PDA

View Full Version : Hỏi xoáy đáp xoay

tranthanhdtt
20-09-2011, 07:35 AM
anh ckị e cứ đặt câu hỏi
rồi mọi người cùng nkau tìm ra đáp án nkớ :*

--vosong--emlacuaanh
20-09-2011, 07:31 PM
cóa chi để hỏi mô mồ , thui về nhà nghĩ dại mấy câu hỏi hay hay rùi hỏi sau ..................
uk đúng rùi mới nghĩ ra đây .............
Câu hỏi : tại răng một loại quả nhưng 2 miền lại gọi khác nhau .??
vd : quả mướp đắng
trong MN thì gọi là Khổ Quá ?????
còn ngoài Bắc thì gọi là Mứop đắng

tranthanhdtt
23-09-2011, 09:25 AM
tkực tế lúc đầu loại quả này là của miền bắc tên đầy đủ là ăn mướp đắng khổ quá
sau này nhân giống ở nhiều nơi nên bớt từ cho dễ gọi
miền bắc tkì gọi là mướp đắng
miền nam tkì lấy 2 từ ở sau

trantai37c5
23-09-2011, 04:59 PM
bạn giỏi nhỉ???????????
không biết bạn nghiên cứu ở đâu , nhưng câu trả lời thấy ok ......
----- Bổ sung thêm ------
tui cụng có câu hỏi cho bạn đây , không biết câu trả lời cóa đc như ý không ?????
thế giới chúng ta đang sống cóa mấy loại người . và theo bạn thì tại sao lại phân chia ra nhũng loại người như thế??????
, minh không biết thật và nhiều thành viên trên diẽn đàn ta cụng khôg cóa biết.....

ngoanhtuan
23-09-2011, 05:04 PM
Người VN gọi là mướp đắng từ xư tới nay, tuy nhiên,ở miền nam, một lần mấy ông tàu cao sang VN, mở khu phố tàu, khi đi chợ mua quả mướp đắng , họ về nấu lên ăn vẫn đắng, có vị đắng nên kêu ca " khổ quá - khổ quá " , mấy ông miền nam nghe thì hiểu là khổ qua

--vosong--emlacuaanh
23-09-2011, 05:40 PM
bạn không phải giáo sư đáp xoay rùi , câu trả lời bạn buồn cười:D=))
anh Tuấn nói thế mới có lý kìa .
dù 2 miền ở 2 đầu , nhưng đều cùng chung một dòng máu lak Hồng , da vàng cả mà .
...

Domsday_End
23-09-2011, 11:04 PM
tui cụng có câu hỏi cho bạn đây , không biết câu trả lời cóa đc như ý không ?????
thế giới chúng ta đang sống cóa mấy loại người . và theo bạn thì tại sao lại phân chia ra nhũng loại người như thế??????
, minh không biết thật và nhiều thành viên trên diẽn đàn ta cụng khôg cóa biết.....
[/quote]
:-?> À bít rồi.Thế giới chúng ta đang sống có 2 loại người.
1 là:loại người biết thế giới có 2 loại người.
2 là:loại người ko biết thế giới có 2 loại người.
=))khó hiểu quá phải ko?
Sau 1 thời gian vắng bóng,Ta đã trở lại và ăn hại hơn xưa!:)) :))
CÓ 2 câu hỏi muốn hỏi là:
I:Nơi Nào Tình Yêu Là Mãi Mãi?
II:Cái Gì Quyết Định Cuộc Đời ??|Tiền| Or |Số Phậnl

ngoanhtuan
24-09-2011, 08:21 PM

Hỏi lại chú câu : Con lợn ăn chi? con heo ăn chi?

quehuongtrongtoi
26-09-2011, 09:39 AM
Mình cũng có câu hỏi muốn mọi người giải đáp dùm đây:
Tại sao cùng là một con vật nhưng ở ngoài Bắc thì gọi là con lợn, còn miền Nam thì gọi là con heo?
Câu hỏi này mới khó nè:
Tại sao miền Bắc, miền Nam đều gọi là con trâu trong khi Ngệ An, Hà Tĩnh lại gọi là con tru?
hiiiiiiiiiiiiii! Mong mọi người giải đáp hộ để mấy đứa bạn có hỏi thì còn biết đường mà trả lời.

