PDA

View Full Version : Gọi Tớ là Mets !!!!!

Mets
09-10-2008, 04:13 PM
Chào cả nhà mình nhé!
tớ là:Nguyễn Trần Hương Linh ,tên thường gọi là Linh.Nhưng nếu không quen, cứ gọi tớ là Linh,Huong, hay Mets cũng dc hết .^^
Nhà tớ ở Hoa thành, ngay gần chợ Dinh Si í, ai đi chợ, tiện thể ghé nhà tớ chơi nha, tớ ko thu tiền giữ xe đâu.(tiết kiệm dc hẳn 1k đâý)
tớ 17 tuổi, đang học 12, năm nay sẽ thi Đh đấy.Tớ lo lắm, ko biết có vượt vũ môn thành công ko nữa...Miệng thì tớ cứ bảo lo...mà vẫn cứ chơi dong hoài...
Tớ thích học Ngoại thương, nghe bảo học cái này giàu vô kể(^^), đi nước ngoài xoành xoạch, nên tớ hứng...nuôi ước mơ từ lâu lắm rùi...Nhưng mà càng lớn lên, sống càng thực tế hơn.Cái ngành nớ hấn cao quá, tớ vói sợ ngã ê cả chân, ko ai đỡ thì chết.Nên tớ quyết đinh..à,nuôi í định thi vào Hàng hải, khoa Kt ngoại thương...Thế cũng dc nhỉ?
Dù là tớ đã ko chạm hẳn vào ước mơ...nhưng bằng cách này hay cách khác, tớ đang với đến gần nó hơn..

Nguyen_Thu
09-10-2008, 04:17 PM
đầu tiên là goeo bờ căm to người yên thành chấm cơm :D
Mong bạn hãy đóg góp nội dung để diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển và phong phú hơn :)
Chúc bạn thành công trong kỳ đại học sắp tới :)
P/s : Mong bạn hãy giới thiệu diễn đàn này đến cho bạn bè của bạn hộ mình :D Vì 1 cộng đồng tuổi trẻ yên thành phát triển mà :x

MrChu
09-10-2008, 11:06 PM
Hương ơi, em con ai mà anh ko biết hình, ở ngoài chợ Dinh anh cụng biết ít lắm, biết nhà Bác Nhuận giữ xe (gừn nhà Cung Huề), Bác Định, anh Hồng chị Thanh bán quán, rồi mấy nhà nựa,....
nhà anh ở Chu Trạc, ngay ngạ tư luôn,

zigzag
10-10-2008, 12:52 PM
bà ngoại chị cũng ở gần chợ DInh \:D/

Mets
10-10-2008, 01:42 PM
nhà em ở gần nhà cô Quyên dạy văn cấp hai Hoa Thành í.Hí hí, cácch chợ Dinh mấy trăm m thì phải..Anh chị đi chợ vô chưoi hí.

MrChu
10-10-2008, 02:44 PM
Rứa thì anh cụng chịu. Anh chỉ biết con gái của cô Quyên thôi :">
Rứa để bựa mô về YT anh ra cho biết nhà luôn hềnh ;;)

Anh Sáng
10-10-2008, 02:46 PM
hình nhu la học Bạch Liêu 9C phải không? Để hỏi bạn LINH đã

nammoxanh
12-10-2008, 04:50 PM
Trái Kiến Trúc- Gái Ngoại Thương đó
Em đậu NT đi rồi... Anh ...Em ... mình...

DuyKy
12-10-2008, 11:29 PM
Hi Sao mà lo sớm rứa hề. ^^ Ah rứa là anh biết nhà Hương rồi. Ngày trước anh có học cô Quyên mà. Biết nhà cô luôn.:D Tết ni anh về đi chợ, gửi xe mà lấy tiền là coi chừng nha.^_^ Chà chà Bác MrChu này chắc là biết "Dũng" nhà bán quán chớ. Bạn thân mình đó, mà lâu quá không gặp. Không biết giờ nhớ mình nữa không đây.

truongdong
12-10-2008, 11:35 PM
Hóa ra em này còn học 12.
dưới đấy anh có quen nhiều người. Hồi trước ở trọ ở Hoa Thành đi chợ Dinh suốt.
Muốn học Ngoại Thương à? Trường đó có tiếng nhiều gái xinh nên con trai khắp nơi dồn về tìm.hihihi!
Con gái thì học đó cũng hay.

