PDA

View Full Version : Thắc mắc - góp ý - Khiếu nại

Trang : 1 [2]

sukineo
24-05-2009, 03:22 PM
ê nè,,vừa cảnh báo tui đó hả???xíu nữa thì tui ko bít rùi,,ê mà nè,,nếu cảnh báo thì có thể gửi tin nhắn tới cho người bị cảnh báo ko???tui chẳng bít gì hết???may mà zo cái gì đó(wen rùi) nên mới bít,,tui ko bít bị cánh cáo,,mà xin hỏi như thế nào là spam nhảm(hỏi thiệt tình),,tui chĩ động viện mọi ngươp2i post bài,,và thanks những bài có ý nghĩa thui,,có làm gì đâu,,tui ko hìu,,mong giải đáp thắc mắc ,,thanks

Nguyen_Thu
24-05-2009, 07:42 PM
ê nè,,vừa cảnh báo tui đó hả???xíu nữa thì tui ko bít rùi,,ê mà nè,,nếu cảnh báo thì có thể gửi tin nhắn tới cho người bị cảnh báo ko???tui chẳng bít gì hết???may mà zo cái gì đó(wen rùi) nên mới bít,,tui ko bít bị cánh cáo,,mà xin hỏi như thế nào là spam nhảm(hỏi thiệt tình),,tui chĩ động viện mọi ngươp2i post bài,,và thanks những bài có ý nghĩa thui,,có làm gì đâu,,tui ko hìu,,mong giải đáp thắc mắc ,,thanks

1, đọc lại các bài sukineo đã viết
2, sau đó đọc lại nội quy

Sad Love Story
25-05-2009, 04:47 AM
Tôi đã Post bài ở mục thư giãn.nhưng sau mấy tiếng trở lại thì tôi ko thấy bài Post của tôi đâu nữa.cho tôi hỏi ai đã xóa bài của tôi?xóa vì lý do gì ?tôi cần 1 lời giải thích cụ thể.và 1 lời xin lỗi thỏa đáng.

Nguyen_Thu
25-05-2009, 05:19 PM
Lời giải thích
tôi cần 1 lời giải thích cụ thể
1. bài viết chưa xóa, anh coi lại
2. Bài viết liên tiếp trên diễn đàn đã được merge lại thành 1 topic ( Đã thay đổi tên topic cho dễ nhận thấy -> chắc anh ko chú ý )
3. Nếu 1 thành viên , 1 tí post 1 loạt bài , cứ 1 topic 1 bài hát => nếu tính sơ sơ 100 thành viên cứ 1 tí post như rứa -> anh nghị răng ?,như rứa cuối cùng thành 1 trang web nhạc chứ không phảy forum nựa :)
4. Các bài hát nếu thấy hay, thì cứ post vào 1 topic của mình, vì
-tránh loãng diễn đàn ( có thể xem các bài viết của thành viên khác làm ví dụ ) vì mục thư giãn, cứ post tràn lan như rứa, chắc trong vòng 1 tháng số trang tăng lên đến vài trăm trang , mà ko ai xem thì anh nghị răng ? nặng data , loãng mà ko đc cấy chi
- Còn sau ni, anh muốn tìm cấy bài, ko lượt view , ko lượt cm , đi xuống dưới tận trang cuối cùng, rứa cuối cùng rứa được cấy ci ? có phảy mất công anh post với loãng diện đàn ko ?
Em nghị anh nên hiểu rọ cấy ni chứ , bựa trước thấy anh bảo muốn edit cấy chi chi đó cho pro hơn, rứa mà dừ post kiểu nớ thì diện đàn thành pro cấy chi ???? kiểu như rứa thì vài bựa diện đàn không khác chi bại rác mô anh à :)
và 1 lời xin lỗi thỏa đáng
anh đọc lời giải thích bên trên rồi nghị coi có nên xin lội ko ? còn em nghĩ thì không :)
p/s: merge topic ni vô trong topic hỏi đáp góp ý

p1p1_4nh_y3u_3m
26-05-2009, 05:30 PM
anh nguyen_thu giải quyết vấn đề cho em cái tề

Đồ đệ Cái Bang
26-05-2009, 06:55 PM
Em đâu rồi? cái Avatar của tôi, cả cái Album nữa. Ban Qtr ơi coi cây tề

ngoanhtuan
26-05-2009, 07:31 PM
Em đâu rồi? cái Avatar của tôi, cả cái Album nữa. Ban Qtr ơi coi cây tề
đọc kỹ đây nhé bạn
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?p=40315#post40315

MinuAndLili_IMixxYou
29-05-2009, 04:46 PM
mức quy định tiền thưởng khi viet bài nên thay đổi được koh?
bài tự viết sẽ được nhìu nýt hơn,bài cop trên mạng dược 1/2.
thỉnh thoảng mở cuộc thi viết về quê hương,những vấn đề nong bỏng,giải các bài tập toán,lý.hóa....cho các thành viên .kết thúc,bài nào viết hay,đc nhìu người bình,giải đúng sẽ đc thưởng nhìu nýt hơn,cho bình chọn và dự đoán số lượng người dự đoán như bạn chọn.bạn dự doán đúng cũng sẽ được nýt.
khuyến khích các thành viên nên đóng góp nhìu ý kiến để diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn,ý kiến hay sẽ đc hơn 100 nýt,gọi là tiền trả công,

nguyen_vien
30-05-2009, 06:44 AM
noi' rưa' mà hay. rưa' cho ông ngươi lên lam' điều hành luôn đi

HongPhong
30-05-2009, 10:21 AM
mức quy định tiền thưởng khi viet bài nên thay đổi được koh?
bài tự viết sẽ được nhìu nýt hơn,bài cop trên mạng dược 1/2.
thỉnh thoảng mở cuộc thi viết về quê hương,những vấn đề nong bỏng,giải các bài tập toán,lý.hóa....cho các thành viên .kết thúc,bài nào viết hay,đc nhìu người bình,giải đúng sẽ đc thưởng nhìu nýt hơn,cho bình chọn và dự đoán số lượng người dự đoán như bạn chọn.bạn dự doán đúng cũng sẽ được nýt.
khuyến khích các thành viên nên đóng góp nhìu ý kiến để diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn,ý kiến hay sẽ đc hơn 100 nýt,gọi là tiền trả công,

Hi`hi`, cảm ơn ý kiến đóng góp của bạn, nhưng vì cái này hoàn toàn tự động, với lại khó biết được bài nào là nóng bỏng, hay bài nào là chủ đề toán, lý, hóa, do code được viết bằng php mà.

HT_vOtynh
12-06-2009, 03:16 PM
Đề nghị ban quản trị cho thêm cái mục dành cho fan các game đê, VD: Au, CrossFire, BoOm,... để còn lên mà post hack chứ :77: Đọc xOng thanks giùm em cái nha mấy pỒ=> :72:

0rjon_Sweet
12-06-2009, 03:28 PM
Đề nghị ban quản trị cho thêm cái mục dành cho fan các game đê, VD: Au, CrossFire, BoOm,... để còn lên mà post hack chứ :77: Đọc xOng thanks giùm em cái nha mấy pỒ=> :72:

Cái đó thì bạn chỉ cần mở một Topic nhỏ là dc..cần chy phải ban quản trị..lắm chuyện

HT_vOtynh
12-06-2009, 04:06 PM
Topic nhỏ thỳ hÔk ai để ý đâu pa :p

pekem
12-06-2009, 07:39 PM
thê lắm chuỵn tê...tưởng là có ý kiến chy hay ho =))

HT_vOtynh
12-06-2009, 10:37 PM
ai zạ, hEm bjk gì thỳ thôy nAz' ! :33:

sEa.bAbE
12-06-2009, 10:50 PM
ôy zồy..kái này thỳ tự lập rồy thýk thỳ thàh viên họ zô tham gia..:D:d
đơn giản chy màk phải nhờ bân qản trị :))
phiền phức..nắm chuỵn ;))

HT_vOtynh
13-06-2009, 07:00 AM
vậy thỳ phải làm như nài thôy, chả ai quan tâm cả :30:
[ Tự động gộp bài ]
thế phải lập cái topic nhỏ này ở đâu đây, chỉ giùm, góc thư giản àk:24:

Mr.shinjee
14-06-2009, 01:15 PM
Để tui lập Topic cho.Nhưng nên xin BQT set cho cái Box Hội mê game ol,offline thì hay hơn là top khó theo dõi lắm.Cứ post loạn ra không biết ra răng.Như cái top Làng xì trum na.Lẹ ra nên làm box(box con trong box "góc thư giãn thôi) chứ cứ để topic khó theo dõi.Vì rứa mà số topic lập ở ngoài vẫn rât nhiều.Tui post mấy bài trong Làng xì trum thì không ai ngó đến,nhưng có người post đúng bài tui nhưng lập top ở ngoài thì lại đc nhiều người xem và comment
Link http://www.nguoiyenthanh.com/diendan/group.php?groupid=87&gmid=1012#gmessage1012

MrChu
16-06-2009, 09:29 AM
Trước khi yêu cầu, các bạn nên tham khảo một số topic cũ.
vd như topic này:
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=3187
Nếu như mở 1 box game online, điều chắc chắn là các bạn thi nhau copy bài viết, phần mềm hack, cheat từ khắp nơi về. còn hẹn nhau để đấu, hay tạo ra bang hội này nọ, yêu cầu các bạn có tổ chức đứng ra rõ ràng, diễn đàn không chấp nhận kiểu mạnh ai nấy hô, hô xong bỏ đó.
-------
Tóm lại. Diễn đàn không mở Box GameOnline, vì nó không phục vụ cho mục đích và định hướng diễn đàn.
Nếu các bạn muốn tạo Hội game để giao lưu, sinh hoạt offline hoặc tổ chức thi đấu, BQT yêu cầu các bạn tự vận động thành viên tham gia và có người chịu trách nhiệm rõ ràng(VD Hội ĐỘc Thân, Đội TÌnh Nguyện,...)
Nói thêm về Làng xì trum trong box thư giãn.
Nếu mỗi chuyện cười là 1 topic cho mọi người bình luận-> diễn đàn là Kho chuyện cười, những bài post riêng lẻ còn tồn tại là vì các MOD chưa có thời gian dọn dẹp

Mr.shinjee
16-06-2009, 10:28 AM
Trước khi yêu cầu, các bạn nên tham khảo một số topic cũ.
vd như topic này:
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=3187
Nếu như mở 1 box game online, điều chắc chắn là các bạn thi nhau copy bài viết, phần mềm hack, cheat từ khắp nơi về. còn hẹn nhau để đấu, hay tạo ra bang hội này nọ, yêu cầu các bạn có tổ chức đứng ra rõ ràng, diễn đàn không chấp nhận kiểu mạnh ai nấy hô, hô xong bỏ đó.
-------
Tóm lại. Diễn đàn không mở Box GameOnline, vì nó không phục vụ cho mục đích và định hướng diễn đàn.
Nếu các bạn muốn tạo Hội game để giao lưu, sinh hoạt offline hoặc tổ chức thi đấu, BQT yêu cầu các bạn tự vận động thành viên tham gia và có người chịu trách nhiệm rõ ràng(VD Hội ĐỘc Thân, Đội TÌnh Nguyện,...)
Nói thêm về Làng xì trum trong box thư giãn.
Nếu mỗi chuyện cười là 1 topic cho mọi người bình luận-> diễn đàn là Kho chuyện cười, những bài post riêng lẻ còn tồn tại là vì các MOD chưa có thời gian dọn dẹp
Nếu đc xin BQT show cho cái poll để thăm dò xem có nhiều người muốn mở và tham gia vào Box này k?

APOLONG
24-06-2009, 11:06 AM
mod nào xóa bài 'Ai Học PTS thì vào đây" trong box trao đổi kinh nghiệp thế nhí
re lại cho em kái...

saob4ngkhoc
25-06-2009, 07:44 AM
hôm qua các bác adm bảo ai dùng từ thiếu văn hóa trên shoutbox sẽ bị khóa nick , tùy theo mức độ, sao A Đờ Min nói mà các bác k0 mần dc gì , hay là cùng một hội adm nên ko nở ra tay . hay bọn tôi là dân nên nói các quan chúc ko nghe . nôi quy chỉ là nôi quy thôi nạ ...

Nguyen_Thu
25-06-2009, 11:18 AM
mod nào xóa bài 'Ai Học PTS thì vào đây" trong box trao đổi kinh nghiệp thế nhí
re lại cho em kái...

Chờ mod khu vực nớ replay sau
----- Bổ sung thêm ------
hôm qua các bác adm bảo ai dùng từ thiếu văn hóa trên shoutbox sẽ bị khóa nick , tùy theo mức độ, sao A Đờ Min nói mà các bác k0 mần dc gì , hay là cùng một hội adm nên ko nở ra tay . hay bọn tôi là dân nên nói các quan chúc ko nghe . nôi quy chỉ là nôi quy thôi nạ ...

http://nguoiyenthanh.com/diendan/showpost.php?p=46189&postcount=25
quy định mới bắt đầu từ bựa ni :)
và xin nhắc lại ,khóa tùy theo mức độ nhưng cần có bằng chứng cụ thể,
chứ tự dưng
2 thành viên AB ghen ghét nhau , rứa là thành viên A lên tố cáo thành viên B là nói xấu , chửi bậy, dùng từ ngữ thiếu văn hóa trên shoutbox ????? rứa là nỏ lẹ BQT đi khóa nick thành viên B ?????
Thật sự, BQT không thể kiểm soát hết toàn bộ diễn đàn, nhiều khi trong ngõ hẻm có vài ba người nói xấu , nói bậy .... nhưng thành viên khác lại thấy, lúc đó cần các bạn tố cáo hoặc thông báo cho BQT biết để xử lý ,
diễn đàn cần sự đóng góp của tất cả các thành viên chứ nỏ lẹ cấy ci cụng bắt BQt " dàn xếp " dựng sẵn ra cho tất cả cùng " hưởng " ?????
các thành viên BQT cũng như các thành viên khác thôi, cũng có người đang đi làm, đang đi học .... chỉ là chức năng hơn 1 tí, nên thời gian cụng bận thi cử, làm việc , con cái như các thành viên khác thôi ..... chứ có phải khi mô cụng ngồi chăm chăm để trông shoutbox với diễn đàn mô,
cái chi cụng rứa, làm việc cần có bằng chứng cụ thể, chứ nói suông làm suông đến khi người khác không " phục" cách làm việc của mình .
còn nựa đã có 1 bài viết hướng dận chụp lại màn hình [ http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=5255 ]để tố cáo thành viên khác khi BQt không biết .