trantai37c5
26-09-2011, 12:14 PM
Tại sao cùng là một con vật nhưng ở ngoài Bắc thì gọi là con lợn, còn miền Nam thì gọi là con heo?
Câu hỏi này mới khó nè:
Tại sao miền Bắc, miền Nam đều gọi là con trâu trong khi Ngệ An, Hà Tĩnh lại gọi là con tru?
hiiiiiiiiiiiiii! Mong mọi người giải đáp hộ để mấy đứa bạn có hỏi thì còn biết đường mà trả lời.
đơn giản như con thỏ chạy ngoài đồng cỏ thôi chị
câu hỏi thứ nhất em xin mở màn :
vì con Lợn không có dễ thương
còn con heo thì dễ thương
cho nên người ngoài bắc nói không dễ thương bằng người trong miền nam.
câu hỏi thứ 2 em xin trả lời luôn .
con tru là con đầu gấu . người ngoài mình toàn đầu gấu không ạ
còn con trâu thì trái ngược lại với con tru thế thôi kakakakakak

ngoanhtuan
26-09-2011, 03:20 PM
Câu hỏi này mới khó nè:
Gải đáp như sau :
- Con lợn ăn ngô , con heo ăn bắp
-câu đố thứ 2 a kể e câu chuyện e sẽ hình dung ra ngay
Có a chàng người Nghệ lấy cô vợ Hà Nội, về Nghệ sinh sống, mẹ chồng mới dạy cho con dâu cách xưng hô, phong tục tập quán của người Nghệ. Bà mẹ chồng mới nói : ở quê ta, con cứ để ý, cứ vần " âu " sẽ được gọi vần " u " . Ví dụ con trâu gọi là con tru, miếng trầu gọi là miếng trù, con dâu gọi là con du, cậu gọi là cụ... Thế là con dâu mới hỏi lại mẹ chồng câu : thế " đậu " nghĩa là gì hả mẹ ....????

Have fun

quehuongtrongtoi
26-09-2011, 03:35 PM
hiiiiiiiiiiiiiiiii câu trả lời của anh độc quá. Còn cách trả lời nào khác không nhỉ?

komjyeuanh
26-09-2011, 07:33 PM
Gải đáp như sau :
- Con lợn ăn ngô , con heo ăn bắp
-câu đố thứ 2 a kể e câu chuyện e sẽ hình dung ra ngay
Có a chàng người Nghệ lấy cô vợ Hà Nội, về Nghệ sinh sống, mẹ chồng mới dạy cho con dâu cách xưng hô, phong tục tập quán của người Nghệ. Bà mẹ chồng mới nói : ở quê ta, con cứ để ý, cứ vần " âu " sẽ được gọi vần " u " . Ví dụ con trâu gọi là con tru, miếng trầu gọi là miếng trù, con dâu gọi là con du, cậu gọi là cụ... Thế là con dâu mới hỏi lại mẹ chồng câu : thế " đậu " nghĩa là gì hả mẹ ....????

Have fun

hay qá,cô con dâu ni cụg hay rôk hềnh.... Gạo

ngoanhtuan
27-09-2011, 08:19 AM

Trả lời cho e cụ thể câu hỏi này , a cũng kể cho e 1 câu chuyện
Mấy ông đang ngồi nhậu , có cả người miền bắc lẫ người miền nam , tê tê rồi nói chuyện với nhau : Đồ mày con heo ăn gì? Ông ngà ngà rượi người miền nam nói " con heo ăn bắp" , ông miền bắc nói ông say rồi, nói linh tinh , mà cũng không đúng. ông miền bắc mới hỏi lại ông miền nam , thế tôi hỏi ông " con lợn ăn gì " , ông kia trả lời " con lợn ăn ngô " .Ông miền nam cũng nói ông say rồi, nói linh tinh. Mấy ông ngồi suy nghĩ, bàn tán 1 hồi, thốt lên 1 câu, hóa ra mình chưa say