ZiN
14-10-2008, 04:17 PM
Thi Ngoại Thương đi em a, lo chi!

Mets
15-10-2008, 12:53 PM
em cảm ơn các bác ạ!Nhưng mà e biết luợng sức mình, thi trật ai đỡ nổi cho em????E học ,à quên,thi Kt ngoại thương là cố gắng lắm rồi...
@nammoxanh:chà,bác ni học kiến truc răng hề?em chào anh ạ!Học Kiến trúc cũng giàu lắm anh ơi!!!
@truongdong:E chưa biết mặt mũi cái trừong nớ răng cả...nhưng mà chắc ko có cơ rồi...
@Anh Kỳ:Thật ko?rứa nhà em ở mô nà?

findev
16-10-2008, 05:21 PM
nếu em là con gái hãy chọn Bk, chọn giai dễ lắm :d
(như chị Nhàn cô Quyên í, ra đây cứ gọi là miss university...)

findev
16-10-2008, 08:17 PM
ah mà em nhà chộ mô mà anh ko rõ hèng, có gần nhà chị Nhung chị Trang ko?

Mets
17-10-2008, 12:58 PM
ơ rứa anh cũng biết mấy chị nớ à?Nhà em ở trung tâm hai nhà chị nớ luôn anh ạ!^^
Lâu rồi em cũng ko gặp chị Nhàn, ko ngờ chị í là miss nha!

Mets
17-10-2008, 01:36 PM
nếu em là con gái hãy chọn Bk, chọn giai dễ lắm :d
(như chị Nhàn cô Quyên í, ra đây cứ gọi là miss university...)
E không học dc BK đâu anh!Cảm ơn anh nhé!

Mets
17-10-2008, 01:37 PM

Đây có phải anh Vũ anh bạn Vĩ ko hề?^^

Bee^^!
17-10-2008, 01:47 PM
hô hô, Peo à, tau Bee nì

Mets
18-10-2008, 07:17 AM
hô hô, Peo à, tau Bee nì

Chào bạn Bee nhà mình hí hí.Mò vô đây khi mô rứa?....Mới cắt tóc trông xinh hầy.Kute lắm !!!!^^

truongdong
18-10-2008, 07:35 AM
Em ở gần chợ Dinh thì gần nhà chị Nhàn nhỉ?
Anh cũng vào nhà chị Nhàn chơi rồi đó. Nhưng cấp 3 anh cũng không học cùng Nhàn. Chỉ là quen nhau, từ hồi cấp 2 cơ. Bây giờ anh cũng học BKHN cùng Nhàn, khác ngành, mấy năm trước cùng ở kí túc xá. Hì!
Còn nếu em bít làng Phan Đăng Lưu thì anh quen ở đó nhìu lắm.
Thi trường Đh mô cũng được, cốt là học cho tốt đi đã. Giờ thi đh có khó nữa mô.

Mets
18-10-2008, 08:48 AM
Em ở gần chợ Dinh thì gần nhà chị Nhàn nhỉ?
Anh cũng vào nhà chị Nhàn chơi rồi đó. Nhưng cấp 3 anh cũng không học cùng Nhàn. Chỉ là quen nhau, từ hồi cấp 2 cơ. Bây giờ anh cũng học BKHN cùng Nhàn, khác ngành, mấy năm trước cùng ở kí túc xá. Hì!
Còn nếu em bít làng Phan Đăng Lưu thì anh quen ở đó nhìu lắm.
Thi trường Đh mô cũng được, cốt là học cho tốt đi đã. Giờ thi đh có khó nữa mô.

răng lại không khó hở anh?Tụi em pahỉ thi theo chương trình mới, khó chết đi được!>.<
Nhà em bên dưới nhà chị Nhàn một đoạn, gần xịt à.Chị nớ học giỏi nổi tiếng mà.^^.Cô Quyên mỗi laà nhắc đến chị í là tự hào , sung sướng lắm...
Bên PĐL em cũng biết một tý, mấy đứa cùng tuổi mà...