Còn lưu ý : A Đờ Min : đây không phải thành viên của BQT , đây chỉ là 1 thành viên vô đăng kí rồi lấy cái tên là A Đờ Min thôi

Thông tin thêm xem bên dưới
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showgroups.php

hay bọn tôi là dân nên nói các quan chúc ko nghe. nôi quy chỉ là nôi quy thôi nạ ...
Đúng là nội quy chỉ là nội quy thì chính xác rồi , nội quy là cấy chi nựa thì chịu :|
Còn cái câu hay bọn tôi là dân nên nói các quan chúc ko nghe , trên diện đàn mình có ai là dân có ai là quan chức mô anh, đều bình đẳng như nhau cả mà, em đạ nói rọ rồi, góp ý trên shoutbox ko nên . vì sao ??? vì trên đó , góp ý xong, prune ( xóa) phát là hết góp ý ???? đến khi nớ vừa mất công lại vừa lời nói prune bay chi anh :D cho nên có góp ý cái chi thì vô chuyên mục : HỎi đáp -góp ý .... nói mấy lần trên shoutbox mà có ai chịu nghe mô .
Nói 1 lúc không nghe lại cại cùn, nói này nói nọ, dân rồi quan chức .....
Xin lưu ý : trên diện đàn không có ai dân hay quan chức chi cả, thành viên BQT chỉ là người có nhiệm vụ dọn dẹp làm sạch diễn đàn thôi, để phục vụ cho cả cộng đồng chứ không phải để phục vụ cho riêng cá nhân ai .

Thân

nhocXjnh_Pro
25-06-2009, 06:51 PM
bac Thu ah... đây là nick tôi nhờ bạn tôi . sao nick saob4ngkhoc của tôi lại khóa ... trên Shoutbox tôi nói gi bác coi lại cái.. còn nói với chú ngoanhtuan chú đây *** nói . k0 coi lại nhất ky chi cả tự nhiên treo mỏ con người ta thế . cho số điên thoại rồi tôi điện bảo tôi coi lại tuổi tác đi .. ngoanhtuan dc mấy tuổi đó mà đòi hơn tôi .... búc xuc gì thì nói ra chi mà phải mần thế

potay
25-06-2009, 07:02 PM
cho tôi mạo phạm hỏi các quan chức trong diễn đàn . muốn khóa 1 nick của ai đóa mà ko cho người ta bít li do thì có dc khóa ko zay... tui đang nói chuyện trên Shoutbox tự nhiên ngoanhtuan bắn một phát , làm tôi ko nói dc gì nữa , điện cho bác đóa thì bác bảo xem lại nhật ky Shoutbox, tôi xem lại k0 có chổ nào cũng ko làm gì mất tính đoàn kết trong diễn đàn cả ... nên tôi có ý kiến đề nghị adm xem lại ... chứ tôi thấy mấy hôm nay bac ngoanhtuan làm việc k0 đúng cho làm...

lamchanhuy1
25-06-2009, 10:21 PM
em cũng cảm thấy nhiều lúc bac ngoanhtuan sử lí ko đúng cho lám ... để nghi a đờ min xem lại

Nguyen_Thu
25-06-2009, 11:40 PM
Mong bạn nêu rõ tên nick đã bị khóa lên đây, mình sẽ cung cấp lý do tại sao nick lại bị anh ngoaanhtuan khóa
Thân

saob4ngkhoc
26-06-2009, 05:45 AM
đây nick tôi đây bac Thu u0j ... nick kia tôi nhờ của bạn tôi... để nói chuyện với ngoanhtuan nhưng nhờ dc cái mô chưa kịp nói là chú ngoanhtuan cho khoa... điện cho chu ngoanhtuan thi bao chu sao khoa nick, chu ko noi dc li do , thê chú lại bắt bẻ coi lai tuổi tac , ma tôi có nói chuyện với ngoanhtuan mo, tôi đang nói vói bạn tôi le ............

wetoj
26-06-2009, 06:55 AM
mà có thế mà cũng khóa nick ...nhiều lúc chửi nhau cũng là một văn hóa mà , nhiều người nói tục mà có bị khóa đâu

nguoi ngoai cuoc
26-06-2009, 10:46 AM
lâu nay ít có time online,giờ thấy nhiều việc xảy ra quá nhỉ?
lướt qua,đọc kỹ một vòng và thấy thật trớ trêu,các bạn tự làm xấu mình à? Khi đăng khí thành viên các bạn đã đọc qua nội quy của diễn đàn chưa? với 2,546:Ðề tài, 30,609 :Bài gửi:, 2,336 :Thành viên: các bạn đã hiểu gì chưa?

Định hướng của diễn đàn nguoiyenthanh.com là tạo ra nơi giao lưu, gặp gỡ của những người con Yên Thành nhằm thắt chặ̣t tình đoàn kết, thêm yêu quê hương Yên Thành. Vì vậy ở đây sẽ quy tụ nhiều người ở nhiều lứa tuổi, nhiều tầng lớp khác nhau. Đã tham gia vào Người Yên Thành.Com, bạn phải tuân theo những quy định sau. Nếu thấy không làm được, bạn không nhất thiết phải đăng ký thành viên.

A. QUY ĐỊNH CHUNG ĐỐI VỚI TẤT CẢ MỌI THÀNH VIÊN

1. Chịu trách nhiệm hoàn toàn trước mọi thông tin đã gửi lên diễn đàn
2. Tôn trọng các thành viên khác trong diễn đàn.
3. Cấm mọi hành vi thu thập, lưu trữ và phổ biến các thông tin bất hợp pháp, độc hại.
4. Nghiêm cấm mọi hành vi phá hoại diễn đàn dưới mọi hình thức.
5. Hành vi coi thường, lăng mạ, vu khống thành viên khác hoặc Điều hành viên sẽ có thể bị treo nick ngay lập tức.
6. Mỗi người tham gia diễn đàn chỉ được đăng ký và sử dụng 1 tài khoản (nickname).
II/ NỘI DUNG BÀI VIẾT
1. Bài viết dùng tiếng Việt phải có dấu, dùng tiếng Anh phải viết chính xác để tránh lầm lẫn. Không lạm dụng ngôn ngữ chat một cách thái quá.
2. Bài viết phải được trình bài rõ ràng, rành mạch. Không được viết tắt quá nhiều hoặc sử dụng dấu câu quá ít gây rối mắt người đọc
3. Tiêu đề bài viết phải đầy đủ, liên quan đến nội dung chủ đề.
4. Bài viết không được sử dụng từ ngữ thô tục, mất văn hoá, bất lịch sự, xúc phạm, vu khống thành viên khác.
10. Các hành vi lăng mạ, vu cáo BQT có thể dẫn tới khóa nick ngay lập tức.
11. Nếu thành viên nào tham gia diễn đàn chỉ với mục đích quấy rối thì cần khóa nick ngay lập tức cho dù chưa trực tiếp vi phạm quy định nào.
ĐỐI VỚI THÀNH VIÊN:
1. Tuân thủ mọi quy định của diễn đàn, không đưa mật khẩu tài khoản của mình cho người khác sử dụng.
2. Tham gia đóng góp ý kiến, giúp đỡ các thành viên khác.
3. Nên đoàn kết, hoà đồng với các thành viên khác. Cùng nhau tạo 1 sân chơi lành mạnh, bổ ích và vui vẻ cho tát cả các thành viên.

Diễn đàn chúng ta được xây dựng và phát triển với mục đích tạo ra nơi gặp gỡ cho anh chị em người Yên Thành từ mọi lứa tuổi, thành phần, nhưng nội dung và các hoạt động chủ yếu hướng về con người và quê hương Yên Thành.
Kiến thức, kinh nghiệm, tài liệu, phương tiện giải trí và trang web giải trí trên Internet rất nhiều nên Diễn đàn Người Yên Thành không thể là một "nơi lưu trữ tinh hoa" trên mạng được.Cũng như diễn đàn không phải là nơi để các thành viên thể hiện ngôn ngữ "xì tin", câu từ thô thiển, nặng tính chí trích, xúc phạm làm ảnh hưởng đến sự đoàn kết, tình đồng hương và phương hướng mục đích đã đề ra của Diễn đàn.
Vì số thành viên tham gia ngày một nhiều, số bài viết càng ngày càng tăng trong khi đội ngũ quản trị viên và điều hành viên đang còn mỏng. Cho nên, việc nhắc nhở từng thành viên viết bài đúng nội quy hoặc sửa lại các bài viết chưa đạt là không xuể, và cũng không thể nào vừa xóa bài vừa thông báo cho thành viên được.
Để diễn đàn đi đúng hướng, là một nơi có ích cho Người Yên Thành, Quê hương Yên Thành, ngoài việc xóa các bài viết vi phạm nội quy, đội ngũ quản trị viên và điều hành viên còn được phép xóa các bài viết không đạt yêu cầu, nhầm chuyên mục, không phục vụ lợi ích cho thành viên và mục đích của diễn đàn, nhất là các bài viết có nhiều lời lẽ dễ gây kích động.

potay
26-06-2009, 11:34 AM
bác có chứng bit chi mô mà nói mồ , bác xem nhật ky Shoutbox hôm qua xem vi phạm nội quy chổ nào

nguoi ngoai cuoc
26-06-2009, 11:39 AM
bác có chứng bit chi mô mà nói mồ , bác xem nhật ky Shoutbox hôm qua xem vi phạm nội quy chổ nào
nick bạn là gì thế,mình nói BQT xem xét lại cho?

hoaikhong12
27-06-2009, 04:37 AM
nhiều khi admin làm nhiều cái khiến mọi người bức xúc wa

o0o_lOvE_o0o
27-06-2009, 11:08 AM
quy định diễn đàn
nhưng nhiều khi làm hơi quá
hjjj
nên mọi ng bức xúc

wth
27-06-2009, 01:08 PM
nick bạn là gì thế,mình nói BQT xem xét lại cho?

Pác thân với ban quản tri ah`
hay định đăng ký làm ADMIN
nghe bác nói ghê quá

saob4ngkhoc
27-06-2009, 05:02 PM
mà adm cấm thành viên ko dc benned trên shoutbox thì cũng nên cho bít thời gian là bao nhiu cai.
thanks bác Nguyen_Thu nhiu nhiu nhìu nhìu lắm , bác đúng là gần bằng Bao Công ....

potay
28-06-2009, 09:47 AM
mà BQT cấm benned trên shoutboux cũng cho bít thời gian là bao nhiu lâu chi ley

Nguyen_Thu
01-07-2009, 01:30 PM
mà BQT cấm benned trên shoutboux cũng cho bít thời gian là bao nhiu lâu chi ley

tùy vô mức độ, bắt đầu từ bựa ni , ai khóa cụng có mặt trên bảng vàng và thời hạn hết :)
----- Xong tất cả rồi nha

Liverpool_Barca
05-07-2009, 09:40 AM
tùy vô mức độ, bắt đầu từ bựa ni , ai khóa cụng có mặt trên bảng vàng và thời hạn hết :)
----- Xong tất cả rồi nha
ông coi hộ tôi cái nick : Giangka_yt
Diễn đàn kêu là 5/7 mở mà chưa thấy mở cho là răng hậy
Mà bựa trước thấy thông báo là bi treo nick vi nói tục trên shoutboux thì ngày 1/7 là mở hết rồi mà răng nick Giangka_yt chưa được mở?tui cụng chỉ nói chuyện trên shuotbuox thôi

Nguyen_Thu
05-07-2009, 10:30 AM
ông coi hộ tôi cái nick : Giangka_yt
Diễn đàn kêu là 5/7 mở mà chưa thấy mở cho là răng hậy
Mà bựa trước thấy thông báo là bi treo nick vi nói tục trên shoutboux thì ngày 1/7 là mở hết rồi mà răng nick Giangka_yt chưa được mở?tui cụng chỉ nói chuyện trên shuotbuox thôi

