PDA

View Full Version : Tôi thua cuộc vì ngập ngừng

Jonouchi
25-10-2008, 10:56 PM
Bạn biết đó, tình yêu giống như ai đó đang chờ xe buýt. Khi xe vừa đến, tôi nhìn lên và tự nói: "ặc. xe đầy rồi... nỏ còn chộ mô, thôi mình đợi xe sau cụng đc."

Rứa là tôi bỏ qua cấy hiện tại, ngồi chờ cấy thứ hai. Khi cấy thứ hai tới, tôi nhìn lên và lại tự lẩm bẩm: "Xe ny răng cụ rứa, tồi tàn quá!" Và tôi nỏ bước lên xe, ngồi đợi xe tiếp theo.

Một hồi sau, cấy thứ ba chạy tới. Cấy ny không cũ, không có đông khách nhưng tôi vẫn không hài lòng: "Cấy ni không có điều hoà, thôi mình cố đợi xe sau".
đợi mại thì trời túi.có xe mô là nhảy zô lun.nhìu khi xe nớ ko đi qua nhà mình làm mình phải đi bộ xa...
tình iêu cụng rứa,yêu ko lo cứ lo kén chọn...nên muộn quá mới chọn vội vàng...
tôi cụng rứa
nhục ...thatk là vãi đái...phải ko you?

Quank1_dcn90
26-10-2008, 12:07 PM
đúng là tâm trạng chờ xe buýt
có lúc còn bị bọn nghiện nó theo nữa

Quank1_dcn90
27-10-2008, 09:44 AM
nghiện trong th này là bọn cave phải ko ạ?yêu ko yêu cứ đợi làm mấy em cave thèm
nghiện thật chứ giả hả
trên chỗ cầu vượt DH Quốc Gia đầy lun

/<ute
28-10-2008, 02:38 PM
chỜ xe bus nhiều khi cũng như chờ cuộc sống anh nhỉ :D

rurounikenshin1011
07-11-2008, 12:56 PM
chờ làm quái gì cho mệt, vớ được em nào ngon thì iu đại luôn đi, vi cuôc sống là không chờ đợi, đứa nào phát biểu chờ xe buýt như chờ cuôc sống đó hả, cho 1 điểm.

Jonouchi
07-11-2008, 01:13 PM
theo 1 khía cạnh nào đó thỳ tình yêu zống như việc chờ xe bus
còn tự đi tìm xe bus trên đuờng cho chủ động cụng đc thôy
nhưng mà còn lâu xế hấn mở kựa cho =))

KanR0nSt0ry_Baby
08-11-2008, 04:26 PM
Tất kả nói sai bét hết... Yêu thì phải chọn người hợp nhau mà yêu, đây là em đang nói đến tính cáck chứ nỏ phải nói hoàn cảnh mô naz`. Chứ chàng nóng tính chọn kon nóng tính thì có mà giết nhau. ^^! Nói chung là a ry các bác naz`. Nỏ ai hoàn hảo cả mô. Tình yêu thiêng liêng lém nên những kẻ chỉ biết yêu bản thân mình thì nỏ khi mô nhận được hạnh phúc. Hãy yêu thật lòng và chân thành! Chúc mọi người luôn hạnh phúc và vui vẻ bên người mình yêu thương!!! :):)
Thiên thần sẽ đến với các bạn vào mỗi buổi bình mình !!!

pbee
08-11-2008, 04:28 PM
chà tỳnh yêu chẹp qá\:D/

KanR0nSt0ry_Baby
08-11-2008, 04:47 PM
Nhảy vô key là nói chơ nỏ biết cấy quái chi kả. Tình yêu mô ra đây mà "chẹp"?

Jonouchi
08-11-2008, 04:55 PM

là sao nhỉ?
tuitưởng thiên thần sẽ đến mỗi buổi tối chứ :D:D:D

vouuthao
08-11-2008, 06:00 PM
Tất kả nói sai bét hết... Yêu thì phải chọn người hợp nhau mà yêu, đây là em đang nói đến tính cáck chứ nỏ phải nói hoàn cảnh mô naz`. Chứ chàng nóng tính chọn kon nóng tính thì có mà giết nhau. ^^! Nói chung là a ry các bác naz`. Nỏ ai hoàn hảo cả mô. Tình yêu thiêng liêng lém nên những kẻ chỉ biết yêu bản thân mình thì nỏ khi mô nhận được hạnh phúc. Hãy yêu thật lòng và chân thành! Chúc mọi người luôn hạnh phúc và vui vẻ bên người mình yêu thương!!! :):)

chị cũng mún như rứa lắm,nhưng mà chị mất hết niềm tin vào tyo rùi em à.ko mún iu nưa mô.chơi cái đã,iu đương mệt lắm:)