Trở về   Yên Thành Online > quehuongtrongtoi

Chào mừng bạn đến với Yên Thành Online.
»» Diễn đàn Người Yên Thành được xây dựng để tạo một gặp gỡ online cho tuổi trẻ Yên Thành, xa quê cũng như đang ở nhà. Mục đích chính là giúp mọi người hiểu biết thêm về Yên Thành, thêm yêu Yên Thành hơn, cũng như để anh chị em ở xa vơi đi phần nào nỗi nhớ nhà

»» Diễn đàn hiện nay mới đang trong thời gian thử nghiệm và phát triền nội dung, vì vậy rất cần sự đóng góp tài liệu, bài vở và ý kiến từ anh chị em và các bạn. »>Nhấn vào đây để bắt đầu tham gia và đóng góp

Diễn đàn đã ngưng hoạt động từ lâu.
Anh chị em có nhu cầu kết nối có thể tham gia group Yên Thành & những người thân trên Facebook.

Các lời chat giữa quehuongtrongtoi và nguoiconxaxu
Đang xem cuộc trò chuyện từ 1 đến 10 trong tổng số 11
  1. nguoiconxaxu
    29-12-2011 08:55 PM
    nguoiconxaxu
    hihii bạn thì đi chơi, còn mình thì mấy anh em tổ chức tiệc nhậu ở nhà. mình cụng không theo đạo. bên mình giờ lạnh lắm. cứ thèm một chút hơi ấm vn...
  2. quehuongtrongtoi
    28-12-2011 05:43 PM
    quehuongtrongtoi
    Noel minh co di choi voi ban. Minh k theo dao nen k to chuc ji ca. O ben do chac la lanh lam ha?
  3. nguoiconxaxu
    28-12-2011 06:29 AM
    nguoiconxaxu
    không có dì mà bạn! noel chỗ mình cũng vui lắm! còn bạn thì sao? noel có đi chơi đâu không? có tổ chớc dì không?
  4. quehuongtrongtoi
    26-12-2011 02:00 PM
    quehuongtrongtoi
    cảm ơn bạn rất nhiều.Bạn đón giáng sinh vui chứ?
  5. nguoiconxaxu
    25-12-2011 12:34 AM
    nguoiconxaxu
    xin chào! chúc quê hương trong tôi giáng sinh an lành ấm áp nhé!
  6. quehuongtrongtoi
    23-12-2011 02:56 PM
    quehuongtrongtoi
    Hi vọng là thế hiiiiiiiiiiii
  7. nguoiconxaxu
    21-12-2011 11:51 PM
    nguoiconxaxu
    hiện giờ mình đang ở nga. mình cũng vậy, tết năm 2008 có về quê 1 lần. giờ ở nhà chắc thay đổi nhiều lắm!!! năm nay mình cũng không thể về quê được nhớ lắm! hi vọng có dịp gặp nhau ở quê nhỉ? hihii
  8. quehuongtrongtoi
    21-12-2011 08:40 AM
    quehuongtrongtoi
    Uhm mình đang ở Đăk Lăk, mình về thăm quê lần gần đây nhất là năm 2008. Mình cũng muốn về vào tết này nhưng say xe quá nên chắc thôi không đi nữa. Hiện giờ mình đang làm việc tại công ty bảo hiểm AAA. Còn bạn đang làm gì và ở đâu?
  9. nguoiconxaxu
    19-12-2011 11:43 PM
    nguoiconxaxu
    xin chào! không sao mà, mình rất vui vì nhận đuọc hồi âm của bạn! hiện giò bạn đang ỏ Đắc lắc?bạn đang học hay đi làm rồi?có thuong về quê không bạn?
  10. quehuongtrongtoi
    19-12-2011 04:31 PM
    quehuongtrongtoi
    Chào "nguoiconxaxu"!
    Xin lỗi vì đến bây giờ mới trả lời bạn được. Lâu nay mình ít lên diễn đàn nên không biết có tin nhắn. Mình cũng rất vui được làm quen với bạn.

Hiện tại là 08:16 AM (GMT +7)

Diễn đàn Người Yên Thành Online
Nội dung được các thành viên xây dựng và tổng hợp