đề nghị đọc kị : mở khóa cho những ai bị khóa trên shoutbox , còn bị khóa toàn diễn đàn vẫn theo như cũ , hết thời hạn bị khóa thì tự động hấn mở
giangka_yt bị cấm 30 ngày , bị cấm lúc 19h ngày 5/6/2009 vậy có nghĩa là đến lúc 19h ngày hôm nay nick nở sẽ hết hạn bị khóa

chiplove4u
07-07-2009, 08:41 PM
còn tui nữa,
thực ra thì những bài mà đựơc post lên đều có ý tốt cả (đa số thế),có thể là sưu tầm, coppy - paste nhưng đều muốn làm cho diễn đàn mình phong phú thông tin hơn, hay hơn hấp dẫn hơn.Nhưng nhiều khi họ có thể post nhầm chỗ, có thể là do họ không biết, chưa biết, hoặc lý do j khác. Vì thế BQT nên xem qua nội dung cái, bài nào đáng xoá thì xoá, còn lại thì chuyển đến chuyên mục đúng cho họ cái chứ đừng thẳng tay mà xoá,sau đó gửi thông báo yêu cầu gửi đúng nội dung,chuyên mục
như con em tui (hok phảy em gái) hắn kêu chán nyt vì post nhiều bài (có tâm trạng) mà bị xoá mô hết, có thể là hắn post sai chỗ thật, nhưng làm thế gây ra chán nản cho ng post, hỏi 4rum ma ko có ng post bài thì còn gì ý nghĩa nựa, còn gi đa dạng về nội dung nựa
mong tham khảo

ngoanhtuan
08-07-2009, 11:22 AM
còn tui nữa,
thực ra thì những bài mà đựơc post lên đều có ý tốt cả (đa số thế),có thể là sưu tầm, coppy - paste nhưng đều muốn làm cho diễn đàn mình phong phú thông tin hơn, hay hơn hấp dẫn hơn.Nhưng nhiều khi họ có thể post nhầm chỗ, có thể là do họ không biết, chưa biết, hoặc lý do j khác. Vì thế BQT nên xem qua nội dung cái, bài nào đáng xoá thì xoá, còn lại thì chuyển đến chuyên mục đúng cho họ cái chứ đừng thẳng tay mà xoá,sau đó gửi thông báo yêu cầu gửi đúng nội dung,chuyên mục
như con em tui (hok phảy em gái) hắn kêu chán nyt vì post nhiều bài (có tâm trạng) mà bị xoá mô hết, có thể là hắn post sai chỗ thật, nhưng làm thế gây ra chán nản cho ng post, hỏi 4rum ma ko có ng post bài thì còn gì ý nghĩa nựa, còn gi đa dạng về nội dung nựa
mong tham khảo
Các bạn đọc kỹ mấy vấn đề trên nhé
I/ TÊN TOPIC
1. Tiêu đề của bài mới phải được viết rõ ràng, sử dụng tiếng Việt phải có dấu ,dùng tiếng Anh phải chính xác. Không lạm dụng ngôn ngữ chat một cách thái quá
2. Tiêu đề của bài mới phải ngắn gọn, xúc tích và nêu bật được nội dung của bài. Bài mới phải có nội dung liên quan đến Box.
3. Thành viên không tạo bài mới có nội dung trùng lắp với bài đã có.
4. Không được tạo nhiều bài có nội dung tương tự nhau hay copy ra nhiều bài khác, không lợi dụng để quảng cáo.
5. Không gửi bài viết có nội dung châm chọc, đả kích, lăng mạ, gây chia rẽ nội bộ các thành viên khác dưới mọi hình thức trực tiếp hay gián tiếp.

II/ NỘI DUNG BÀI VIẾT
1. Bài viết dùng tiếng Việt phải có dấu, dùng tiếng Anh phải viết chính xác để tránh lầm lẫn. Không lạm dụng ngôn ngữ chat một cách thái quá.
2. Bài viết phải được trình bài rõ ràng, rành mạch. Không được viết tắt quá nhiều hoặc sử dụng dấu câu quá ít gây rối mắt người đọc
4. Bài viết không được sử dụng từ ngữ thô tục, mất văn hoá, bất lịch sự, xúc phạm, vu khống thành viên khác.
5. Không được đưa hình đồi trụy, có tính chất không lành mạnh và các hình khiêu gợi.
6. Không được gởi bài lung tung, gởi bài có cùng nội dung vào nhiều topic, nhiều box.
7. Không được sử dụng chữ IN HOA trong toàn bài, không được sử dụng cỡ chữ quá to hoặc quá nhỏ trong toàn bài.
8. Nếu bạn muốn post bài viết của người khác, phải hỏi ý kiến của tác giả, hoặc ghi rõ nguồn thông tin sử dụng.Các bài sưu tầm cần được ghi rõ nguồn hoặc chữ [Sưu tầm] ở cuối vài viết

Chuyên mục :Nhật kí, Tâm sự Online
Chuyên mục này là nơi các thành viên ghi nhật ký, cảm nghĩ của mình về Quê hương, cuộc sống, những tâm sự khó nói hay là cảm nghĩ về diễn đàn. Đó là những cảm nghĩ xuất phát từ bản thân của mỗi người, cho nên vào chuyên mục này cần chú ý các điều sau:
1.Những bài mở đầu chủ đề có nội dung sao chéo nội dung từ nguồn khác, sẽ bị xóa không báo trước.
2.Mỗi thành viên chỉ được phép tạo 1 topic riêng của mình, các tâm sự, cảm nghĩ khác hãy viết tiếp vào topic đó

bun_iu_kem
14-07-2009, 03:48 PM
cho hỏi làm thế nào để xóa vĩnh viễn ních nè được nhỉ...làm ơn chỉ hộ cái

Nguyen_Thu
14-07-2009, 05:03 PM
Theo như quy định khi kích hoạt hoặc khoá nick :
Khi kích hoạt -> nick không đủ yêu cầu -> xoá
còn khi đã được kích hoạt nick chỉ được 2 lựa chọn : 1 khoá vĩnh viên hoặc 2 là tiếp tục sử dụng
Move sang box hỏi đáp

forget_me_not
20-07-2009, 06:17 AM
kích hoạt mail cho em cái mấy anh, đăng ký chi mà mại na, cô cho con ng ta tham gia không thì nói còn biết

Nguyen_Thu
20-07-2009, 08:07 AM
kích hoạt mail cho em cái mấy anh, đăng ký chi mà mại na, cô cho con ng ta tham gia không thì nói còn biết

đừng có nói kiểu nớ ở trên ni bạn à ,
điều kiện để kích hoạt
sau khi đăng kí xong, hệ thống diễn đàn sẽ tự động gửi 1 mail xác nhận kích hoạt đến cho bạn, sau khi bạn kích hoạt từ mail xong, thì khi nớ bắt đầu xác nhận bước 2 là - admin sẽ kích hoạt nick cho bạn để có thể sử dụng bình thường .
Còn bựa sau cứ nói kiểu nớ thì đừng mong được kích hoạt 8-}

forget_me_not
23-07-2009, 09:26 PM
đừng có nói kiểu nớ ở trên ni bạn à ,
điều kiện để kích hoạt
sau khi đăng kí xong, hệ thống diễn đàn sẽ tự động gửi 1 mail xác nhận kích hoạt đến cho bạn, sau khi bạn kích hoạt từ mail xong, thì khi nớ bắt đầu xác nhận bước 2 là - admin sẽ kích hoạt nick cho bạn để có thể sử dụng bình thường .
Còn bựa sau cứ nói kiểu nớ thì đừng mong được kích hoạt 8-}

chứ em vào kích hoạt mail mà có thấy gửi đến mô mồ, đăng ký đúng hơn 2 tuần, các dđ khác em thấy đăng ký cái là có maik xác nhận liền, các anh coi lại dùm tề

chiplove4u
28-07-2009, 06:40 AM
Hôk hôk, sau 3 ngày bị lock, chiplove4u lại có mặt tại 4rum :D
Ak`, bác MOD, SMOD, Admin nào khóa níck tui ấy nhỉ ? ra đây tui hỏi tý coi mồ (không phải solo hay mần chi mô nha , chỉ thảo luận mấy cấy thôi :D )
Đang chát ở shouxbox ngon lành rứa tự nhiên mần câu thông báo
“bạn đã bị khoá nick do spam trong toptic học tập
nick sẽ đựơc mở ngày 26/7 “
ặc, bất ngờ luôn, tự hỏi ko biết mình viết j` trong toptic học tập mà báo spam ri ta? ngồi nghị mại mới nhớ ri nầy, ci tội nớ ri nầy
nguyên văn………..tại toptic ni : ai zúp zải kái này koi
đầu trọc vuốt keo nhận xét câu chi ná bạn anh_quynh_phan_a2 mi nói câu “……….đúng là bình 7. “
tui vô thấy rứa nên cụng hỏi quynh_phan câu : “rứa cụng biết bình 7 à? Ci thằng ni……”
rứa, rứa đó, pà kon thấy tội tui nặng lắm phải hok ? L , có phải là “ spam vô tội vạ “, hay dùng từ bất lịch sự chi chi đó hok ? Không, không hề, đây chỉ là 1 reply sai địa chỉ,xa vời với nội dung toptic :D, thay vì hỏi câu đó trong trang cá nhân của quỳnh anh thì tui lại hỏi ở đây L. => kết quả là cả 3 ngưòi bị banner luôn (nghe nói rứa)
cụng không có chi mô, tui chỉ thấy lạ là khi treo nick tụi tui thi ko thấy post vô toptic xử lý vi phạm và cảnh cáo, cho mọi người biết ci tội của tui (tui thấy trước giờ toàn vậy mà ),
chi ma vua nói song là gạch rồi
bác làm ri người ta lại tưởng tui ăn nói chi bậy bạ, hay là phá phách chi to tội lắm 
phải post lên để tránh hiểu nhầm là lý do cá nhân chứ
.
Ban quản trị hiện đang dùng chính sách mềm dẻo, nhắc nhở là chính.
Việc khóa nick thì đơn giản, nhưng kéo theo đó là những vấn đề khó nói.
Tất nhiên, nếu vi phạm quá đáng thì khóa nick ngay lập tức liền
vậy bác đã áp dụng chính sách đó cho bọn tui ntn ? đọc trong toptic cảnh cáo vi phạm đều thấy mấy ci nick ăn nói thô tục, spam vô tội vạ đều được nhắc nhở trứơc để không tái phạm nữa, còn bon tui thì………
chỉ là reply lạc chủ đề thôi mà, đâu phải ai cụng học thuộc lòng hết nội quy ( tui đảm bảo trên 70% nick ko đọc nội quy khi đăng ký và post bài, cùng lắm thì họ tích luỹ dần trong quá trình post, bài mô bị del là bựa sau không viết như thế vô đó nựa :D )
cụng nỏ có chi to tát mô, chỉ có treo nick 3 ngày thôi, nhưng tui góp ý ty ri nầy : trước khi treo nick ai đó, các bác bớt chút thời gian xem xét lại ci lỗi nhẹ hay nặng mà xử,..và đối chiếu lại ci mặt tích cực của họ trong thời gian qua.vd như anh_quynh_phan…, tui thấy ngày mô cụng lên nýt trút tâm sự cả (chắc pùn lém, ngày mô cụng lên nyt thở ngắn thở dài :D, rứa mà đùng cấy nick gạch ngang :khoc2:), thấy cụng giống thành viên tích cực, còn như tui do chưa biết đk thành thành viên tích cực a răng cả, có cần nhiều nýt ko? ( cấy ni tui pó tay nì :D) nhưng thời gian qua tui cụng cố gắng như 1 thành viên tích cực (ko tin coi lại thống kê of tui mà coi :D). nếu tui có ý phá phách, thì tui có lẹ bị treo nick từ lâu rồi tề,
nếu tui phá phách thì
may mà tìm thấy toptic ni(cụng định lập cấy, tưởng chưa có)
tui tham gia ko ít diện dàn,thế mà thời gian onl cho tất cả các dd nớ <> nửa time onl cho nyt
cụng ko bit tại răng nựa nả(dành sự ưu ái cho nýt nhìu hơn), 4rum thì nhỏ(cấp huyện), nội quy thì chằng chịt (lỡ có post sai bài là del ngay),nói chung cụng ko thoai mái = mấy 4rum tê => rứa mà mỗi khi onl đều mở hắn lên(nhìu khi mở rứa chơ nỏ mần chi)
vậy theo bạn, bạn lên nýt mần chi : giao lưu, học hỏi, trao đổi, hay buôn....hay tất cả?
còn tui lên nýt chắc vì ri : tất cả lý do trên +
thứ 1 : hắn nhỏ, nhưng là của ci huyện of mình
thứ 2: những ng trên dd mình có nh người có thể đả gặp, gặp, sẽ gặp (nói chung là thực tế hơn mấy dd tê, nỏ bít mô cả) bít mô kua đc con nhỏ mô răng =)) :cuoide:

+ dễ nắm bắt tình hình ở nhà + vv + vv
nói tiếng quê choa là sướng nhứt :))
và có dám
có tui nè
1 tên : Nguyễn Văn Hùng
2 Email : nguyenvanhung88@gmail.com
3 Đt : 0975842382
4. Chuyên mục có khả năng : bất cứ chuyên mục nào thiếu Mod
:D
tất nhiên khi là Mod sẽ gắn với tinh thần trách nhiệm cao hơn Mem ;))

liệu có được Xin Chào chiplove4u, Bạn vừa nhận được 975 NÝT từ Nguyen_Thu .

Lý do mà Nguyen_Thu chuyển tiền cho bạn là : quà tặng từ đuổi trym bắt bướm, ;)):D:"> . Mình với chiplove4u cùng cố gắng xây dựng diễn đàn NYT phát triển nha :-*
Bạn hãy kiểm tra chắc chắn đã nhận đủ số tiền mình phải nhận không nha :)
Chúc may mắn và cố gắng kiếm nhiều nýt nha :-*
rứa mà chỉ cô ci lội nhỏ nhỏ nớ mà bác treo nick tui ko 1 lời nhắc nhở :(( ,( đừng nói là thành viên trong BQT chưa từng mắc lỗi nhỏ nào nha)
1. vd như trước chữ ký tui phản cảm, từ ngữ không rõ ràng bị bác mr chu nhắc nhở và del
[Chữ ký sử dụng ngôn ngữ không rõ ràng , đã xóa
tui cụng đồng ý 2 tay luôn
vd như anh việt tuấn (thấy anh nhiều tưổi => gọi anh ) trước khi treo ci nick……….đều nhắc nhở rất nhiều lần, cho họ cô hội sửa chữa,nhưng họ tái phạm mới khoá đấy thôi

Mr.shinjee
28-07-2009, 07:31 AM
Hơ,mới sớm ra mà mạnh mồm hêy:-s

Invisible_225
28-07-2009, 08:40 AM
Hơ,mới sớm ra mà mạnh mồm hêy:-s

hơ hơ.
nói thỳ nói k nói thỳ thôi.:bucminh::bucminh::bucminh::bucminh:
anh ny spam.

mất tích
28-07-2009, 09:16 AM
bữa trước em cũng rất ...bức xúc, vì nói có 1 câu:). hồi trước nhiều khi cũng spam tý tý như thế mà cũng có bị treo đâu, chỉ có 1 lần bị nhắc nhở thôi:D. ko biết smod nào treo njk bọn em, nhưng lại ko thông báo trên topic cảnh cáo xử lý vi phạm. nếu spam 1 câu ~~~> treo njk như thế thì một ngày treo ko biết bao nhiêu thành viên.

wth
28-07-2009, 11:09 AM
Chắc chuẩn khi đó chuẩn bị khóa diễn đàn mấy ngày nên
treo cho vui......
giờ diễn đàn mở lại, nick cũng đc mở.......

