PDA

View Full Version : [Thủ thuật] tạo win bản quyền đây

lephubkpro
29-10-2008, 12:49 PM
=P~=P~=P~=P~ai cần hắc win xp sp2 thành bản quyền nào.đảm bảo cài IE8 MEDIA 11 vô tư.update thỏa mái.ai cần liên hê tui nhé.online 24/25 bà con.nhưng lạm dụng ít thôi không bác bin kiện chết:):):):)

Anh Sáng
29-10-2008, 12:52 PM
lên google seach thì đầy tao dễ mà

MatDem
29-10-2008, 12:56 PM
=P~=P~=P~=P~ai cần hắc win xp sp2 thành bản quyền nào.đảm bảo cài IE8 MEDIA 11 vô tư.update thỏa mái.ai cần liên hê tui nhé.online 24/25 bà con.nhưng lạm dụng ít thôi không bác bin kiện chết:):):):)
Mình Activate win xp sp2 thành bản quyền = Patch Activate XP2.

HungThanhOnline
29-10-2008, 01:19 PM
Phầm mềm tạo win bản quyền nà, Anh em tải về mà sd nhé

tekpal
29-10-2008, 02:23 PM
Cái ni dệ ợt, nhưng mà bin mô nựa? bin h đi đập vịt với vợ ở Hồ Tây rồi :)) =))

vinaone9x
29-10-2008, 04:45 PM
Tưởng cái gì, cái này xưa oai` chú mày ạ>:/

HungThanhOnline
30-10-2008, 02:30 AM
Kiến thức là một đại dương, điều ta biết chỉ là nhỏ giọt
Mọi người sao ai cũng nói là cũ rùi nhỉ? tất nhiên là đối với người biết rồi thì không nói làm gì, quan trọng là những người chưa biết ấy. Giống như một tờ báo cũ mà người ta chưa đọc thì thông tin trong tờ báo đó cũng là Mới đối với người ta.

dangngoc_1207
13-11-2008, 03:16 PM
đây không phải là tạo mà là crack :))
tìm trên google đầy mà, bao nhiêu công cụ để crack đó, có cái của hacker Việt Nam đó, dùng hay lắm

Chương Nguyên
13-11-2008, 04:06 PM
@Mấy đồng chí kêu dễ : Các đồng chí cũng sợt trên mạng mà ra cả thì lấy cái lí do chy lại to còi thế nhỉ ?
Tri thức trên in tơ lét là mênh mông ,có thể đồng chí biết nhưng người khác chắc gì đã biết? Thế mới sinh ra cái từ chia sẽ !

nguoiyenthanh
20-11-2008, 08:29 PM
Không gì chạy ổn định bằng việc cài một đĩa windows có licence. Với windows, việc bộ cài có licence hay không không phải là do đĩa cài mà là do key nhập vào. Để windows chạy ổn định, không nên cài từ đĩa crack (khi cài windows không hỏi key hoặc ép windows dùng một số key nào đó). Hãy kiếm một đĩa windows chuẩn, cài và nhập key chuẩn vào. Ai chưa có key chuẩn thì dùng tạm key chuẩn của tôi sau đây:
D6K6B-39C2T-64XBC-XJ28M-DTHQG
Để tìm một key chuẩn rất dễ, kiếm một con máy laptop, khi bán máy, nhà sản xuất thường bán kèm luôn bản windows chuẩn, phía dưới máy sẽ in key của bản windows đó.
Nếu ai lỡ cài windows XP rồi mà chưa có key, dùng file đính kèm (đây là một chương trình của microsoft, không phải hàng crack) để update key. Tuy nhiên nếu tôi nhớ không nhầm thì hiện nay chương trình này chỉ cho cập nhật khi máy kết nối ra internet.
@all: một vấn đề nếu bạn biết rồi thì thấy nó dễ, nhưng nếu chưa biết thì thấy nó khó->ai biết thì chỉ cho người chưa biết :)

vohung_176
20-11-2008, 10:37 PM
crack thì lên google tim cái là được mà,tui cũng có key xịn đó.xưa lắm rồi.ai thich thì tui cho.

remember
20-11-2008, 10:49 PM
crack thì lên google tim cái là được mà,tui cũng có key xịn đó.xưa lắm rồi.ai thich thì tui cho.
chà mấy bác làm chi mad xích mé nhau thế nhỉ.nếu ai chưa biết thì dùng .còn ai biết rồi thì thôi,không nên spam như thế.các bác làm như mình giỏi lắm