Mets
19-10-2008, 05:53 PM
Thi Ngoại Thương đi em a, lo chi!

E cảm ơn ạ!Nhưng em biết sức mình ko đủ mô...

pekem
20-10-2008, 05:02 PM
tìm cho đỏ mắt...mi bịa đặt tên à..thất vọng
mi định thi ngoại thương à...siu hềy

sonbx
20-10-2008, 05:15 PM
Đổi trắng thay đen. x(

Mets
22-10-2008, 05:27 PM
Đổi trắng thay đen. x(

ơ, em làm chi mà anh nói là "Đổi trắng thay đen?"

Mets
22-10-2008, 05:29 PM
tìm cho đỏ mắt...mi bịa đặt tên à..thất vọng
mi định thi ngoại thương à...siu hềy

Cha mi, mi nhìn cho kĩ hây.Tau ghi tên tau chớ chi nữa.Không thấy cái chữ to uỵch ra à?
Tau muốn,và rất thik học NGoại Thương, nhưng sợ với ko đến..ngã gãy cổ mất..Sẽ thi Hàng hải mi ạ.Nghe nói ngành ni giàu lắm....
He he, chầu mô giàu tau cho vay tiền hây.

pekem
22-10-2008, 05:30 PM
Cha mi, mi nhìn cho kĩ hây.Tau ghi tên tau chớ chi nữa.Không thấy cái chữ to uỵch ra à?
Tau muốn,và rất thik học NGoại Thương, nhưng sợ với ko đến..ngã gãy cổ mất..Sẽ thi Hàng hải mi ạ.Nghe nói ngành ni giàu lắm....
He he, chầu mô giàu tau cho vay tiền hây.
ềy..có thì giừ cho tau vay 1 ít mồ...hoho =))

pekem
22-10-2008, 05:31 PM
mà rõ ràng tau thấy mi viết tên mi là hương linh..trong khi mi tên ...có phỉ linh mồ...điên rồ :))

Mets
22-10-2008, 05:42 PM
mà rõ ràng tau thấy mi viết tên mi là hương linh..trong khi mi tên ...có phỉ linh mồ...điên rồ :))

nầy hây.Con nik đừng có bâu xâu.Mi không thấy tau có cái chú thik to đùng kia còn chi nữa.Có thể gọi tớ là ...Mắt vỡi mũi.
He he, h tau hết tiền, mi ranứg đợi mấy năm nữa tau cho vay hây!Đợi tau bán nhà đi học đã...^^

pekem
22-10-2008, 05:45 PM
rứa bữa ni gọi mi là chi...mets..mắt..mũi...hay linh ???
thui gọi là béo hềy :P
àk..mi gọi tau là Kem nghE chưa:)

nammoxanh
22-10-2008, 06:22 PM
Đổi trắng thay đen. x(

Có gì thì nói ra luôn đi.
Mà thời này công nghệ cao, ai lại dùng có trắng với đen nửa.
Hình ảnh sống động, âm thanh rỏ nét, 1.600.000 màu và .... cảm nhận dc cả mùi nữa

sonbx
22-10-2008, 07:50 PM
ơ, em làm chi mà anh nói là "Đổi trắng thay đen?"
Anh có nói e đâu, anh nói cái thằng kiến trúc ấy. :D

nammoxanh
23-10-2008, 10:39 PM
Anh có nói e đâu, anh nói cái thằng kiến trúc ấy. :D

Lại ăn lói linh tinh rồi.
Thằng Kiến Trúc là thằng lào?
Có gì muốn tâm sự thì cứ bộc bạch đi, ngại là chi?

Mets
24-10-2008, 02:03 PM
rứa bữa ni gọi mi là chi...mets..mắt..mũi...hay linh ???
thui gọi là béo hềy :P
àk..mi gọi tau là Kem nghE chưa:)

uh,Biết ròi!Kem ạ!
HA HA.
Mi với thằng Luân chơi nổi hầy.^^ Tau biết rồi hây!