Nguyen_Thu
28-07-2009, 11:24 AM
Chuyển + gộp vô bài hỏi đáp góp ý
Chờ người khóa nick vô jải quyết :|

I_need_U
28-07-2009, 05:22 PM
mod,smod hay admin mô mà treo nyk mấy ng` ny thỳ xjn cho lý do chýnh xác

Nguyen_Thu
28-07-2009, 05:25 PM
mod,smod hay admin mô mà treo nyk mấy ng` ny thỳ xjn cho lý do chýnh xác

đề nghị đọc trong topic "cảnh cáo và xử lý vi phạm "
có lý do bị khóa , còn ai bị khóa mà ko hiểu vì lý do chi thì nêu rọ lên , có mấy người toàn nói chung chung, lên chêm vài câu, chán rồi lại xuống , nản

Quán Nhà Lá
28-07-2009, 10:12 PM
răng mà cái nick ni lap 1 tuần rồi mà ko dc kick hoat henh
hộp thư kiếm hết mà có thấy gửi để mà kick hoạt mô nạ..^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Invisible_225
30-07-2009, 06:59 PM
Chờ người khóa nick vô jải quyết :|

mại răng chưa thấy hey???????????????:misdoubt::misdoubt::misdoubt::m isdoubt::misdoubt::misdoubt:

Nguyen_Thu
31-07-2009, 10:22 AM
Hôk hôk, sau 3 ngày bị lock, chiplove4u lại có mặt tại 4rum :D
Ak`, bác MOD, SMOD, Admin nào khóa níck tui ấy nhỉ ? ra đây tui hỏi tý coi mồ (không phải solo hay mần chi mô nha , chỉ thảo luận mấy cấy thôi :D )
Đang chát ở shouxbox ngon lành rứa tự nhiên mần câu thông báo
“bạn đã bị khoá nick do spam trong toptic học tập
nick sẽ đựơc mở ngày 26/7 “
ặc, bất ngờ luôn, tự hỏi ko biết mình viết j` trong toptic học tập mà báo spam ri ta? ngồi nghị mại mới nhớ ri nầy, ci tội nớ ri nầy
nguyên văn………..tại toptic ni : ai zúp zải kái này koi
đầu trọc vuốt keo nhận xét câu chi ná bạn anh_quynh_phan_a2 mi nói câu “……….đúng là bình 7. “
tui vô thấy rứa nên cụng hỏi quynh_phan câu : “rứa cụng biết bình 7 à? Ci thằng ni……”
rứa, rứa đó, pà kon thấy tội tui nặng lắm phải hok ? L , có phải là “ spam vô tội vạ “, hay dùng từ bất lịch sự chi chi đó hok ? Không, không hề, đây chỉ là 1 reply sai địa chỉ,xa vời với nội dung toptic :D, thay vì hỏi câu đó trong trang cá nhân của quỳnh anh thì tui lại hỏi ở đây L. => kết quả là cả 3 ngưòi bị banner luôn (nghe nói rứa)
cụng không có chi mô, tui chỉ thấy lạ là khi treo nick tụi tui thi ko thấy post vô toptic xử lý vi phạm và cảnh cáo, cho mọi người biết ci tội của tui (tui thấy trước giờ toàn vậy mà ),

bác làm ri người ta lại tưởng tui ăn nói chi bậy bạ, hay là phá phách chi to tội lắm 
phải post lên để tránh hiểu nhầm là lý do cá nhân chứ

vậy bác đã áp dụng chính sách đó cho bọn tui ntn ? đọc trong toptic cảnh cáo vi phạm đều thấy mấy ci nick ăn nói thô tục, spam vô tội vạ đều được nhắc nhở trứơc để không tái phạm nữa, còn bon tui thì………
chỉ là reply lạc chủ đề thôi mà, đâu phải ai cụng học thuộc lòng hết nội quy ( tui đảm bảo trên 70% nick ko đọc nội quy khi đăng ký và post bài, cùng lắm thì họ tích luỹ dần trong quá trình post, bài mô bị del là bựa sau không viết như thế vô đó nựa :D )
cụng nỏ có chi to tát mô, chỉ có treo nick 3 ngày thôi, nhưng tui góp ý ty ri nầy : trước khi treo nick ai đó, các bác bớt chút thời gian xem xét lại ci lỗi nhẹ hay nặng mà xử,..và đối chiếu lại ci mặt tích cực của họ trong thời gian qua.vd như anh_quynh_phan…, tui thấy ngày mô cụng lên nýt trút tâm sự cả (chắc pùn lém, ngày mô cụng lên nyt thở ngắn thở dài :D, rứa mà đùng cấy nick gạch ngang :khoc2:), thấy cụng giống thành viên tích cực, còn như tui do chưa biết đk thành thành viên tích cực a răng cả, có cần nhiều nýt ko? ( cấy ni tui pó tay nì :D) nhưng thời gian qua tui cụng cố gắng như 1 thành viên tích cực (ko tin coi lại thống kê of tui mà coi :D). nếu tui có ý phá phách, thì tui có lẹ bị treo nick từ lâu rồi tề,
nếu tui phá phách thì

và có dám

liệu có được
rứa mà chỉ cô ci lội nhỏ nhỏ nớ mà bác treo nick tui ko 1 lời nhắc nhở :(( ,( đừng nói là thành viên trong BQT chưa từng mắc lỗi nhỏ nào nha)
1. vd như trước chữ ký tui phản cảm, từ ngữ không rõ ràng bị bác mr chu nhắc nhở và del
vd như anh việt tuấn (thấy anh nhiều tưổi => gọi anh ) trước khi treo ci nick……….đều nhắc nhở rất nhiều lần, cho họ cô hội sửa chữa,nhưng họ tái phạm mới khoá đấy thôi
Nguyên văn bởi Nguyen_Thu
Xin Chào chiplove4u, Bạn vừa nhận được 975 NÝT từ Nguyen_Thu .

Lý do mà Nguyen_Thu chuyển tiền cho bạn là : quà tặng từ đuổi trym bắt bướm, . Mình với chiplove4u cùng cố gắng xây dựng diễn đàn NYT phát triển nha
Bạn hãy kiểm tra chắc chắn đã nhận đủ số tiền mình phải nhận không nha
Chúc may mắn và cố gắng kiếm nhiều nýt nha
1 là em ko hiểu anh trích dẫn cái ni để mần chi :-??
anh nghị là spam à ? hay là vi phạm nội quy ? cái nớ nhắn ở mô ? và cái nớ vi phạm ở mô ?
quà tặng từ đuổi trym bắt bướm, -> chẳng nhẽ là ở đây :-??
( đừng nói là thành viên trong BQT chưa từng mắc lỗi nhỏ nào nha)
cấy ni nên đưa ra bằng chứng cụ thể :) cứ nói suông rứa là có 1 điều khoản trong nội quy ghi rọ rố hênh :-@
Trích:
[Chữ ký sử dụng ngôn ngữ không rõ ràng , đã xóa
ý anh là răng :|
có nghĩa là để cho spam, nhắc nhở rồi mới khóa chi :-??
Nội quy ghi rõ, vi phạm là khóa nick, còn cách làm việc của mỗi người như thế nào thì ko thể ép buộc đc :) vì họ còn công việc , đi làm , mỗi ngày dành ít thời gian vô diện đàn để quản lí, khóa nick .... chứ có phải , cứ ngồi canh, đợi vi phạm rồi nhắc nhở, nhắc nhở vài lần rồi mới khóa
ví dụ : đang làm việc, căng thẳng, vô diện đàn "nghía tí " thấy spam nhiều, spam nhảm nhí ,bực mình khóa nick , đó cũng là chuyện bình thường, nên nhớ rằng BQT có nhiệm vụ dọn dẹp + quản lí mần răng cho diện đàn đi đúng hướng chứ không phải là người rảnh rỗi cả ngày ngồi canh để dặn dò, rồi khóa nick .
mà khóa nick để mần chi ? khóa nick để người đó biết lần sau không vi phạm nữa, có ý thức hơn , chứ spam kiểu nớ, 100 người cùng mần kiểu nớ thì diện đàn thành hố rác online là cái chắc :)
Diện đàn phát triển được hay không là đóng góp của tất cả mọi người, chứ đừng cứ nghĩ ngồi đó đợi BQT, rứa là ỉ lại rố :) .
P/s: banned chứ ko phảy banner :|

Nguyen_Thu
31-07-2009, 01:12 PM
ai còn chi nựa ko :-??
hỏi nốt,
còn bựa trước anh mô khóa nick chiplove4u vô nói cấy tề :|
bựa nớ em đang về quê nên ko biết vì lý do chi cả :(

chiplove4u
31-07-2009, 06:33 PM
1 là em ko hiểu anh trích dẫn cái ni để mần chi
anh nghị là spam à ? hay là vi phạm nội quy ? cái nớ nhắn ở mô ? và cái nớ vi phạm ở mô ?
quà tặng từ đuổi trym bắt bướm, -> chẳng nhẽ là ở đây

cấy ni anh trích ra ko phải vì nghị là spam, ý anh nói nếu anh lên phá phách dđ thì đã ko cố gắng tham gia giải trí như rứa........
Mình với chiplove4u cùng cố gắng xây dựng diễn đàn NYT phát triển nha
vs lại nếu lên phá thì đâu có " vinh dự " đc admin đề nghị như rứa :D

( đừng nói là thành viên trong BQT chưa từng mắc lỗi nhỏ nào nha)
cấy ni nên đưa ra bằng chứng cụ thể cứ nói suông rứa là có 1 điều khoản trong nội quy ghi rọ rố hênh cấy ni anh ko dám nói suông, chỉ anh ko trích ra thôi
ý anh là răng
có nghĩa là để cho spam, nhắc nhở rồi mới khóa chi
Nội quy ghi rõ, vi phạm là khóa nick, còn cách làm việc của mỗi người như thế nào thì ko thể ép buộc đc vì họ còn công việc , đi làm , mỗi ngày dành ít thời gian vô diện đàn để quản lí, khóa nick .... chứ có phải , cứ ngồi canh, đợi vi phạm rồi nhắc nhở, nhắc nhở vài lần rồi mới khóa
ví dụ : đang làm việc, căng thẳng, vô diện đàn "nghía tí " thấy spam nhiều, spam nhảm nhí ,bực mình khóa nick , đó cũng là chuyện bình thường, nên nhớ rằng BQT có nhiệm vụ dọn dẹp + quản lí mần răng cho diện đàn đi đúng hướng chứ không phải là người rảnh rỗi cả ngày ngồi canh để dặn dò, rồi khóa nick .
mà khóa nick để mần chi ? khóa nick để người đó biết lần sau không vi phạm nữa, có ý thức hơn , chứ spam kiểu nớ, 100 người cùng mần kiểu nớ thì diện đàn thành hố rác online là cái chắc
Diện đàn phát triển được hay không là đóng góp của tất cả mọi người, chứ đừng cứ nghĩ ngồi đó đợi BQT, rứa là ỉ lại rố cấy ni chú nói đúng anh ko có ý kiến, nhưng ví dụ : đang làm việc, căng thẳng, vô diện đàn "nghía tí " thấy spam nhiều, spam nhảm nhí ,bực mình khóa nick , đó cũng là chuyện bình thường nếu ri thì gọi là giận cá chém thớt, thế mà chú nói là bình thường thì anh ko dám có ý kiến [-(
còn Diện đàn phát triển được hay không là đóng góp của tất cả mọi người, chứ đừng cứ nghĩ ngồi đó đợi BQT, rứa là ỉ lại rố đúng, nên anh mới nói trước khi treo nick ai đó, các bác bớt chút thời gian xem xét lại ci lỗi nhẹ hay nặng mà xử,..và đối chiếu lại ci mặt tích cực của họ trong thời gian qua

còn P/s: banned chứ ko phảy banner cấy ni thì công nhận sai hoàn toàn :D, ngu TA thật mà (công nhận mà tiến bộ :cuoide: ), nhưng chú đặt sau P/s thì cụng biết ý chú rồi :doubt:

còn nựa, còn bựa trước anh mô khóa nick chiplove4u vô nói cấy tề nói thật giờ chuyện biết hay ko biết vs anh chả quan trọng chi nữa, ko biết cung thế, biết cụng mần đc chi ? (cùng lắm thì nghị trong bụng : ak thẳng ni mọi bựa treo nick mình :quy: )

Hết ....