quehuongtrongtoi
27-09-2011, 08:25 AM
đơn giản như con thỏ chạy ngoài đồng cỏ thôi chị
câu hỏi thứ nhất em xin mở màn :
vì con Lợn không có dễ thương
còn con heo thì dễ thương
cho nên người ngoài bắc nói không dễ thương bằng người trong miền nam.
câu hỏi thứ 2 em xin trả lời luôn .
con tru là con đầu gấu . người ngoài mình toàn đầu gấu không ạ
còn con trâu thì trái ngược lại với con tru thế thôi kakakakakak
haaaaaaaaaaaaaa, lý sự cùn gớm nhỉ? Thế em nghe con lợn ngoài Bắc nói chưa? Chắc nó nói anh Tài ơi! em có sọi không nhỉ?
Trả lời cho e cụ thể câu hỏi này , a cũng kể cho e 1 câu chuyện
Mấy ông đang ngồi nhậu , có cả người miền bắc lẫ người miền nam , tê tê rồi nói chuyện với nhau : Đồ mày con heo ăn gì? Ông ngà ngà rượi người miền nam nói " con heo ăn bắp" , ông miền bắc nói ông say rồi, nói linh tinh , mà cũng không đúng. ông miền bắc mới hỏi lại ông miền nam , thế tôi hỏi ông " con lợn ăn gì " , ông kia trả lời " con lợn ăn ngô " .Ông miền nam cũng nói ông say rồi, nói linh tinh. Mấy ông ngồi suy nghĩ, bàn tán 1 hồi, thốt lên 1 câu, hóa ra mình chưa say
Anh phải ra Hà Nội một chuyến để thi đẳng cấp với Giáo sư Cù Trọng Xoay thôi :D

tranthanhdtt
27-09-2011, 09:35 AM
zân miền trung mình vẫn âu thì thành u
ví dụ ( trâu > tru ) ( dấu > dú )
và zân miền bắc đi mua đậu mà hỏi tkì có lẽ là bán cko 1 kg đụ =))

ngoanhtuan
09-10-2011, 09:54 AM
Đố mọi người : con lợn và con người cách nhau cái gì?

Forever_SH01
11-10-2011, 08:11 PM
Con lợn tức là con của lợn nên nó là lợn
Con người là con của người tức là người?
:)) Lợn với người khác nhau chỗ nào thì...;)) chắc ai cũng biết

ngoanhtuan
12-10-2011, 07:44 AM
Con lợn tức là con của lợn nên nó là lợn
Con người là con của người tức là người?
:)) Lợn với người khác nhau chỗ nào thì...;)) chắc ai cũng biết

Chú cứ trả lời thoải mái, trúng có thưởng, cái thẻ điện thoại 10k

nguyenthanh_BYT
13-10-2011, 07:12 PM
mèn ở Hà Nội ai có câu hỏi gì để m chuyển lời với GSX cho :))

komjyeuanh
14-10-2011, 02:57 PM
đố mọi người chứg minh đc3n=4

nhok_ngheo_xawe
27-10-2011, 09:50 PM
đố mọi người chứg minh đc3n=4
ake để a tl cho 3n=4 chứ jj nhìn đÂy vì 3 là bố nên => ta có 3n=bố+n=4 haha đúng k rứa bé

Steven
27-10-2011, 10:33 PM
ake để a tl cho 3n=4 chứ jj nhìn đÂy vì 3 là bố nên => ta có 3n=bố+n=4 haha đúng k rứa bé
Không trượt được rồi ^^

komjyeuanh
28-10-2011, 08:57 PM

hehe. hoan hô anh giỏi qá. dẽ hềnh. bé cảm ơn anh

nhok_ngheo_xawe
28-10-2011, 11:51 PM
hehe. hoan hô anh giỏi qá. dẽ hềnh. bé cảm ơn anh
Cái quái jj thế hoá ra e k biết câu trả lời ak rửa củng đi hỏi hoho

komjyeuanh
29-10-2011, 12:18 PM
Cái quái jj thế hoá ra e k biết câu trả lời ak rửa củng đi hỏi hoho

hềhề. khôg bk câu trả lời thỳ đi hỏi làm chi. ki anh ni ngất2 hềy

ilove_baby
08-11-2011, 07:40 AM
câu hỏi 1.

câu trả lời nè.tong thế giới cung như trong diễn đàn nè có 3 loại người ne.
1 là:người không biết câu trả lời.->người xấu
2 là:người biết không trả lời.-> người điêu
3 là:người biết chưa trả lời.->người kiêu
4 là:người không biết mà củng trả lời.->người đị

:-?> À bít rồi.Thế giới chúng ta đang sống có 2 loại người.
1 là:loại người biết thế giới có 2 loại người.
2 là:loại người ko biết thế giới có 2 loại người.
=))khó hiểu quá phải ko?
Sau 1 thời gian vắng bóng,Ta đã trở lại và ăn hại hơn xưa!:)) :))
CÓ 2 câu hỏi muốn hỏi là:
I:Nơi Nào Tình Yêu Là Mãi Mãi?
II:Cái Gì Quyết Định Cuộc Đời ??|Tiền| Or |Số Phậnl[/QUOTE]
hjhj.nơi tình yêu mãi mãi có là nơi không có tinh yêu thui bạn ah.bạn muôn biết ví sai thì trả lời t câu hỏi này nhé
NGUYÊN NHÂN CHIA TAY là gì?