Mets
24-10-2008, 02:19 PM
Lại ăn lói linh tinh rồi.
Thằng Kiến Trúc là thằng lào?
Có gì muốn tâm sự thì cứ bộc bạch đi, ngại là chi?
Anh Sơn và anh Vũ chú í!Đây là cái bài giưới thiệu profile của em, ko phải chỗ để hai anh tranh luận te tét mô hây!...

nammoxanh
24-10-2008, 03:57 PM
Anh Sơn và anh Vũ chú í!Đây là cái bài giưới thiệu profile của em, ko phải chỗ để hai anh tranh luận te tét mô hây!...

Em phải cảm ơn bọn Anh mới đúng chứ.
Bọn Anh đang làm cho topic này sôi động hơn,phong phú hơn cũng đồng nghĩa là làm cho ... mẹt Em dc chú ý hơn.
hậu tạ đi

sonbx
24-10-2008, 04:48 PM
Thôi, nể em Mets, mình làm hòa nhau nhỉ :D. Nhưng chú phải sửa lại câu nói lần trước là : Trai BK, gái NT mới đúng :))

nammoxanh
24-10-2008, 10:43 PM
Thôi, nể em Mets, mình làm hòa nhau nhỉ :D. Nhưng chú phải sửa lại câu nói lần trước là : Trai BK, gái NT mới đúng :))

Xời. Có người nói mà không biết ngượng kìa. Hahahaha
:78::78::78:

Mets
24-10-2008, 11:13 PM
hơ!Hai anh ni mắc bệnh hoang tưởng giời ạ!Bệnh nặng lắm rồi....:D
Cảnh cáo anh Vũ lần thứ hai:Sử dụng đúng bản gốc, ko có dị bản à nha!Mets chứ ko phải mẹt!!!!^^
(Mà răng anh siêu hầy,đoán ra dc tên e!Hầu hết mọi người đều ko hiểu mô...lại tưởng Mét,Mệt...Khổ thế chứ lị:D)

Mets
24-10-2008, 11:15 PM
A Sơn chơi trội quá!^^Nguyên cái ava ...đang học bài...Kinh!

nammoxanh
25-10-2008, 07:10 AM
hơ!Hai anh ni mắc bệnh hoang tưởng giời ạ!Bệnh nặng lắm rồi....:D
Cảnh cáo anh Vũ lần thứ hai:Sử dụng đúng bản gốc, ko có dị bản à nha!Mets chứ ko phải mẹt!!!!^^
(Mà răng anh siêu hầy,đoán ra dc tên e!Hầu hết mọi người đều ko hiểu mô...lại tưởng Mét,Mệt...Khổ thế chứ lị:D)

Chuyện!
Kinh nghiêm 5 năm trong nghề... xoi mói người khác mà Em.
:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Chương Nguyên
25-10-2008, 07:59 AM
nhà em ở gần nhà cô Quyên dạy văn cấp hai Hoa Thành í.Hí hí, cácch chợ Dinh mấy trăm m thì phải..Anh chị đi chợ vô chưoi hí.
Ái chà ,suýt chút nữa thì anh gọi bác Quyên là mẹ vợ 8-> =((:-$

langtu_yenthanh
25-10-2008, 01:43 PM
Em thi ngoại thương thì hãy cố gắng lên nha vỳ ngoại thương lấy điểm cũng cao phết. Nhưng anh nghi la em đã thích thi vào trường đó thì chắc là em cũng có đủ tự tin rồi. Chúc em thành công.:@).

Mets
25-10-2008, 02:30 PM
[QUOTE=Chương Nguyên;3822]Ái chà ,suýt chút nữa thì anh gọi bác Quyên là mẹ vợ 8-> =((:-$[/QUOTE
ui, lại thêm một ông anh đi ở rể xóm mình^^!...Giới thiệu với mọi người:đây là người từng thương thầm nhớ trộm chị Nhàn nhà em-miss ĐHBK ạ!:D

Mets
25-10-2008, 02:32 PM
Em thi ngoại thương thì hãy cố gắng lên nha vỳ ngoại thương lấy điểm cũng cao phết. Nhưng anh nghi la em đã thích thi vào trường đó thì chắc là em cũng có đủ tự tin rồi. Chúc em thành công.:@).

Ko có mô anh ơi!E nỏ có tý tự tin mô khi thi trường nớ hết á!Ngoại thương chỉ là ước mơ của em thôi....Hì hì, em biết mình ko đủ năng lực mà, thi một phát...chẳng may..ngã chỏng ra thì ai đỡ...
E thi Hàng Hải anh ạ!

Mets
25-10-2008, 02:34 PM
Chuyện!
Kinh nghiêm 5 năm trong nghề... xoi mói người khác mà Em.
:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

E cũng nghĩ rứa!Răng ngày trước anh ko thi vô Sư Phạm Văn hầy, đâm vô Kiến trúc mần chi! Học văn mới hợp với anh!:P

Ani
25-10-2008, 04:05 PM
he he, Mets ơi.Tau vô đây rồi nầy...
Mi thi Hang` Hai that a`?Răng con gái lại học cây nớ?Không sợ chết à?:P

Mets
25-10-2008, 04:16 PM
he he, Mets ơi.Tau vô đây rồi nầy...
Mi thi Hang` Hai that a`?Răng con gái lại học cây nớ?Không sợ chết à?:P

Kệ tau.Chết mà nhìu tiền tau cũng cam lòng mà.:P
Với lị, tau đăng kí KT Ngoại Thương chứ tàu tiệc chi mô mà chết.
Tau tính kĩ rồi...he he, mi cứ yên tâm, sau ni tau học cây nớ, tau mai mối cho một anh lái tàu, hoa tiêu chi nớ cho...oài, bạn tớ tha hồ mà ..đếm tiền!:P

HiepCaVe
25-10-2008, 04:19 PM
Hiệp cave thay mặt thằng bạn của Mets nói con trai làm cave được thu nhập cứ gọi là ...

Mets
25-10-2008, 04:34 PM
Hiệp cave thay mặt thằng bạn của Mets nói con trai làm cave được thu nhập cứ gọi là ...

E chú thik với anh Hiệp:Bạn em là con gái ạ!:PNỏ phải thằng mô!

sonbx
25-10-2008, 07:56 PM
A Sơn chơi trội quá!^^Nguyên cái ava ...đang học bài...Kinh!
Học bài đâu em. Đọc lưu bút đấy chứ :">

sonbx
25-10-2008, 07:59 PM
Xời. Có người nói mà không biết ngượng kìa. Hahahaha
:78::78::78:
Chắc phải nhờ [you] phân xử vậy :(

Mets
25-10-2008, 09:37 PM
Tình hình là như ri:Anh Sơn với A Vũ "tranh luận lành mạnh"mấy hôm ni.Không ai chịu nhường ai cái chức ...hoang tưởng:P(Khổ ghê cơ)...Anh mô cũng ngoa...như con gí.(Sau ni hai bà mô lấy hai anh cũng khổ^^Không khéo ăn rồi...khỏi rửa bát...he he lấy bát đĩa ném nhau cho rồi:D)
Trên cương vị là mọt quan tòa chí công vô tư, em ...cho hai anh huy chương vàng hết.Dc chưa hề?:P
Ai khiếu nai chi thì nói đê!!!
Ù..ù ù..bãi đường!!!!:P
P/S:E sr hay anh..nếu lỡ em có nói cây chi...đúng quá:P

sonbx
26-10-2008, 10:43 AM
Quan tòa vạn tuế vạn tuế vạn vạn tuế. [-O<

pekem
26-10-2008, 12:30 PM
a tau nghĩ là tau gọi mi là Mẹt...hay hơn...hehehe...
mẹt hương

Mets
27-10-2008, 04:12 PM
a tau nghĩ là tau gọi mi là Mẹt...hay hơn...hehehe...
mẹt hương

uh, gọi chi cũng dc..:PHôm nay mệt quá...dạo ni nỏ muốn làm chi..

sonbx
27-10-2008, 04:40 PM
Giờ mới biết, con thầy Hùng phải không :D

kienhx
27-10-2008, 04:48 PM
ngu giờ mời biết
co ấy béo lắm
hahaha

sonbx
27-10-2008, 04:52 PM
ngu giờ mời biết
co ấy béo lắm
hahaha
9X chứ có phải 8X đâu mà bảo tau giờ mới biết. Mà béo thì sao :">

Jonouchi
28-10-2008, 09:18 AM
E không học dc BK đâu anh!Cảm ơn anh nhé!
Bách Khoa-Sự lựa chọn của thế hệ cũ.sang KTrúc học vs bọn anh cũng đc, girl Ktrúc cũng rất ...giàu (em này có vẻ hám tiền -jống miềng quá!:)))

Jonouchi
28-10-2008, 09:22 AM
Kệ tau.Chết mà nhìu tiền tau cũng cam lòng mà.:P
Với lị, tau đăng kí KT Ngoại Thương chứ tàu tiệc chi mô mà chết.
Tau tính kĩ rồi...he he, mi cứ yên tâm, sau ni tau học cây nớ, tau mai mối cho một anh lái tàu, hoa tiêu chi nớ cho...oài, bạn tớ tha hồ mà ..đếm tiền!:P

muốn bộn tiền thì cưa mấy anh Hàng hải khoa Đánh Bắt xa bờ đó.em thk trai giàu lắm à?ai cũng vậy bọn anh bao giờ mới có vợ

Jonouchi
28-10-2008, 09:28 AM
Chắc phải nhờ [you] phân xử vậy :(
thực ra trai KT hay BK đều Prô cả.sao gái NT đc ưu ái thế?tui đến trường NT học mấy buổi nhưng thấy thường thôi,ko xinh lắm.Bk thì chăm chỉ thông minh,KT sành điệu và lãng tử...nhưng theo tui thì trai BK gái TC.trai KT gái NT=P~

Mets
28-10-2008, 09:46 AM
muốn bộn tiền thì cưa mấy anh Hàng hải khoa Đánh Bắt xa bờ đó.em thk trai giàu lắm à?ai cũng vậy bọn anh bao giờ mới có vợ
Ko, em chỉ thik tiền do em tyự kiém ra thôi.Còn nhờ vả người khác, mệt lắm:PCòn chuyện học chi giàu là em nhắc lại lời bạn em, chứ ko phải em nói à nha.

Jonouchi
28-10-2008, 09:54 AM
Ko, em chỉ thik tiền do em tyự kiém ra thôi.Còn nhờ vả người khác, mệt lắm:PCòn chuyện học chi giàu là em nhắc lại lời bạn em, chứ ko phải em nói à nha.
ừ.tiêu tiền mình kiếm ra thik lắm em à !học chi ra ko phải yếu tố quyết định,cơ bản là mình có khát khao.cứ cố gắng trong phạm vi của mình, sướng khổ có số,

Mets
28-10-2008, 10:05 AM
cảm ơn chị ạ!Nhântiện cũng cảm ơn chị luôn vì đã đọc nhưng bài viết của em.:pVui là khi...có người đang chia sẻ với mình.

Jonouchi
28-10-2008, 10:09 AM
cảm ơn chị ạ!Nhântiện cũng cảm ơn chị luôn vì đã đọc nhưng bài viết của em.:pVui là khi...có người đang chia sẻ với mình.
anh hỉu mà.chị vis bài mô từ cảm xúc thật của chị mà ko có ai chia sẻ chị bùn lắm.nên chị thường tìm đọc những bài như vậy để chia sẻ với những ai có tâm hồn....

Mets
28-10-2008, 10:38 AM
ngu giờ mời biết
co ấy béo lắm
hahaha

Anh Kiên im ngay!K tám linh tinh ở đây.

Đạj Thần Phong
28-10-2008, 10:47 AM
Mets nè.anh o Hợp Thành gần e đây.con đường vào đh rộng mở với em khi có đk cần là e phải đậu tốt nghiệp.đk đủ là học lực khá or giỏi.Biết người biết ta trăm trận trăm thắng.ok Men
<):)

herogame_37
28-10-2008, 09:04 PM
Hương hay LInh đây.Mình cũng ở chợ dinh răng ko biết hề.Có phải gần nhà Ô Tân ko?

Mets
29-10-2008, 09:33 AM
Mets nè.anh o Hợp Thành gần e đây.con đường vào đh rộng mở với em khi có đk cần là e phải đậu tốt nghiệp.đk đủ là học lực khá or giỏi.Biết người biết ta trăm trận trăm thắng.ok Men
<):)
Ôi, anh cũng ở Hợp Thành à?Mẹ em cũng là người Hợp thành đấy anh!Mọi người bảo em là con gái Hoa Thành mà ..như lai:p hì hì.Nhà bà ngoại em ở xóm Hai Cồn Lang í.
còn chuyện thi cử, em rất cảm ơn anh.E sẽ luôn cố găng.Hứa với chính mình như thế.

Mets
29-10-2008, 09:34 AM
Hương hay LInh đây.Mình cũng ở chợ dinh răng ko biết hề.Có phải gần nhà Ô Tân ko?
Anh Đồng con thầy LOng phải không?E bạn Phuong nay.:P.Trên ni anh gọi em là Mets, hay như trên chỗ nớ em viêt rồi chi.

chami
29-10-2008, 11:18 AM
em Linh hơi bị khun, mở cái Topic ni đong được cả đống giai 8-x Chúc em thi đậu Ngoại thương!
PS: Nhà anh cũng ở Hoa Thành, xóm 3 :D

zicjack
30-10-2008, 09:36 AM
quá khun là đằng khác

Mets
02-11-2008, 08:51 AM
Khiếp!:p
Chị Van với anh chami nói chi rứa?...Tại mopị nguiười iu quý em nên mới vô mà...:D
E có làm chi mô....Thật là...:P

Mets
07-11-2008, 06:00 PM
7/11:đau cả lòng, bài minh dạo ni ế ẩm ri hề?...

Tú Chạch
07-11-2008, 08:22 PM
Có cần anh làm piza tiếp thị topic cho em hok>
khà...Linh nhà ta mà ế khách hả pá con..
Khổ thân con em tui hì...
Bà con mô ròi vô đây mở hàng cho kon em tui cái..keke

Ani
11-11-2008, 09:58 PM
ế như ri răng hề?:D

Tú Chạch
12-11-2008, 08:37 AM
ÍT người hỏi thăm nó ý mà.Nói trước kon em tui cũng xinh lắm đó nha.Bác nào đặt cọc thì báo trước cho em nha...kaka

Mets
12-11-2008, 12:53 PM
ế như ri răng hề?:D

Tau như ri là tại vì có mấy đưa bạn tốt quá chơ chi nữa.Vô mà ko thrmf chào ai một tiếng.Mát thê nạ.Giận!Tau giận rồi.~.~

Mets
12-11-2008, 12:55 PM
ÍT người hỏi thăm nó ý mà.Nói trước kon em tui cũng xinh lắm đó nha.Bác nào đặt cọc thì báo trước cho em nha...kaka

Uầy,chơ anh Tú nhìn thấy e khi mô mà nói ...bạo miệng rứa?Lỡ sau ko phải người ta đánh mắng a em chịu ko thấu mô hêy.
He he,nỏ lien quan đến em:D=P~

Tú Chạch
12-11-2008, 01:23 PM
Có chi anh chịu hết.Em đừng lo chi cả.Khi mô có đc thằng mô rồi thì đừng quên thằng anh này la ok..hi:D

pekem
12-11-2008, 01:24 PM
Có chi anh chịu hết.Em đừng lo chi cả.Khi mô có đc thằng mô rồi thì đừng quên thằng anh này la ok..hi:D
hương béo kiếm người iêu àk ??
tau tìm cho vs nhák :)>-

Mets
13-11-2008, 07:10 PM
hương béo kiếm người iêu àk ??
tau tìm cho vs nhák :)>-
hời!Mi điên à con tê?tau không lớn nhanh như mi mô Hoài ạ!:D...Khỏi cần bận lòng vì tau hí, bảo vệ tình yêu tính báo của mi cấy đi....tau là thành viên Hội Độc Thân rùi bà ạ!:D