Nguyen_Thu
31-07-2009, 08:30 PM
nói rứa thì hết ý kiến
xong
nên nhìn nhận 1 cách khác : BQT cụng là người , cụng đi làm, cụng đi học, cụng kiếm tiền ,không phải khi mô cụng có thời gian cả ngày ngồi cứ canh chừng, dặn dò từng người , bựa sau ai có hỏi chi thì nên đi vào thẳng vấn đề
Hết

chiplove4u
01-08-2009, 07:29 AM
uk, chú nói đúng, nhưng mục ni anh cụng để với tiêu đè là góp ý thôi. Tuy chú là admin nhưng vấn đề ni ko liên quan chi đến chú cả nên ko phỉ bận tâm nhiều mô :D,

Hết vấn đề của chiplove4u kết thúc tại đây :|

wth
01-08-2009, 11:26 PM
Bác Mod mô xóa bài em ko báo
nêu rõ lý do cấy.............
bữa ni tự dưng đc 2 lần 400 post

saob4ngkhoc
02-08-2009, 06:17 AM

ưng là mần ......:doubt:........k0 dc cãi =))=))=))

Nguyen_Thu
02-08-2009, 05:48 PM

cái shoutbox nớ hấn báo 2 lần 400 là ri
lần 1 399 bài hấn cụng báo là 400
lần 2 400 hấn báo lần nữa
chú ý những người khác sẽ rõ

wth
02-08-2009, 07:44 PM

Em đếm từng bài bác thư ah.........
lên 40... mấy đó
tối vào tự dưng còn 399......
hiz ai chơi ác quá........

chiplove4u
03-08-2009, 02:45 PM

đúng ròi, bựa mình mới 199 hân báo 200, làm mình quê vs thằng nhóc lắc xắc (laplanh) =))

Quán Nhà Lá
05-08-2009, 11:26 AM
sa0 mA nick lâp gần 1 tháng rồi mà k0 dc kick hoạt vậy
email cũng k0 thấy gửi ... coi hộ cái adm u0j

Chương Nguyên
05-08-2009, 03:08 PM

Nick đồng chí nhạy cảm quá.Nếu mình là QT mình cũng không active nick này ,mà còn deny nó đi .

Nguyen_Thu
05-08-2009, 03:41 PM

Đã gửi mail xác nhận lần thứ 2 đến mail khi bạn dùng để đăng kí
Mời bạn xác nhận:)

wth
06-08-2009, 08:49 PM
Bác MOD hay ADMIn nào del bài yêu......và ghét của em..........
nó có tội tình chi mô :((

saob4ngkhoc
06-08-2009, 09:15 PM
Bác MOD hay ADMIn nào del bài yêu......và ghét của em..........
nó có tội tình chi mô :((

dọn dẹp cho sạch chi :)):)):)):)):))

wth
06-08-2009, 09:26 PM
dọn dẹp cho sạch chi :)):)):)):)):))

bac ni toan di chop bu mình
ghét........(nana4)

♀m€ö♥Bøm♂
10-08-2009, 10:40 AM
tớ nghĩ rứa
ko bít ý kiến của mọi ng` ntn
nên thêm các box như là âm nhạc, tranh ảnh
box Thành viên tự giới thiệu, làm quen, tìm bạn nên tách ra làm 2
1 là để làm quen kết bạn,giới thiệu đó đây, có thể thêm 1 mục nhỏ phía trong để dành cho các mem trong rum làm wedding! hèhè <bít mô lại có nhìu đôi đưa nhau vào đây cưới thì sao!!!>
2 là tách ảnh thành viên ra, như vậy sẽ dễ dể quản lý cũng như các mem mạnh dạn giới thiệu gương mặt hơn!:)
Ngoài ra thì box Trao đổi về Công Nghệ Thông Tin nên có thêm mục nhỏ là
giới thiệu blog và các kiến thức CNTT của bản thân cho ng` khác. Tớ nghĩ nó rất cần cho thời đại CNTT hiện nay.

có lẽ hơi rườm rà ko bít có ích j` ko!

Invisible_225
10-08-2009, 10:46 AM
box giới thiệu blog em nghĩ là không cần thiết nữa.
bởi NYT.com đang chuẩn bỵ làm mạng ảo-blog riêng mà.

♀m€ö♥Bøm♂
10-08-2009, 11:09 AM
rứa ah? tớ ko bít
hj`
rứa còn mấy cái box khác nêu trên có đồng ý ko vậy???

chiplove4u
10-08-2009, 05:28 PM
ko cấy ni đúng hợp ý mình, thấy trang cá nhân vẫn thiếu, nhưng ko dám nói , nhưng ri em nè vì 4r ni là do BQT tự bỏ chi phí ra mần nên có nhiều hạn chế về kinh tế :D (nghe adm nói rứa ;)) ), nên càng làm nhiều thì tốn càng nhiều dung lượng băng thông
thôi thì chấp nhận với những gì đang có vậy :|
p/s vs lại đang thăm dò làm blog, nếu thành công thì ko cần thêm box gì nửa cả :D

♀m€ö♥Bøm♂
10-08-2009, 06:58 PM
uh rứa thì tốt
:D adm làm thì cũng BQT cũng phải đóng góp với adm chớ
mà có phải adm làm ko mô mồ
em chỷ góp ý rứa thôi còn có làm ko thì adm quyết định :D

wth
10-08-2009, 07:57 PM
ui anh chiplove4u giống adm quá ta
ghê ghê.........
hi trước đây cũng có nhiều người góp ý oy......nhưng vì đây là dd dành cho toàn thể người dân YêN ThÀnh nói chung vs các bạn gần xa nữa..có đủ lứa tuổi từ già tới trẻ.....nên ko thể làm như kiểu 1 dd dành hoàn toàn cho teen (như vinh3.org) đc......

chiplove4u
10-08-2009, 08:10 PM
ghê ghê.........
hi trước đây cũng có nhiều người góp ý oy......nhưng vì đây là dd dành cho toàn thể người dân YêN ThÀnh nói chung vs các bạn gần xa nữa..có đủ lứa tuổi từ già tới trẻ.....nên ko thể làm như kiểu 1 dd dành hoàn toàn cho teen (như vinh3.org) đc......

ặc thằng ni nói xóc mình đây , nói ng ta mà mình thì nói như chao chao :ah:

♀m€ö♥Bøm♂
10-08-2009, 09:16 PM
ghê ghê.........

rứa ah?
chơ mà em thấy có ai già mô mồ?
mà già ko có kéy nớ cũng đc chơ mà trẻ ko có thì cũng buồn ha!

wth
10-08-2009, 09:21 PM
hi anh viết theo ý kiến của chị cá thu thôi em ah
anh đề xuất mần cấy cho chẹp như vỉnh mà chị thu nói rứa.....

[M]Châu_Cu
23-08-2009, 11:46 AM
em xin góp 1 chút ít vào dd này tý :P
Tại sao ở diễn đàn lại hôk cóa mục giải trí âm nhạc : đó là 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống ! giúp người vào DD khôg bị nhàn chán hơn :)
vậy em đề nghị BQT + SMOD có thể mở thêm mục này để mọi người đóng góp những bài hát như :
Rock - Ballad - Metal -Gothic .
Pop - Dance - Country - Nhạc Nhẹ .
Rap - HipHop - DjRemix .
mong các teen ủng hộ cho nhé :D
http://img.mocchau.com/impact/buttons/post_thanks.gif chO Cu nhá :x

chiplove4u
23-08-2009, 11:55 AM
Châu_Cu;52835'][COLOR="Red"][B]
http://img.mocchau.com/impact/buttons/post_thanks.gif chO Cu nhá :x

bạn góp ý hay bạn kêu gọi ủng hộ vậy :canny:

wth
23-08-2009, 12:16 PM
Cấy niz có một 2pic riêng ồy mà...
mở thêm 2pic làm gì.....
cũng đc mọi người đề xuất ồy...nhưng ko thực hiện đc đâu??

[M]Châu_Cu
23-08-2009, 12:22 PM
diễn đàn này làm ăn chán vậy àk :)) :))

wth
23-08-2009, 12:25 PM
Châu_Cu;52843']diễn đàn này làm ăn chán vậy àk :)) :))
trước đây cũng có nhiều người góp ý oy......nhưng vì đây là dd dành cho toàn thể người dân YêN ThÀnh nói chung vs các bạn gần xa nữa..có đủ lứa tuổi từ già tới trẻ.....nên ko thể làm như kiểu 1 dd dành hoàn toàn cho teen đc......
p/s: bạn mà nói làm ăn chán như vậy cũng hơi quá đó....

Nguyen_Thu
23-08-2009, 12:26 PM
vấn đề ni đã nói nhiều rồi ,
Chắc bạn mới tham gia nên chưa hiểu,
mời bạn vui lòng xem lại các bài viết trước để hiểu hơn
Thân

[M]Châu_Cu
23-08-2009, 02:55 PM
ừk ;)) đọc kĩ và cũng hiểu không có sự đóng góp không đc như mong muốn =)) =))

dinhdung_daidam
25-08-2009, 05:52 PM
nếu mấy bác xóa bài thì củng phải cho tui biết lí do vơi.x-(x-(x-(

Nguyen_Thu
25-08-2009, 06:44 PM
em thay mặt mấy anh admin trả lời a ri anh nầy :
1. bài viết của anh chỉ có 1 nội dung , nhưng post cả đống bài trong 1 loạt chuyên mục (box). Có box 1 loạt bài giống nhau, nội dung cụng như nhau.
2. post xong , coi chán , lại thấy có nội dung : xóa rồi, bibib cả nhà
3. Bài viết không đúng chuyên mục ( ngay cái bài đang post đây cụng sai chuyên mục nầy )
4. Bài viết không dấu
5. Bài viết có nội dung a răng chơ mần các thành viên , bình " loạn " 1 hồi sau đó bắt đầu chửi chắc, nói tục ...

Nguyen_Thu
26-08-2009, 10:26 AM
ADM hình như vẫn còn nhiều kái j đó gọi là thiếu...ADM from Yên Thành phải năng động tí...mà đừng có linh hoạt wa' dẫn tới xóa bài của họ chả hem bjk lý do j.

vấn đề ni em thấy mấy anh admin trả lời nhiều rồi
rất nhiều nựa là đằng khác
có lẹ anh mới tham gia nên chưa biết
anh cố gắng " linh hoạt " tí đọc các bài trước đi

_[B]i_[R]ian_
01-09-2009, 11:36 PM
Tui cũng là một thành viên của NYT nhưng lâu rồy ko vô
thấy dạo này các bác ADMIN vs MOD làm ăn chán quá...
để cho một số thành viên vào làm xấu đi diễn đàn(...nào là nói bậy, chửi tục...)
Tức ko chịu đc nên tôy viết cái này

Đề nghị khóa nick 1 số thành viên như sau:
DJ_Luv

Bằng chứng:
CÁc pak và mọi người xem cách ăn nói của ông này thế nào nhé:
hôm nay, 09:45 AM
Hai Nguyên Tố Mới Bà Con Nè...^^!!
Người gửi DJ_luv
tui có một nguyên tố mới tinh naz: dit = duc..........ha2

hôm nay, 09:27 AM
Chém Thoải mái... 3 hiếp 1
Người gửi DJ_luv
gọi là j` dC đây...tớ chỉ có câu naz ...như thế nài thì vãi Nồn w0a'..........

[Hot teen] Sâu hàng bà con vào xem nhớ chem nhẹ tay

Người gửi DJ_luv
chơ chi mà ăn hiếp bạn tui lắm rứa... mà thôi dc rùi có ăn hiếp thi nhẹ thui nhá...nhớ đừng có ăn của quý của nó là dC...

Đẹp lắm
Người gửi DJ_luv
v0* trui` nhin sexy thik wa' c0*. ch0 a lam wen kêy m0^`.

[Hot teen] __chuối__
Người gửi DJ_luv
e0' mUn' send j kả...nhưng lỡ vào rùi thi Enter kái ch0 đỡ bùN. vãi l()^n... wa'.

[Hot teen] Sâu hàng bà con vào xem nhớ chem nhẹ tay
Người gửi DJ_luv
hix. gưm' cha chi mà chém mạnh tay rứa...toàn mồm thối...không khen dc câu thôi...toàn đưa những lời bẩn thỉu vào đây chi...không có công j` nữa lấy tay móc Zit' mà chơi nhá.

[Tài liệu] bạn muốn kẻ đó không dám nháy máy bạn lần 2===>> click
Người gửi DJ_luv
her. ne^U ma k0 du0C thi ka? nha bey an ku*t hey... hUm n0 c0' s0^'la nhay may' tui. tuC' wa' k0 lam du0C chj ka? hahaha...danh viet dung 1 tn send lai :
''Chúc bạn nhá máy thành công...dich vụ nhá...

[Hot teen] eM tU* su0*nG'...caC' c0^ baC' cheM' nhe tay eM kaj' nha

Người gửi DJ_luv
ec. poss anh? le^n rUj` ma`...sa0 te' dj luc' na0 de0'bjk the' hey`. hay naz may thang` ADM laj x0a' rUj.nan? the'

[Hot teen] hiphop yên thành

Người gửi DJ_luv

da^N YT ma cung bjk nhay? hiph0^p ak bey... vai~ l0^n hey.

Thứ 2: diamonnd88
Có 7 bài viết mà đã có mấy bài như thế này
[Hot teen] †ình yêu h0k có lỗi

Người gửi diamond88
Tie^n oi!! chu' tha^t vaj~ loz` he`.may' thang`...
Sâu hàng bà con vào xem nhớ chem nhẹ tay

Người gửi diamond88

djs me.nha` thang` nay` thi` gia`u nhug ma` me no' hem? cho tien` cat' t0c'.co' ji` pa` k0n th0ng kam?so' no' day toi' den' nhay' may' chet me no' di.chu' y'( thang nay` de^m kay` ngay` ngu?)chj em...

Phóng sự về dân chơi YT
Người gửi diamond88
dcm.nan~ vaj~ ka? loz` may' thang` nay`.dola am phu? ah.nhu buoi`

Girls Thị Trấn = Zô

Người gửi diamond88
vạ~ loz` may' dua' nay`
vạ~ loz` may' dua' nay`

Toàn vít ko dấu nữa chứ....
Thứ 3 : endless love
Mức độ nhẹ hơn chút 1/4 bài viết
Người gửi endless love
*** con mẹ nhà mày.đồ cưt nát.trong tay may có...

*** con mẹ nhà mày.đồ cưt nát.trong tay may có những gì vậy.tao nói thật với bon mày nha.tao chưa bao giờ di chê một ai đó.còn bon mày chưa chăc đã có *** gì đâu.đưng chém gió.

wth
01-09-2009, 11:45 PM
Ohh
pak niz định làm MOD hay ADMIN ak
ghê nhỉ

Nguyen_Thu
02-09-2009, 12:35 AM
ri mới là diện đàn chớ
cấy ni mà nhấn được thanks 100 lần , nha nhấn liền >:)
lâu rồi, lâu lắm rồi mới có thành viên a ri
lên diện đàn, mấy thành viên tê cứ trông đợi vô BQT thì mần răng được
bạn thông cảm
độ ni BQT
mấy bạn mod học cấp 3 thì mới thi đại học xong, dừ đang lo học hành rồi ....
còn mấy anh smod thì cuối năm, đang mần đồ án , rồi lo nhiều chuyện nựa
admin cụng rứa , cả ngày chỉ onl được vô nửa đêm, có biết chi tình hình cả ngày mô , chỉ chú ý được mấy bài đầu , rồi cụng nhọc, không thể ngồi onl nổi ( vì cày cả ngày rồi ) nên không thể kiểm soát được
đã xử lý các trường hợp trên :)

đầu trọc vuốt keo
02-09-2009, 01:27 PM
đc đó ku thư

nha ghét thăng D_luv laau rồi kick đê :canny: :canny:

chiplove4u
02-09-2009, 05:02 PM
mình thì có xích mích
nhưng ko nói ra
sợ mọi ng bảo là thù oán cá nhân
thank Bi Rian cái :D

Tú Chạch
02-09-2009, 05:07 PM
Hjz
Đúng là đội ngũ BQT của 4rum chúng ta đang đi xuống.
Các Mod thì mới thi ĐH xong đang bận làm các thủ tục để đi học
với Smod và admim thì như Thư nói bận học năm cuối ( hoặc là chuyển chỗ trọ->tui) nên bận nhìu việc quá

cảm ơn bạn Bi Rain đã mạnh dạn lên tiếng
Mong rằng 4rum chúng ta ngày càng có nhiều lời tố cáo lên án như thế
Các bạn sợ bị trả thù hay bị chửi+... thì hãy gửi tin nhắn mật cho chúng tôi cũng đc
Chúng tôi sẽ mạnh tay xử lí để 4rum chúng ta trong sạch hơn ^^:D

_[B]i_[R]ian_
03-09-2009, 11:46 PM
Nhắn mật gì
thẳng tay.........................

minhkte
13-10-2009, 01:48 PM
Em mới gia nhập diễn đàn ...vào đúng cái ngày sinh nhật diễn đàn tròn 1 tuổi nên chưa biết rõ lắm về cái mục gọi là "Nýt" .Không biết cái đó để làm gì mong mọi người giải đáp ( hì hì, nếu nó có lợi thế gì đó thì mọi người chỉ em cách tăng nýt lên luôn nha !).
Thanks trước naz

minhkte
15-10-2009, 12:56 AM
Hjx , hok có ai trả lời à trời ...hjx hjx, Sợ hok có ai thèm đc lun quá :((

minhkte
16-10-2009, 05:09 PM
Hjx, thanks nha. Đó là tiền hả bạn
Hì hục viết pài tăng được 5 hay 10 nýt chi đó.Để dành vô chơi casino xả stress.Hjx, thế mà rồi, sau cái vụ nguyen_thu j j đó pravite messenger because I spam => result I have -1,999 nyts . that is terrible
I will definitely have a lot of nyts.\:D/

Invisible_225
17-10-2009, 08:27 PM
thưa mọi người.
em- 1 mem cũng kết dd lâu oy.
mà nóy thật lâu rồi thỳ hay vô dd lém, mà dạo này cũng ít vô.:-ss:-ss
bữa ny t7 vô mà thấy dd chán quá chừng.
em nghĩ việc mem mới dùng ngôn ngữ chát nhiều quá.
đọc thấy khó hỉu và cũng phát ngớn.:(
em thấy việc viết Tiếng Việt trong dd chẳng có gì khó khăn cả:-":-" một số dd # cũng yêu cầu điều đó màk.
thực ra thỳ teen Yên Thành cũng cần theo thời đại nhưng liệu xu hướng hiên nay có phải là những bài viết không dấu, vận dung ngôn ngữ mạng thái quá không hay là những cách viết vi phạm nội quy:-?
em hỏi thật, tại sao ngoài cảnh cáo qua tin nhắn, mod không thẳng tay xóa luôn bài viết. em nghĩ đó là biện phát tốt nhất.

Sau đây là 1mấy bài của nhokcodon_timnguoiyeu:
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=6067
Kho^ng bie^t' bao la^n` to*' nhin` le^n ba^u` tro*i` da^y` sao kia de^? u*o*c' nguye^n.To*' u*o*c' rang` chung' ta luo^&n pe^n nhau!
To*' u*o*c' rang` to*' se~ mai~ la` ngu*o*i`lau kho^ nu*o*c' mat' lan tre^n ma' cua? ay^' ,se~ la` ngu*o*i` de^? a^y' chia se? nie^m` vui,no^i~ pun`
Va` a^y' o*i die^u` u*o*c' quan trong la` j` a^y' co' bit'?
To*' u*o*c' reng` a^y' se~ la` ngu*o*i` hanh phuc' nha^t' the^' gian de^? du*o*c la` ngu*o*i` hanh phuc' thu*" 2 sau a^y!A^y' o*i!!!!!!!!!
Gia' nhu* nhu*ng~ luc' ngo^i` cung` ay' tho*i` gian cu*' keo' dai` mai~
Gia' nhu* to*' co' the^? bu*o*c' vao` ta^m ho^n` a^y'!
Gia' nhu* to*' co' the^? ghi nho*' mo^t cach' ro~ rang` hinh` anh? a^y' trong ta^m tri' to*'!
Gia' nhu* to*' co' the^? mo* ve^` a^y' hang` de^m
Gia' nhu* to*' bie^t' a^y' nghi~ j` ve^` to*'
Gia' nhu* ma` co' a^y' o*? da^y?
Gia' nhu* a^y' la` con mat' pai? con` to*' la` con mat' trai' thi` minh` mai~ pe^n nhau,kho^ng co' con mat' neo` ka?
Gia' nhu* the^' gian la` mo^t buo^i? hoang` ho^n A^y' la` mat tro*i` va` to*' la` bie^n? ro^ng!
Gia' nhu* to*" chang? ba0 gi0*` pai? hoai` nghi ve^` ca^u chuye^n c0^? tick' ,hoang` tu*? la^y' v0*,c0ng chua' la^y' ch0^ng` ,se~ chi? co' nhu*ng~ du*a' tre? th0^i,dat tay nhau qua canh' do^ng` co? no^i!!
Gia' nhu* chung' ta hie^u? nhie^u` ho*n nhu*ng~ die^u` chung' ta bie^t' reng` mai dong` so^ng de^u` do^? ve^` mo^t bie^n? nhu*ng hok pai? so^ng neo` cung~ sa^u,cung~ can nhu* nhau!!!!
VA` A^Y' 0I!!!
Gia' ma` to*' co' the^? bie^n; moi kam? xuc' thanh` lo*i`!
Gia' ma` to*' co' the^? giu*~ nhu*ng~ lo*i` ye^u thu*o*ng veo` gio'!
Gia' nhu* thu*o*ng ye^u kho^ng pai? la` ngon co? de^? vo^ tinh` bi da^m~ nat' du*o*i cha^n!
Gia' nhu* the^' gian chi? co' mo^t ngo^i nha` de^? chung' ta co' chung o^ cu*a? so^? ,chung cu*a? di va chung mo^t mai' nha` !
Gia' nhu* ma` a^y' bie^t' co' nhu*ng~ die^u` gian? do*n chang? the^? noi' ne^n lo*i`!
Gia' ma` to*" chang? bao gio*` pai? nga^n` ngai mo^i~ khi nhin` sa^u vao` do^i mat' a^y',hok pai? dan' do die^u` j` do' vo^ tinh`
Gia' nhu* to*" hie^u? du*o*c nhu*ng~ die^u` gian? do*n sau nhu*ng~ tie^ng' th0*? pao`,sau anh' mat',nu cu*o*i`,sau kai' nhin` xa xo^i,sau nhu*ng~ net' tra^m` tu* tre^n gu*o*ng mat a^y' va` mo^i~ khi nghi~ ve^` to*'!
Gia' nhu* a^y' du*ng` bao jo*` hie^u? reng` thi d\si~ bie^t' lem` tho* bo*i? vi` the^' ma` ho mo* ra^t' gioi?
Gia' nhu* a^y' du*ng` bao jo*` nghi~ reng` nha` van bie^t' vie^t' truye^n bo*i? vi` the^' ma` ho bia ra^t' tai`!
To*' co' the^? la` thi si~,la` nha` van hay mo^t ngu*o*i`b vie^t' kick!
To*' co' the^? to^ mau` le^n nhu*ng~ die^u` nho*t nhat cua? cuo^c so^ng',nhu*ng du8o*ng` nhu* trai' tim to*' to*' lai la` die^u` chang? bao jo*` co' the^? vie^t' ke^t' thanh` lo*i`!!!!!!!!!!!1
Do*n gian? va^y thui! TO*' YE^U A^Y'
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=6069
co' khj na0` em se~ nhu ngu0j` ta ............ se~ that. su. ............ nhung m0ng se0 dieu` d0a' la` H0K..........xa anh nhju` ngay` ........ that su. em c0a' rat'nhjeu` chuyen mun' n0j'.............. nhung khj gap anh thj` ............... bey gj0` laj mun........... gap anh ............ de? n0janh v0j' anh nhung j` em can` n0j'..........c0a' the? n0j'............c0' nhung chuyen ............. em that su. mun' pit' ........... va`nhnug chyuen d0a' la` d0 anh n0j' ra .............. cung c0 the? n0j nhnug chuyen ney` h0k dang' de? n0j' d0j' v0j anh .............. nhung d0j v0j em laj. la` ................that. kh0' hjeu? phai h0k anh ...........vj` k0n ngu0j` em lun lun c0a' nhung djeu` thec' mec'.............. va` em can` phaj? bjt'............ hum ney em laj. bit' 1 chuyen nua~..............hum ney anh c0a' ngu0j` thu' 2 de? tam su. 0y`...........em bit nhju` chuyen nhung em h0k mun' n0j ra anh ak` .................vj` em ......... d0j. v0j' em ngay` h0k anh that la`........... c0a' nhung chuyen n0j tren ang cung h0k het'.........nen vj` the' khj na0` gap anh n0j se~ t0t' h0n ......... djeu`em m0ng bey gj0` la` anh h0k dc lua` d09j' em d0a'...........(va` anh h0k dc c0a' ngu0j` # d0a' anh m0a` c0a' ngu0j` # em danh' anh chit'.......nh0' d0a' nghe .........)m0ng se~ dc gap anh va0` 1 ngay` gan` nhat' ........ xa anh nhju` ngay` em cang` nh0' anh nhju` .........10 ngay` ruj` 7 ngay` len mang ma` cung chang 1 tin nhan cung chang 1 entry.......... em dang nghj anh n0j l0' em chuyen chy d0a' day' nghe .nhen' rtin ch0 ngu0j` # m09a` h0k nhan' tin ch0 em .em n0j the' th0j cam^' gian^. hj?......n0j ruj` d0a'
em nghĩ những bài viết trên có thể trở thành những bài viết có chất lượng và đầy cảm xúc.........đc sự đồng tình chia sẻ của mọy người nếu đc 1 theo 1 kiểu chữ khác.

Tú Chạch
17-10-2009, 11:23 PM
thưa mọi người.
em- 1 mem cũng kết dd lâu oy.
mà nóy thật lâu rồi thỳ hay vô dd lém, mà dạo này cũng ít vô.:-ss:-ss
bữa ny t7 vô mà thấy dd chán quá chừng.
em nghĩ việc mem mới dùng ngôn ngữ chát nhiều quá.
đọc thấy khó hỉu và cũng phát ngớn.:(
em thấy việc viết Tiếng Việt trong dd chẳng có gì khó khăn cả:-":-" một số dd # cũng yêu cầu điều đó màk.
thực ra thỳ teen Yên Thành cũng cần theo thời đại nhưng liệu xu hướng hiên nay có phải là những bài viết không dấu, vận dung ngôn ngữ mạng thái quá không hay là những cách viết vi phạm nội quy:-?
em hỏi thật, tại sao ngoài cảnh cáo qua tin nhắn, mod không thẳng tay xóa luôn bài viết. em nghĩ đó là biện phát tốt nhất.

Sau đây là 1mấy bài của nhokcodon_timnguoiyeu:
http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=6067

http://nguoiyenthanh.com/diendan/showthread.php?t=6069

em nghĩ những bài viết trên có thể trở thành những bài viết có chất lượng và đầy cảm xúc.........đc sự đồng tình chia sẻ của mọy người nếu đc 1 theo 1 kiểu chữ khác.
Đã giải quyết:D
Thank bạn đã góp ý

tupdn
29-10-2009, 08:11 AM
Em hỏi ti' nah`,trên diễn đàn nha` ta phải viết mêy' chục bài thì cÓ chức năg cảm Ơn rứa hê`.
Thêm nựa, muỐn tham gia một nhÓm thanh` viên trog diễn đan` Thi` mần reng?!
Hi vọng nhận đượk câu trả lƠj` sơm', cảm ơn...:)]

tupdn
29-10-2009, 08:18 AM
Hok bik' nOj' ra cO' xuk phạm quyền hạn của ADMIN & MOD hay khôg nhưng em thêy' diễn đàn nguoiyenthanh.com của chúng ta nên cO' chức năng sử dụng hình ảnh để làm chữ kí cho các thành viên, không chỉ là tạo nên mỘt ti' cá's tih' mà còn làm chO diễn đàn thêm phần sih động nựa. Chơ nhìn chữ ki' tOàn chự là chự...chán lắm.!

chiplove4u
29-10-2009, 10:01 AM
tốn băng thông

Invisible_225
31-10-2009, 07:47 PM
nếu em không nhầm thỳ:
50 bài viết thỳ đc thanks các thành viên khác.
muốn tham gia nhóm thì vào topic của nhóm đó. có chữ " tham gia nhóm" ở góc phải trên đó[ đối với nhóm công cộng]
còn với Cái Bang Hội thì phải đc lời mời từ bang hội mơi đc tham gia thỳ phải:D

hieuhoa_783_maikhongquen
10-12-2009, 04:47 AM
Đi mô cũng quê nhà nhớ canh rua muống mẹ luôc ăn qua ngày
Ở xa nên muốn được mần quen với người YÊN THÀNH ta đó
Cho tui hỏi cả nhà tý nầy ,tui gửi Email rồi mà răng không được ta nả.Ai biết thì chỉ cho tui với được không .tui cảm ơn trước .OC thể vô nicks tui HIEUHOA_783_MAIKHONGQUEN

hieuhoa_783_maikhongquen
12-12-2009, 05:01 AM
câu nói (ra khỏi nhà là thất nghiệp ) thật đúng bà con ạ .Tui đi xa nên nhớ nhà vô trời đất đây này,biêt khi mô mà về quê mà nói chuyện với người quê ta cho thoải mái.Còn công việc và sinh hoạt hàng ngày còn khổ hơn nữa tề.Dù đi mô thì đi chơ về nhà mình vẫn hơn bà con ạ@};-

WarmBoy
12-12-2009, 03:04 PM
tui củng thấy đúng rứa.lúc đi học thì nợ nần chồng chất.ra trường đi làm tưởng ngon ai ngờ củng nợ nần như đi học....biết rứa ở nhà mần rọng cũng hay

Mr_Kidpro
23-12-2009, 05:33 PM
a đờ min ơi?????????tại răng tui bị treo nik....mr. kevyn tề.chán quá.....giải thích cái hây...:bucminh::bucminh::bucminh::bucminh::bucmin h::bucminh::bucminh::bucminh::bucminh::bucminh::bu cminh::bucminh::bucminh::bucminh:

ngoanhtuan
23-12-2009, 06:19 PM
a đờ min ơi?????????tại răng tui bị treo nik....mr. kevyn tề.chán quá.....giải thích cái hây...:bucminh::bucminh::bucminh::bucminh::bucmin h::bucminh::bucminh::bucminh::bucminh::bucminh::bu cminh::bucminh::bucminh::bucminh:

Bạn xemlại nội quy và xem lại cái video về ca khúc hát về bác Hồ nhé
Bạn nghĩ sao về ý nghĩa bài hát ca ngợi bác Hồ, bạn nghĩ sao khi một bài hát như vậy mà bị chế như vậy,hát nhéo, rồi còn ăn mặc rất phản cảm? tuy bạn kô phải là người trình bày ca khúc này nhưng bạn đã đăng bài này lên,bài này vi phạm về nội dung và văn hóa,vê tư cách… Sâu xa hơn,người nước ngoài họ nghĩ sao về thế hệ trẻ VN , một bài hát hay về Bác Hồ mà thế hệ trẻ đưa ra chế giểu như thế, và họ sẽ lợi dụng vấn đề này để lên án thế hệ trẻ VN kô tôn trong HCM thì lấy gì người nước ngoài họ khâm phục
Đôi lời với bạn
Thân

II/ NỘI DUNG BÀI VIẾT
5. Không được đưa hình đồi trụy, có tính chất không lành mạnh và các hình khiêu gợi.
6. Không được gởi bài lung tung, gởi bài có cùng nội dung vào nhiều topic, nhiều box.
7. Không được sử dụng chữ IN HOA trong toàn bài, không được sử dụng cỡ chữ quá to hoặc quá nhỏ trong toàn bài.
8. Nếu bạn muốn post bài viết của người khác, phải hỏi ý kiến của tác giả, hoặc ghi rõ nguồn thông tin sử dụng.Các bài sưu tầm cần được ghi rõ nguồn hoặc chữ [Sưu tầm] ở cuối vài viết
9. Không được đưa những thông tin bất hợp pháp
- Các thông tin có nội ảnh hưởng đến an ninh quốc gia: xuyên tạc và tuyên truyền chống đối các chủ trương chính sách của Ðảng và nhà nước, phá hoại khối đoàn kết toàn dân, các thông tin về chính trị nhạy cảm, quốc phòng, phản gián,...
- Các thông tin có nội dung kích động bạo lực, tuyên truyền chiến tranh xâm lược, gây hận thù các dân tộc và nhân dân các nước, truyền bá tư tưởng phản động,...
- Các thông tin hoặc từ ngữ trái với thuần phong mỹ tục như khiêu dâm, đồi trụy, tệ nạn xã hội nghiện hút, cờ bạc và mê tín dị đoan...
- Các thông tin ảnh hưởng đến đời tư công dân, quấy rối thông tin cá nhân,...
- Các thông tin ảnh hưởng tới quyền sở hữu trí tuệ như truyền bá trái phép sản phẩm bản quyền, phầm mềm tin học, âm nhạc, tác phẩm văn học, tác phẩm nghệ thuật,...
- Các thông tin có nội dung ảnh hưởng đến an ninh kinh tế: lừa đảo, bí mật kinh tế, kiếm tiền qua mạng, ...
- Các thông tin ảnh hưởng đến an toàn thông tin như virus, ăn cắp, phá hoại cơ sở dữ liệu,...
- Các thông tin có ảnh hưởng xấu đối với văn hoá xã hội như xuyên tạc lịch sử, phủ nhận thành quả cách mạng, xúc phạm vĩ nhân và anh hùng dân tộc, xúc phạm uy tín tổ chức, trái với bản sắc văn hoá dân tộc, phao tin đồn nhảm,...
- Các thông tin ảnh hưởng đến tự do tín ngưỡng, tôn giáo nhân dân.
10. Các hành vi lăng mạ, vu cáo BQT có thể dẫn tới khóa nick ngay lập tức.
11. Nếu thành viên nào tham gia diễn đàn chỉ với mục đích quấy rối thì cần khóa nick ngay lập tức cho dù chưa trực tiếp vi phạm quy định nào.
12. Các bài viết tranh luận nếu đi quá xa ý nghĩa chính khi được lập ra sẽ bị đóng không cần báo trước.
13. Ở đây không post những bài viết, bài báo có nội dung không tốt về quê hương (Tội phạm, người xấu, trôm cắp...). Vấn đề này đã có Báo đài, diễn đàn ta không bàn đến. Hãy nhắc đến quê hương với những điều tốt đẹp.

Mr_Kidpro
30-12-2009, 05:33 PM
mình piết rồy nhưng tại sao......mình pots videoclip ve đám tang bác hồ...có màu....một bộ phim rất ý nghĩa...thời sự vtv3.vtv1 cũng đưa lên mà..va bài hát cầu vông khuyết minh post lên chỉ muôn các bạn xem thư giản,vui cười tí mà,mình chưa có ý nghĩ nào như bạn nói cả,mong bạn va admin xem xét nếu cod j sai mình xin lỗi tổ admin,va thanh viên trong diển đàn,.minh muốn rút ngăn thời gian bị treo nik.minh phải làm gì.xin cho lời khuyên

ngoanhtuan
02-01-2010, 08:32 AM
mình piết rồy nhưng tại sao......mình pots videoclip ve đám tang bác hồ...có màu....một bộ phim rất ý nghĩa...thời sự vtv3.vtv1 cũng đưa lên mà..va bài hát cầu vông khuyết minh post lên chỉ muôn các bạn xem thư giản,vui cười tí mà,mình chưa có ý nghĩ nào như bạn nói cả,mong bạn va admin xem xét nếu cod j sai mình xin lỗi tổ admin,va thanh viên trong diển đàn,.minh muốn rút ngăn thời gian bị treo nik.minh phải làm gì.xin cho lời khuyên

video về đám tang bác Hồ vẫn giữ nguyên,kô xóa bài của bạn,bạn check lại nhé. Xin lỗi bạn kô thể giảm được bạn à,mong bạn chú ý hơn khi lần sau viết bài kô cẩn thận hơn,kô nên dụngchạm đến văn hóa,chính trị
Thân

Mr.Bee
05-01-2010, 09:15 PM
Sao em lập cái tài khoản mới mà mãi anh chị ko ai kích hoat cho em cả vậy ???
Làm ơn kích hoạt cho em với...
Em gửi cho Mr.Chu ko thèm nói gì ?!? Gửi cho Nguyen_Thu cũng như vậy nốt...
Đành phải làm việc này...
Giúp em kích hoạt với...
ID: [H].Meteor
Y!M: thienmenhnhanduyen91@yahoo.com
Củm ơn nhiều!!!

Nguyen_Thu
05-01-2010, 10:44 PM
Tài khoản của bạn chưa xác nhận từ email nên không thể kích hoạt được .
bạn lưu ý , mấy trường hợp trước đăng kí toàn nhầm chộ email .
ví dụ - Email đúng : thienmenhnhanduyen91@yahoo.com.vn nhưng nhiều bạn gõ thiếu .vn nên không có mail kích hoạt .

X_bin
25-02-2010, 10:58 AM
xin lỗi có ai bít cách nào để post nhạc lên forum không post từ nhaccuatui.com ý

tupdn
10-03-2010, 02:23 PM
đăng kí tài khoản gừn chục năm rồy mà chưa đuợc là răng..........

Nguyen_Thu
10-03-2010, 05:32 PM
đăng kí tài khoản gừn chục năm rồy mà chưa đuợc là răng..........

Nói cấy chi nỏ hiểu ?
tài khoản đang dùng đó thôi ? hay cố ý để spam ?
xin lỗi có ai bít cách nào để post nhạc lên forum không post từ nhaccuatui.com ý

Đồ đệ Cái Bang
14-06-2010, 03:06 PM
Tham gia NYT đã lâu nhưng cảm thấy có vẻ là ở đây không thích hợp lắm cho dân Teen Chém gió với shock hàng.

Theo mình thấy Diễn đàn nguoiyenthanh.com thành viên rất đông là tuổi teen (cái này bạn Admin thống kê lại coi) Nhưng nếu không thích hợp cho dân tin chém gió và shock hàng thì cũng là một điều bất lợi để phát triển diễn đàn. Theo ý mình thì các Teen có thể vô đây chém gió và sock hàng. Nhưng các teen phải chém gió và sock hàng lịch sự có văn hóa. Chém gió và sock hàng không phải là văng tục mới gây được sock. Các bạn chỉ cần chém gây bất ngờ và thú vị để lại ấn tượng cho người đọc là gây được sock mạnh rùi mừ. Đồng ý là có chém gió và sock hàng mới tăng thêm thú vị nhưng phải thể hiện là người có ăn học là OK. Ý các bạn thế nào?

naivang256
18-11-2010, 08:08 PM
thanh niên yên thành sao chỉ biết an với học nhỉ cần mở gia một câu lạc bộ cho người choi hoa cây cảnh chim cảnh thành lâp hội sinh vật cảnh cái coi

NugAlumpbub
25-01-2012, 10:44 AM
calivita (http://calivit.com/)