cái ji quyết định cuộc đời?
theo t thì không pải 2 cái bạn đưa ra mô nạ.mà là TRÁI TIM còn biết đập.hjhj
Hỏi lại chú câu : Con lợn ăn chi? con heo ăn chi?
con lợn ăn CÁM CÒ
con heo ăn...............

trantai37c5
09-11-2011, 08:31 AM
* NGUYÊN NHÂN CHIA TAY là gì?

- nguyên nhân chia tay ah ???????????
theo như tui nghiên cứu từ nhiều đôi tình nhân khi đã chia tay họ nói có nhiều nguyên nhân để chia tay ................ nhiều nhiều lắm .
+ nguyên nhân thứ nhất có cô nàng nói là do thằng đó hay lăng nhăng vs nhiều cô gái khác , thì cpn trai là thế , iu 100 chọn 10 lấy một mà .
+ NN thứ 2 : hỏi một thằng con trai thì nó bảo là con gái tham lam , iu tau chỉ biết có iu tiền tau thôi , chứ tau mô có đẹp trai mô mồ ...

những nguyên nhân đó chắc cụng là bôi nhọ nhau thui khi 2 người chia tay nhau ....
thật sự không biết hiện đại tình yêu là chi nữa....
Tình yêu chưa có một định nghĩa , chia tay cụng chỉ là cho họ đc hạnh púc hơn ah ?

giuaconmua
09-11-2011, 08:22 PM
cho hỏi một câu.
Trên đời có cái gì là tuyệt đối?????

trantai37c5
10-11-2011, 07:33 AM
cho hỏi một câu.
Trên đời có cái gì là tuyệt đối?????
không có cái gì tuyệt đối , mà chỉ có tương đối ..........
tuyệt đối thì bó tay/.......

Forever_SH01
10-11-2011, 12:47 PM
không có cái gì tuyệt đối , mà chỉ có tương đối ..........
tuyệt đối thì bó tay/.......
có tuyệt đối đó, câu ni là đúng tuyệt đối nầy là "không có gì là tuyệt đối" =))
Chú cứ trả lời thoải mái, trúng có thưởng, cái thẻ điện thoại 10k
Em trả lời nha : ý anh là so sánh con lợn mô với con người mô? vì theoTriết học mỗi phần tử đều có cái chung và cái riêng =))
10k anh ơi

komjyeuanh
10-11-2011, 04:52 PM
* NGUYÊN NHÂN CHIA TAY là gì?

- nguyên nhân chia tay ah ???????????
theo như tui nghiên cứu từ nhiều đôi tình nhân khi đã chia tay họ nói có nhiều nguyên nhân để chia tay ................ nhiều nhiều lắm .
+ nguyên nhân thứ nhất có cô nàng nói là do thằng đó hay lăng nhăng vs nhiều cô gái khác , thì cpn trai là thế , iu 100 chọn 10 lấy một mà .
+ NN thứ 2 : hỏi một thằng con trai thì nó bảo là con gái tham lam , iu tau chỉ biết có iu tiền tau thôi , chứ tau mô có đẹp trai mô mồ ...

những nguyên nhân đó chắc cụng là bôi nhọ nhau thui khi 2 người chia tay nhau ....
thật sự không biết hiện đại tình yêu là chi nữa....
Tình yêu chưa có một định nghĩa , chia tay cụng chỉ là cho họ đc hạnh púc hơn ah ?

khi một người con gái lăng nhăng tức là họ chưa tìm thấy được hạnh phúc của bản thân mình

ilove_baby
11-11-2011, 08:28 AM
khi một người con gái lăng nhăng tức là họ chưa tìm thấy được hạnh phúc của bản thân mình
hjhj.bạn trả lời câu hỏi của t rất có lý.nhưng nguyên nhân chia tay là.........................TINH YÊU.nếu như không có tình yêu thì ko có chia tay nạ.củng như nhửng người bạn luôn luôn là người bạn họ kô bao jio chia tay vì giữa họ ko tồn tại tình yêu nạ.hjhj.
nhưng dù răng thì bạn củng đã trả lời câu hỏi của t.cam ơn nha.hjhj

