiện tại là 06:40 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp