PDA

View Full Version : [THCS Bạch Liêu] Bạch Liêu

truongdong
12-10-2008, 08:31 PM
Bạch Liêu à.
Mình từng xuống đó học ôn mấy tháng, thất bại thảm hại.
Chẳng qua là do mấy bài kiểm tra thấp quá, ngốc thật.Bài thi cuối thì đạt chức á hậu.
Thời đó răng mà sợ bọn nó rứa ko bít.hiihii
Cũng may đến đó rồi làm quen được mấy người, đến giờ vẫn thân.

HongPhong
12-10-2008, 11:04 PM
Bạch Liêu à, tui cũng học ở đó nè. Sợ chưa
mà hồi đó tui học cũng thường thường à.

truongdong
12-10-2008, 11:18 PM
Nghe tên thấy lạ, lại ko có avatar nữa. T có quen nhiều người ở Trung Thành lắm. Dân chợ Rộc ý.hihi

haocachmang
13-10-2008, 03:26 PM
Không biết dừ thây Hảo có mần hiệu trưởng nựa ko rứa biết.Các thầy cô ngày xưa dừ 1 là nghỉ hưu 2 là chuyển trường rồi .

tranvantai_kt
13-10-2008, 05:41 PM
bạn xuống học ôn năm nào.mình hồi xưa cũng học bạch liêu.ko biết có quên ko nhỉ

HongPhong
13-10-2008, 05:50 PM
Không biết dừ thây Hảo có mần hiệu trưởng nựa ko rứa biết.Các thầy cô ngày xưa dừ 1 là nghỉ hưu 2 là chuyển trường rồi .
Thằng Hào Mai hả :)), biết anh là ai không, hôm qua mới nói chuyện với Thịnh Thơ

Anh Sáng
13-10-2008, 07:37 PM
thầy Hảo còn là hiệu truỏng Hiệu Phó cô Sâm Dạy Hóa

HongPhong
13-10-2008, 07:50 PM
:D Thầy Lập có còn dạy văn nữa không vậy:))

Anh Sáng
13-10-2008, 07:55 PM
hình nhu la còn. Lúc em ra trường là còn

bergkamp
13-10-2008, 10:16 PM
thầy lập chắc nghỉ lâu rùi chứ ! Từ thời bọn mình là thầy sắp về rồi mà

Chương Nguyên
13-10-2008, 10:59 PM
Chú Hào con thầy Hưng hở ;))

MAI_HONG_THINH
13-10-2008, 11:57 PM
hix!hồi xưa tôi toàn bị đứng trước cờ.
nghĩ lại thấy bùn cười!anh em nào học thể dục của thầy Vân dạy thì nhớ đến thăm thầy đi nha.thầy bị bệnh đó.ko bít giờ đã chữa khỏi chưa?

hien thanh
14-10-2008, 09:59 AM
BẠCH LIÊU! Một thời để nhớ. Ngày xưa nhìn thấy chị đi học BL đc gói cơn từ nhà đi,thik wa.chỉ ước ao lên cấp2 đc xuống BL học để đc đứa cơm đi học giống chị.keke.4 năm học BL với những ng bạn đáng nhớ...những kỷ niệm...những ngày tháng học xa nhà vẫn ước ao đc way lại ngxưa!

VieTuan
14-10-2008, 10:24 AM
Ngày mình còn học trường chưa có tên Bạch Liêu. Hồi đó thầy Đăng, thầy Hảo, thầy Vực, cô Thúy được bọn mình coi như bố mẹ. Sau này không biết thầy trò có còn tình cảm như rứa nữa ko. Nhớ quá...