trantai37c5
12-11-2011, 06:36 PM
hjhj.bạn trả lời câu hỏi của t rất có lý.nhưng nguyên nhân chia tay là.........................TINH YÊU.nếu như không có tình yêu thì ko có chia tay nạ.củng như nhửng người bạn luôn luôn là người bạn họ kô bao jio chia tay vì giữa họ ko tồn tại tình yêu nạ.hjhj.
nhưng dù răng thì bạn củng đã trả lời câu hỏi của t.cam ơn nha.hjhj
bạn nói không có đúng , nguyên X chia tay là tình yêu , sai hoàn với câu hỏi mà bạn đặt ra ạ . trong tình bạn cụng có tình yêu mà , trong cái ni thì cụng lẫn cái kia , nguyên nhân chia tay nói hài cho vui thế thui ,chứ nhiều nguyên nhân không thể nói một ngày là hết đâu bạn ah...

komjyeuanh
12-11-2011, 06:57 PM
mỗi người một kiểu chơ phỉ ai cụng zống chắc mô.
vì quá iêu nên cần phải chia tay

Forever_SH01
13-11-2011, 11:37 PM
bạn nói không có đúng , nguyên X chia tay là tình yêu , sai hoàn với câu hỏi mà bạn đặt ra ạ . trong tình bạn cụng có tình yêu mà , trong cái ni thì cụng lẫn cái kia , nguyên nhân chia tay nói hài cho vui thế thui ,chứ nhiều nguyên nhân không thể nói một ngày là hết đâu bạn ah...
Ai nói chỉ có yêu hay bạn mới chia tay...., rứa ví dụ như là bựa ni mình gặp 1 ai đó lát rồi đường ai người ấy đi thì có phải chia tay ko?
Nguyên nhân chia tay là gặp nhau...=))

nhok_ngheo_xawe
14-11-2011, 12:10 AM
nguyên nhân chia ta àk có rất nhiều nguyên nhân những nguyên nhân chủ yếu là
1: quen nhau gặp nhau và có 1 ti t/c vs nhau
2: yêu nhau 1 thời gian nhưng sau nay k thấy hợp org >> ct
3: thấy có người ef hơn ny mình>> ct tán e kiê
4: yêu quá >> ghen tuông >> giận nhau >>ct
5: 2 ngừoi đến vs nhau nhưng họ luôn nghĩ về người khák >>>t/c ran nứt>>ct
6: mai viết tiếp bây giờ đi ngủ :D

komjyeuanh
14-11-2011, 07:52 AM
nguyên nhân chia ta àk có rất nhiều nguyên nhân những nguyên nhân chủ yếu là
1: quen nhau gặp nhau và có 1 ti t/c vs nhau
2: yêu nhau 1 thời gian nhưng sau nay k thấy hợp org >> ct
3: thấy có người ef hơn ny mình>> ct tán e kiê
4: yêu quá >> ghen tuông >> giận nhau >>ct
5: 2 ngừoi đến vs nhau nhưng họ luôn nghĩ về người khák >>>t/c ran nứt>>ct
6: mai viết tiếp bây giờ đi ngủ :D

những lí do trên đúng... là quá xa xỉ anh ạk

trantai37c5
14-11-2011, 09:08 AM
Ai nói chỉ có yêu hay bạn mới chia tay...., rứa ví dụ như là bựa ni mình gặp 1 ai đó lát rồi đường ai người ấy đi thì có phải chia tay ko?
Nguyên nhân chia tay là gặp nhau...=))
nói chi mà lạ thế không biết nữa hehehehehehehe.
nói cãi tí cho vui vậy nhưng mà hay ......
gặp nhau cụng chia tay , yêu quá cụng chia tay luôn ....
tóm đi tóm lại là nguyên nhân chia tay chỉ là chuyện thường mà thôi , ai rùi mà cụng pải một người một nơi , có bài hát mô mà hát về mỗi người một nơi thì ta ngân ca ...
hihihihihi^^..............

ilove_baby
18-11-2011, 12:00 AM
hjhj.tranh cải mãi ahf.ngyên nhân chia tay là vô vàn nạ.nh t thấy trong tinh yêu mói có chia tay nạ.
trong tinh bạn là chia ly
trong gặp mặt là tạm biệt
trong hôn nhân là ly dị
t chỉ thấy có yêu thì mới có chia tay nạ.hjhj
mà thôi.đi ngủ đã................chúc mọi người ngủ ngon nha.

nhok_ngheo_xawe
18-11-2011, 02:48 AM
những lí do trên đúng... là quá xa xỉ anh ạk
T/y Là 1 thứ gì đo xa xỉ lm cho ngươi ta dk iu thương dk quan tâm dk chia sẻ nhửng vui Buôn của cuộc sống có cấy vui củng như phải có Cái Buồn nhưng cứ iu đi để rồi sẻ biết khi ct nó sẽ như thế nào và vì lí do dì mà ct :D

komjyeuanh
18-11-2011, 05:44 AM
T/y Là 1 thứ gì đo xa xỉ lm cho ngươi ta dk iu thương dk quan tâm dk chia sẻ nhửng vui Buôn của cuộc sống có cấy vui củng như phải có Cái Buồn nhưng cứ iu đi để rồi sẻ biết khi ct nó sẽ như thế nào và vì lí do dì mà ct :D

khi iêu ta sẽ cảm nhận đk sự hạnh phúc mà người mìng iêu mang lại. nhưng khi chia tay rồu thỳ chính ta lại nhận đk sự đau khổ đến tột cùng

ilove_baby
18-11-2011, 04:11 PM
đồng ý..........vậy nên tình yêu là nguyên nhân chia tay đó.yêu nhiêu khi chia tay củng đau khổ nhiều mà.

nhok_ngheo_xawe
19-11-2011, 02:37 AM
đồng ý..........vậy nên tình yêu là nguyên nhân chia tay đó.yêu nhiêu khi chia tay củng đau khổ nhiều mà.
cấy ni nói đúng mà củng sai ak nha iu nhiều thì đk sướng nhiều khi ct đau có tí mà củng kêu rang khi sướng k kêu ik mà đau thì kêu rứa

ilove_baby
19-11-2011, 10:16 AM
chuẩn ko cần chỉnh nạ.hjhj
yêu nhiều=>sướng nhiều=>chia tay khổ nhiều.hjhj

komjyeuanh
20-11-2011, 06:56 AM
cấy ni nói đúng mà củng sai ak nha iu nhiều thì đk sướng nhiều khi ct đau có tí mà củng kêu rang khi sướng k kêu ik mà đau thì kêu rứa

"Một khi nào đó, có tkể khiến nước mắt em rơi, và anh cất bước ra đi. Có tkể mãi mãi ckẳg qay về, buộc em phải ckấp nhận. Sự tkậc qá đág cay. Em tkì khóc, anh tkì đau, bao giấc mơ phai màu. Em iêu anh nkiều biết mấy, iêu anh trog từg phút zây. Biết phải nói tkế nào khi tình mìng vỡ đôi. Một cuộc tình đi xa còn lại mìng em với nước mắt. Nhữg đêm dài, tkậc sự em xót xa. Khóc khôg được tkậc sự em đau qá. Qá tkất vọg,"

ilove_baby
20-11-2011, 01:06 PM
"Một khi nào đó, có tkể khiến nước mắt em rơi, và anh cất bước ra đi. Có tkể mãi mãi ckẳg qay về, buộc em phải ckấp nhận. Sự tkậc qá đág cay. Em tkì khóc, anh tkì đau, bao giấc mơ phai màu. Em iêu anh nkiều biết mấy, iêu anh trog từg phút zây. Biết phải nói tkế nào khi tình mìng vỡ đôi. Một cuộc tình đi xa còn lại mìng em với nước mắt. Nhữg đêm dài, tkậc sự em xót xa. Khóc khôg được tkậc sự em đau qá. Qá tkất vọg,"

hjhj.tội ji mà yêu nhiều làm chi nạ?như mình nè.hjhj.nh mà khi yêu ai mà biết đc nạ.yêu thì vẫn biết là yêu thui chư đâu biết sẻ có ngày chia tay nạ.nh vẫn có nh đôi tình nhân sông hạnh phúc bên nhau đó thui.hjhj.nên mọi người cứ yêu đi nha.

ngoanhtuan
24-11-2011, 08:28 PM
Giải đáp câu hỏi : con lớn và con người cách nhau cái gì

Trả lời : con lơn và con người cách nhau chứ " và "

P/s : hình như topic lạc đề rồi

ilove_baby
25-11-2011, 07:12 AM
Giải đáp câu hỏi : con lớn và con người cách nhau cái gì

Trả lời : con lơn và con người cách nhau chứ " và "

P/s : hình như topic lạc đề rồi
có lý...........hjhj.