PDA

View Full Version : Hàng về...hàng về...pà kon ơi!!!...

ngoc xit
08-05-2009, 01:38 AM
:54::51
Alo...thông tấn xã Teen Yên Thành mình ơi...:o)
Nhanh chân lên nèo...:14: Nghe tin ngày mai hàng sẽ được chuyển về mà nóng cả ngài nạ, pà kon ơi, nhanh chân lên...
Mai mốt đã là ngày của Mẹ, bạn muốn chọn một món quà xinh xắn và ý nghĩa cho Mama thân iu...:x
Một ngày như mọi ngày, bạn muốn dành tặng một nửa của mình một điều gì đó thật bất ngờ...:32:
Một ngày như mọi ngày, sau giờ học căng thẳng, bạn muốn ghé đâu đó, ngó nghiêng, tăm tia cho mình một cái rì rì thật là thú vị...:3:
Một ngày như mọi ngày, bạn luôn muốn tạo sự nổi bật của riêng bạn, chính bạn mà thôi, để các teen khác á, cứ gọi là thèm thuồng, trầm trồ về style của bạn nhé...:8:
Ôi, thật là nhiều nữa cơ, kể sao hết, phải ghé qua Chíp xinh thì mới thấy hết chứ từng này đất làm sao mà dụng võ được, pà kon nhẩy...
Còn chờ gì nữa mà không ghé ngay Chíp xinh để lựa cho mình những vòng đôi, nhẫn đôi xinh iu, những món quà độc đáo và đặc biệt là rất Teen nhé!...:1: :1::1:
Nào, lên đường đến Chíp xinh nào... :81:[/SIZE]

dịch lại :
Alo...thông tấn xã Teen Yên Thành mình ơi...:o)
Nhanh chân lên nèo...:14: Nghe tin ngày mai hàng sẽ được chuyển về mà nóng cả ngài nạ, pà kon ơi, nhanh chân lên...
Mai mốt đã là ngày của Mẹ, bạn muốn chọn một món quà xinh xắn và ý nghĩa cho Mama thân iu...:x
Một ngày như mọi ngày, bạn muốn dành tặng một nửa của mình một điều gì đó thật bất ngờ...:32:
Một ngày như mọi ngày, sau giờ học căng thẳng, bạn muốn ghé đâu đó, ngó nghiêng, tăm tia cho mình một cái rì rì thật là thú vị...:3:
Một ngày như mọi ngày, bạn luôn muốn tạo sự nổi bật của riêng bạn, chính bạn mà thôi, để các teen khác á, cứ gọi là thèm thuồng, trầm trồ về style của bạn nhé...:8:
Ôi, thật là nhiều nữa cơ, kể sao hết, phải ghé qua Chíp xinh thì mới thấy hết chứ từng này đất làm sao mà dụng võ được, pà kon nhẩy...
Còn chờ gì nữa mà không ghé ngay Chíp xinh để lựa cho mình những vòng đôi, nhẫn đôi xinh iu, những món quà độc đáo và đặc biệt là rất Teen nhé!...:1: :1::1:
Nào, lên đường đến Chíp xinh nào... :81:[/

quocvinhcz
08-05-2009, 02:24 AM
vâng thật là hấp dẫn thưa các bạn....cả một công te xờ nơ hàng được gọi là mad in chai nờ cực kì hấp dẫn....bỏ qua là rành chi phí đó các bạn .....:4::4::4:

forgive_sad
08-05-2009, 07:35 AM
nhưng mà kái wan chíp xinh nj ở mô?

ngoc xit
08-05-2009, 06:17 PM
chai nờ hay ko,chai nờ ở mức độ nèo mới quan trọng chứ. Tớ đây chỉ chơi hàng độc và teen nhé...ko tin à,ghé quán coi,hí hí...
[ Tự động gộp bài ]
Chíp xinh hả,trùi ui,bạn vẫn chưa bít hay seo! Đến ngay khu vực chợ Hôm (chợ Hợp Thành) đi, cách chợ có 50m thui mà. Cái quán nhỏ nhỏ, xinh xinh í, có tấm biển mừ... Cứ đi đến đó đi, sẽ thấy...okie men

I Hate
12-05-2009, 05:38 PM
Khi qua đi 1 vòng HT mà có thấy chi mô! Cho cái ảnh ! (nana2)(nana2)

ngoc xit
16-05-2009, 10:12 AM
Trời,sờ sờ thế mà seo lại hok thấy,hic...lượn vài vòng xem nèo...bà con đến ầm ầm mà lị...

viet92
28-10-2009, 03:23 PM
gẻ wá............................

bachniensau
26-11-2009, 10:44 PM
mình chưa vào chíp xinh nhưng mình nghe nói chíp xinh có nhiều hàng mới và lạ mắt lắm.
Bạn nào có thông tin PM cho mình cái nha.
Thanks@};-@};-@};-
----- Bổ sung thêm ------
Ai ở Long Thành PM mình rồi chúng ta nói chuyện nha:decu:

Jonouchi
26-11-2009, 11:52 PM
quảng cáo mà ko thấy cái ảnh mô
siêu bủn xỉn
>__<

noname
27-11-2009, 12:24 AM
thôi 3 cái trò quảng cáo trên 4rum nữa đi chẳng ích lợi gì đâu. ai muốn mua gì. người ấy tự tìm mua. . thị trường ở YT nhỏ bé quá