EcoriaBilia
25-01-2012, 02:43 PM
cennik sekocenbud i 2011 chomikuj motywy na nokie c3 liverpoolu gotowy serwer metin darmowy avg bez licencji (http://ywudur.pl/darmowy-avg-bez-licencji.html) jak zablokowac internet nokia500 (http://ywudur.pl/jak-zablokowac-internet-nokia500.html) cd key do virtual dj home free 7 0 5 (http://sakiviz.pl/cd-key-do-virtual-dj-home-free-7-0-5.html) focuspark rzeznia filmik mody na zwiezeta do minecraft 1 0 0 muzyka dance techno 2012 na chomiku navi sygic crack android (http://sakiviz.pl/navi-sygic-crack-android.html) spotkania z fizyka 4 sprawdziany swistak (http://etyzexyj.pl/spotkania-z-fizyka-4-sprawdziany-swistak.html) sciaga alles klar 1a rozdzial 4 (http://etyzexyj.pl/%C5%9Bci%C4%85ga-alles-klar-1a-rozdzia%C5%82-4.html) Nowa plyta d bomb steps in english 1 str 29 gitar hro 2 pobierz za darmo dora poznaje swiat bajki na dvd (http://etyzexyj.pl/dora-poznaje-%C5%9Bwiat-bajki-na-dvd.html) zad 6 str 47 new english zone (http://sakiviz.pl/zad-6-str-47-new-english-zone.html) krak do gry spider man movie (http://sakiviz.pl/krak-do-gry-spider-man-movie.html) polska gra agro rapid age of empires 2 download za free krzyzowki pdf gra na telewon goodgame empire jave pl (http://etyzexyj.pl/gra-na-telewon-goodgame-empire-jave-pl.html) pes 12 pl komentator chomikuj (http://ywudur.pl/pes-12-pl-komentator-chomikuj.html) rm win www peb pl (http://sakiviz.pl/rm-win-www-peb-pl.html) ema 2011 pl online najlepsze gry rpg 240x320 druki ips na windows 7 home watch my girlfriend hack (http://ywudur.pl/watch-my-girlfriend-hack.html) jak pobrac fm 2012 (http://etyzexyj.pl/jak-pobra%C4%87-fm-2012.html) wiejskie zycie na androida chomikuj (http://icesabuhuta.pl/wiejskie-zycie-na-androida-chomikuj.html) skyrim launcher exe t e s skyrim pobierz full funpack chomi sexnk pl ile kosztuje (http://etyzexyj.pl/sexnk-pl-ile-kosztuje.html) chemia cwiczenia 1 hejwowska (http://icesabuhuta.pl/chemia-%C4%87wiczenia-1-hejwowska.html) zpolszczenie do need for speed de run (http://ywudur.pl/zpolszczenie-do-need-for-speed-de-run.html) pianino pdf samsung czat lg t 500ego meska rzeczywistosc rapid program do lamania kluczy wifi (http://ywudur.pl/program-do-%C5%82amania-kluczy-wifi.html) czemu wylacza mi sie mw3 (http://ywudur.pl/czemu-wylacza-mi-sie-mw3.html) pobierz spolszczenie do fl studio 9 (http://icesabuhuta.pl/pobierz-spolszczenie-do-fl-studio-9.html) serebro мама люба pobierz podrecznik historia pdf talking tom cat download avila megaupload ski region simulator 2012 (http://sakiviz.pl/megaupload-ski-region-simulator-2012.html) szybcy i wsciekli 4 ogladaj online pl (http://ywudur.pl/szybcy-i-wsciekli-4-ogladaj-online-pl.html) Lek wysokosci 2011 (http://etyzexyj.pl/L%C4%99k-wysoko%C5%9Bci-2011.html) czyta kopie (lt 2 0) pobierz erotyczne tapety na nokie 5130 aktualne kody eset smart security darmowe meble do sims 3 bez rejestracji (http://sakiviz.pl/darmowe-meble-do-sims-3-bez-rejestracji.html) fajne filmy rar download torrent (http://etyzexyj.pl/fajne-filmy-rar-download-torrent.html) simsy 3 zwierzaki pc torrent (http://sakiviz.pl/simsy-3-zwierzaki-pc-torrent.html) litery greckie kurczak pieczony magda gesller avalon direct pdf lektor pl pegeot rt4 5 (http://sakiviz.pl/lektor-pl-pegeot-rt4-5.html) rayman orgins crack (http://icesabuhuta.pl/rayman-orgins-crack.html) koledy za darmo po goralsku (http://etyzexyj.pl/kol%C4%99dy-za-darmo-po-g%C3%B3ralsku.html) gry na gba exsite sciagnij moj mlodszy brat taniec ze smokami tom 1 online kody wylanczajace pakiety plus (http://ywudur.pl/kody-wy%C5%82anczaj%C4%85ce-pakiety-plus.html) darmowe gry na samsung 3530 torrentz (http://ywudur.pl/darmowe-gry-na-samsung-3530-torrentz.html) klucz do testu nr 1 kompass kl 2 (http://icesabuhuta.pl/klucz-do-testu-nr-1-kompass-kl-2.html) rayman 3 psx download cs 1 6 new era peb minecraft 64 bit pirat quake 2 download full version warez (http://sakiviz.pl/quake-2-download-full-version-warez.html) punkty chomiku skrypt (http://ywudur.pl/punkty-chomiku-skrypt.html) pizza connection 2 pl chomikuj pl (http://sakiviz.pl/pizza-connection-2-pl-chomikuj-pl.html) e71 oprogramowanie chomikuj derylo parazytologia bajka o malpce filmiki erotyczne na nokie darmo (http://icesabuhuta.pl/filmiki-erotyczne-na-nokie-darmo.html) zima witraze (http://ywudur.pl/zima-witra%C5%BCe.html) lego harry potter lata 5 7 jak przejsc (http://sakiviz.pl/lego-harry-potter-lata-5-7-jak-przej%C5%9B%C4%87.html) jak wgrac plik na xbox360? torrent auta2 spolszczenie dzwiekowe skyrim mp4 piosenki i teledyski za free (http://sakiviz.pl/mp4-piosenki-i-teledyski-za-free.html) soft ku990i downloads (http://sakiviz.pl/soft-ku990i-downloads.html) peb new matura success intermediate (http://sakiviz.pl/peb-new-matura-success-intermediate.html) wypowiedzenie umowy o prace 2011 usuwanie simlocka e52 darmowe swiateczne piosenki peb skawin chomikuj (http://icesabuhuta.pl/skawin-chomikuj.html) chemia sprawdzian weglowodory nowa era (http://icesabuhuta.pl/chemia-sprawdzian-w%C4%99glowodory-nowa-era.html) gry chomik soki narcjarskie napc 2012 (http://sakiviz.pl/gry-chomik-soki-narcjarskie-napc-2012.html) sprawdzian z nowa era genetyka chomikuj nuty literowe polskich piosenek pobierz ikone android market tematy na nokie c 300 (http://icesabuhuta.pl/tematy-na-nokie-c-300.html) pelne gry pc koszykuwka (http://sakiviz.pl/pe%C5%82ne-gry-pc-koszykuwka.html) aplikacje android 1280 800 (http://sakiviz.pl/aplikacje-android-1280-800.html) autodesk robot pl 64 bity tematy na telefon nokia c6 sis klucz do nfs the run ps3 wiedzmin 2 ps3 (http://ywudur.pl/wied%C5%BAmin-2-ps3.html) pila 3 pl downland za free (http://etyzexyj.pl/pi%C5%82a-3-pl-downland-za-free.html) rolnictwo sprawdzian klasa 2 liceum wsip (http://ywudur.pl/rolnictwo-sprawdzian-klasa-2-liceum-wsip.html) ewmapa 8 download tapety animowane hd na pulpit zmierzch pobierz torrent chomikuj

Beenpetavek
25-01-2012, 04:10 PM
samsung touch control RMC30D1 OPINIE spr o pradzie elektrycznym sciaga pl radary aura gry lg c300 chomik (http://kyfine.pl/gry-lg-c300-chomik.html) batman arkham city pl torreny (http://kyfine.pl/batman-arkham-city-pl-torreny.html) kayah ding dong karaooke w mp3 (http://kyfine.pl/kayah-ding-dong-karaooke-w-mp3.html) kobiece wzory tatuazy darmowe tapety na komputer sylwestrowe chomikuj motywy do samsung gt s5230g nokia 5200 motyw zegar (http://uqakajoz.pl/nokia-5200-motyw-zegar.html) matematyka kurczab klasa 3 zbior pdf (http://kyfine.pl/matematyka-kurczab-klasa-3-zbior-pdf.html) klucz do instalacji cod mw3 (http://egegilipu.pl/klucz-do-instalacji-cod-mw3.html) to save a life film lektor pl chomikuj rezydencja serial online za darmo 38 minecraft 1 0 0 offline tekstury winx club magiczna przygoda pl (http://egegilipu.pl/winx-club-magiczna-przygoda-pl.html) jak zdobyc duzo grzybow w sfgame (http://kyfine.pl/jak-zdobyc-duzo-grzyb%C3%B3w-w-sfgame.html) dzieci made in india wrzuta pl (http://kyfine.pl/dzieci-made-in-india-wrzuta-pl.html) filmy sbs w avi coto jest plik d3dcompiler 43dll przyjaciele z kieszonkowa 52 serial this is england 86 napisy (http://kyfine.pl/serial-this-is-england-86-napisy.html) lg t500 orange nie mozna wyslac sms (http://noxotyji.pl/lg-t500-orange-nie-mo%C5%BCna-wys%C5%82a%C4%87-sms.html) test j rosyjski 1 gimnazjum (http://noxotyji.pl/test-j-rosyjski-1-gimnazjum.html) samsung corby ii qwerty download download nie przegap mp3 zippyshare boks gra do pobrania za darmo test z dzieci z bullerbyn za darmo (http://kyfine.pl/test-z-dzieci-z-bullerbyn-za-darmo.html) chuck i przyjaciele do pobrania pl (http://uqakajoz.pl/chuck-i-przyjaciele-do-pobrania-pl.html) DARMOWE KODY 20 GRUDIEN (http://kyfine.pl/DARMOWE-KODY-20-GRUDIEN.html) slownik w nokii x2 pol ang wwe smackdown gra demo download xbox lt 2 co daje eska zima 2012 zippy (http://egegilipu.pl/eska-zima-2012-zippy.html) darmowe filmy porno przez komurke (http://uqakajoz.pl/darmowe-filmy-porno-przez-komurke.html) gry telefon dotykowy sudoku chomikuj (http://uqakajoz.pl/gry-telefon-dotykowy-sudoku-chomikuj.html) przed switem do ogladania zajebista gra do pobrania darmowe gry na tel lg gu230 chomikuj pobierz skaner do rozbierania download (http://uqakajoz.pl/pobierz-skaner-do-rozbierania-download.html) subedit windows 64 bit (http://egegilipu.pl/subedit-windows-64-bit.html) swiat biologi 1 uzupelnione cwiczenia (http://kyfine.pl/%C5%9Bwiat-biologi-1-uzupe%C5%82nione-%C4%87wiczenia.html) zbior zadan z makroekonomii ii lektor pl zamiana cial angry brids 360x640 the sims 3 na mac (http://uqakajoz.pl/the-sims-3-na-mac.html) mapy rolne do gps chomik (http://uqakajoz.pl/mapy-rolne-do-gps-chomik.html) world of tanks generator zlota (http://noxotyji.pl/world-of-tanks-generator-z%C5%82ota.html) mahjong na telefon jak wgrac polskie menu do noki x2 motywy 18 na nokie x3 chomikuj chomikuj applebells (http://egegilipu.pl/chomikuj-applebells.html) darmowe filmy porno przez komurke (http://uqakajoz.pl/darmowe-filmy-porno-przez-komurke.html) ravensburger gry postaw na milion (http://kyfine.pl/ravensburger-gry-postaw-na-milion.html) instalka elitemt2 pobierz cs 16 no steam dowland autocad 2008 free download pl chomik bel ami (http://egegilipu.pl/chomik-bel-ami.html) new friends 4 language test 1b units 1 4 (http://uqakajoz.pl/new-friends-4-language-test-1b-units-1-4.html) pelna wersja gry tomb raider chomikuj (http://uqakajoz.pl/pe%C5%82na-wersja-gry-tomb-raider-chomikuj.html) tapety zabi z gry swiat wedlug zabi megavideo 192 prosto w serce 3gplay na nokie sniezynki chomikuj (http://kyfine.pl/sniezynki-chomikuj.html) call of duty 2 world at war cd key (http://kyfine.pl/call-of-duty-2-world-at-war-cd-key.html) sprawdzian geografia 3 nowa era chomikuj (http://kyfine.pl/sprawdzian-geografia-3-nowa-era-chomikuj.html) metin2 multihack by banjo1 2011 slaskie midi za darmo gra rosliny vs zombie honey 2 download lektor polski avi (http://uqakajoz.pl/honey-2-download-lektor-polski-avi.html) motywy 18 na nokie x3 chomikuj (http://egegilipu.pl/motywy-18-na-nokie-x3-chomikuj.html) patch do toy story 2 (http://noxotyji.pl/patch-do-toy-story-2.html) filmiki 3d do pobrania magnet 2 lektion 2 chomikuj pl FunPack HD podklad muzyczny darmowy sterownik do lg p500 (http://egegilipu.pl/darmowy-sterownik-do-lg-p500.html) s5260 free (http://kyfine.pl/s5260-free.html) porshe do ets do pobrania (http://uqakajoz.pl/porshe-do-ets-do-pobrania.html) angry birds do nokia 5800 przygody tomka sawyera dvd corel photo paint 9 download kompass 1 cwiczenia dzial 3 odpowiedzi (http://noxotyji.pl/kompass-1-%C4%87wiczenia-dzia%C5%82-3-odpowiedzi.html) Rozdzial 3 – Test 3A (http://uqakajoz.pl/Rozdzia%C5%82-3-%E2%80%93-Test-3A.html) 16 pih powrocisz download (http://uqakajoz.pl/16-pih-powr%C3%B3cisz-download.html) gra faraon na telefon serial sony ericsson hack sisx darmowy kalkulator simlock nokia 5220 gry automaty na samsung chat chomikuj (http://kyfine.pl/gry-automaty-na-samsung-chat-chomikuj.html) new friends 2 revision 8 (http://egegilipu.pl/new-friends-2-revision-8.html) battlefield 3 klucz do multiplayer (http://egegilipu.pl/battlefield-3-klucz-do-multiplayer.html) hasla na moviestar planet rosliny nasienne film operon liceum rysowanki do druku traktory nhl 2005 download pelna wersja (http://uqakajoz.pl/nhl-2005-download-pe%C5%82na-wersja.html) podpisane nuty do sto lat (http://noxotyji.pl/podpisane-nuty-do-sto-lat.html) urodzony rajdowiec polski lektor (http://egegilipu.pl/urodzony-rajdowiec-polski-lektor.html) pasjans pajak download win 7 gry erotyczne online na Htc wildfire eset nod32 serial tnt drive 2011 lektor pl torrenty (http://egegilipu.pl/drive-2011-lektor-pl-torrenty.html) aplikacje na lg gm360 bali free download (http://egegilipu.pl/aplikacje-na-lg-gm360-bali-free-download.html) ekipa z new jersey exsite pl (http://noxotyji.pl/ekipa-z-new-jersey-exsite-pl.html) graj w rozowa pantere teraz download najlepsze gry na galaxy tab jak podlonczy samsunga ace