Trở về   Yên Thành Online > TÔN

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa TÔN và bé trinh
Đang xem cuộc trò chuyện từ 11 đến 17 trong tổng số 17
  1. bé trinh
    06-12-2008 09:49 PM
    bé trinh
    em củng bình thường mà anh? đẹp làm sao bằng mấy chị diền viên trường anh được!
    em thấy anh năng động như vậy thì kiểu gì sau này củng nổi tiếng như cồn ý nhỉ? khi đó cho em đóng 1 vai và đừng quên em nhé!
  2. TÔN
    06-12-2008 10:42 AM
    TÔN
    à! ừ? khi mô về quê ? anh vô vinh chơi? mà em đẹp gái rứa vô đây lại lắm anh theo? cho mà coi?
    anh thì củng bình thường thôi? dạo này anh với anh bắc củng hay đi diển lắm? khi nào rảnh ra hà nội chơi với bọn anh?
    mà em quen An a`?
  3. TÔN
    06-12-2008 10:41 AM
    TÔN
    à! ừ? khi mô về quê ? anh vô vinh chơi? mà em đẹp gái rứa vô đây lại lắm anh theo? cho mà coi?
    anh thì củng bình thường thôi? dạo này anh với anh bắc củng hay đi diển lắm? khi nào rảnh ra hà nội chơi với bọn anh?
    mà em quen An a`?
  4. bé trinh
    06-12-2008 10:36 AM
    bé trinh
    dạ ! em là em của anh bắc . hưng dụng này?
    rứa anh là học cùng lớp với anh của em à?
    em nghe Anh bắc nói anh vừa học biên kịch, vừa học đạo diển phải không? giỏi nhỉ!!! hôm nào về quê đến nhà em chơi nhé? nói anh bắc dẩn đến...
  5. TÔN
    05-12-2008 09:56 PM
    TÔN
    mà răng bạn biết mình? hình như em của bắc học diển viên k27?
    anh chưa kích hoạt email. nên chưa làm được? so ry hem
  6. TÔN
    05-12-2008 09:51 PM
    TÔN
    mình chưa kích hoạt được email
    Bạn có thể giúp mình?
  7. bé trinh
    05-12-2008 09:44 PM
    bé trinh
    em biết anh rồi? anh mới trên ti vi bửa trước trong vai chi' thời mở cửa phải k?

Hiện tại là 12:47 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp