PDA

View Full Version : Sim cặp vietnamobile gọi miễn phí dành cho các bạn trẻ

ASOLO
12-08-2009, 12:48 PM
Hiện tại tớ đã thử và Yên Thành đã có sóng Vietnamobile, không những có mà sóng còn rất khỏe. Vietnamobile đang có chương trình khuyến mãi rất hay đó là gọi nội mạng mỗi ngày 6 tiếng đồng hồ chỉ mất có 5k. Quá rẻ phải không các bạn trẻ đang tuổi yêu, cần liên lạc với nhau hàng ngày mà chi phí thì tối thiểu.
chỉ cần 5k một ngày bạn có thể liên lạc với người mình yêu quý tới 6 tiếng đồng hồ.

Hãy liên lạc ngay với ASOLO theo thông tin dưới đây để nhận được cặp sim số như ý.
ASOLO:0922.00.6172

thuy_se7en
12-08-2009, 02:36 PM
anh nói rứa khác chi mua beeline big zezo hả anh :D
gọi trong mạng không đồng sau phút đầu tiên : tức hân chỉ lấy tiền phút đầu thôi, còn sau miễn phí
mọi ng tham khảo ở đây nè (http://www.ledmobile.net/diendan/beeline-g-tel/51033-goi-cuoc-big-zero-cua-beeline.html)
p/s em ko quảng cáo :D

Chương Nguyên
12-08-2009, 03:46 PM
Bây giờ hai bạn rút điện thoại ra lần lượt gọi cho nhau,ai mất ít tiền hơn sẽ dùng người nớ ^^

wth
12-08-2009, 07:39 PM
Bây giờ hai bạn rút điện thoại ra lần lượt gọi cho nhau,ai mất ít tiền hơn sẽ dùng người nớ ^^

Gọi cho nhau co hớ ah`
ngoại mạng chết tiền luôn....[-X[-X[-X
mà nếu gọi ngoại mạng nữa thì Beeline rẻ hơn........:-|

manu93
12-08-2009, 09:50 PM
Beeline bằng chi đc máy bàn.ko thì lên yahoo mà gọi

wth
12-08-2009, 10:20 PM
Beeline bằng chi đc máy bàn.ko thì lên yahoo mà gọi
hix đi chơi xách theo máy bàn vs Y!M chắc.....vãi......

Nguyen_Thu
12-08-2009, 10:38 PM
rủ chắc ra ngoài đồng nói chuyện đợ tốn tiền :|

wth
12-08-2009, 10:50 PM
rủ chắc ra ngoài đồng nói chuyện đợ tốn tiền :|
Pak mấy lần a rứa rồy.......
tiền đth thì ko tốn
sợ tốn tiền bông băng thuốc đỏ.........

ASOLO
16-08-2009, 10:35 AM
anh nói rứa khác chi mua beeline big zezo hả anh :D
gọi trong mạng không đồng sau phút đầu tiên : tức hân chỉ lấy tiền phút đầu thôi, còn sau miễn phí
mọi ng tham khảo ở đây nè (http://www.ledmobile.net/diendan/beeline-g-tel/51033-goi-cuoc-big-zero-cua-beeline.html)
p/s em ko quảng cáo :D

Okie đồng ý Beeline cách tính cước là 1 phút đầu của nội mạng.
nhưng mỗi cuộc gọi của Beeline tối đa chỉ có 20phút, sau đó mạng sẽ tự động ngắt và phải thực hiện lại cuộc gọi. Tính ra nếu gọi tầm 6 tiếng đồng hồ như Vietnamobile thì với Beeline sẽ tốn hết: 18 (mỗi lần gọi chỉ đc 20p) x 1.199 (VND - phút đầu tiên ) = 21.582 VND / 6h/ ngày.

Vậy so sánh giữa gói cước 5.000 VNĐ/ 6h/ ngày của Vietnamobile với gói cước 21.582 VNĐ/6h/ngày của Beeline thì gói cước nào hiệu quả kinh tế.

Hơn nữa đó là tính cho cuộc gọi của Beeline hiệu suất sóng đạt 100%, và cuộc gọi là tối thiểu trong vòng 6h/ngày, chứ nếu mà cứ 2-3 phút gọi một lần thì....ối tiền phải trả.

Một điều đặc biệt nữa, hiện nay Beeline chỉ mới cung cấp dịch vụ ở 3 tỉnh thành đó là Hà Nội, Đà Nẵng, và Sài Gòn. Nên ở Yên Thành mà dùng Beeline e đó là điều khôgn tưởng.

So sánh Vietnamobile với máy bàn thì quá rẻ...chỉ với 5.000 VNĐ kích hoạt, cả ngày liên lạc với nhau không biết chán.

Không tin thì hãy thử coi.

Hiện tớ có khá nhiều sim cặp cho các bạn trẻ lựa chọn.

chjpcojmobjle
06-12-2009, 07:25 PM
beeline chua c0 s0ng taj nghe an may bac ak