Dpogit91
14-10-2008, 12:34 PM
hi, Bạch Liêu, mái trường yêu quý, nơi đã sản sinh ra 9C -một tập thể vô cùng tuyệt vời, với những con người tuyệt vời như tớ đây.:p Nói rứa chơ nhiều chuyện để nhớ lắm mọi người ạ. Eh sanganh, mi có nhớ hồi lớp 6, th.KHoát xếp tau ngồi gần mi làm tau khóc thét ko? hix, cái thằng ku xấu xí, cổ lủng lẳng cái dây xích trắng sáng loáng y như xích.... (xin lỗi, nhưng đó là sự thật!!!) nhưng mà tóm lại là vui. để hôm nào rủ dân 9C vô đây thật đông ta tán chuyện cũ. lâu rồi ko được gặp anh em, nhớ quá

Anh Sáng
14-10-2008, 02:14 PM
Hôm nay dc 5 điểm văn em bổng thấy nhớ thầy Triển quá

Dpogit91
14-10-2008, 04:35 PM
!/\/[-];646']hix!hồi xưa tôi toàn bị đứng trước cờ.
nghĩ lại thấy bùn cười!anh em nào học thể dục của thầy Vân dạy thì nhớ đến thăm thầy đi nha.thầy bị bệnh đó.ko bít giờ đã chữa khỏi chưa?

Thầy Vân giờ cũng đã qua cơn hiểm nghèo, nhưng mà tháng nào cũng phải ra hà nội chữa bằng hóa trị. tội thầy lắm nhất là mấy bữa thầy bị rụng hết tóc, lúc nào cũng phải đội mũ lưỡi trai. thấy mà thương. Thầy Hảo cứ thấy thầy Vân là chắp tay đùa : "Bẩm sư cụ" , cũng để cho đỡ buồn nản.

kienhx
14-10-2008, 07:04 PM
ai còn nhớ bài hát của trường mình ko nhỉ
hãy ghi lại giùm tôi
tôi quên mất rùi
:-c

kienhx
14-10-2008, 07:07 PM
thầy vân giờ sao nhỉ
hồi còn học ở trường thầy rất vui
hôm nào anh em mình đi đến nhà thầy ko/
nếu đi thì tết nha

sonbx
14-10-2008, 07:08 PM
BẠCH LIÊU! Một thời để nhớ. Ngày xưa nhìn thấy chị đi học BL đc gói cơn từ nhà đi,thik wa.chỉ ước ao lên cấp2 đc xuống BL học để đc đứa cơm đi học giống chị.keke.4 năm học BL với những ng bạn đáng nhớ...những kỷ niệm...những ngày tháng học xa nhà vẫn ước ao đc way lại ngxưa!
Chị viết hay quá :x

sonbx
14-10-2008, 07:10 PM
Thầy Vân giờ cũng đã qua cơn hiểm nghèo, nhưng mà tháng nào cũng phải ra hà nội chữa bằng hóa trị. tội thầy lắm nhất là mấy bữa thầy bị rụng hết tóc, lúc nào cũng phải đội mũ lưỡi trai. thấy mà thương. Thầy Hảo cứ thấy thầy Vân là chắp tay đùa : "Bẩm sư cụ" , cũng để cho đỡ buồn nản.
May quá, thế là ổn rồi.

Mets
15-10-2008, 01:12 PM
hơ hơ, tụi mi nhớ cái vụ tau câà que đuổi rêt thanừg Quân mà bị tóm lên văn phòng ko....hức, chết tau cũng ko quên...cái cảm giác lúc nớ!Sợ chết đi được!

pekem
15-10-2008, 04:46 PM
cỰu hỌc sjnH bẠch liÊu nÀk` :)

kienhx
15-10-2008, 05:44 PM
dân bạch liêu mà ít thế này ư?

Dpogit91
16-10-2008, 12:42 AM
hơ hơ, tụi mi nhớ cái vụ tau câà que đuổi rêt thanừg Quân mà bị tóm lên văn phòng ko....hức, chết tau cũng ko quên...cái cảm giác lúc nớ!Sợ chết đi được!

làm răng quên được. lần đó tau ức đến mức phát khóc. mà mình ngu chi mà ngu khiếp, dọa hạ hạnh kiểm mà cũng cứ tin răm rắp. tội nghiệp cu quân mắt tròn mắt dẹt. Hxx. mà mi rủ nó tham gia diễn đàn đi chơ, răng có mấy đứa lớp ta ri. buồn quá, cu Khánh, cu quân, Hiếu tứ, hà dương mô hết rùi

Anh Sáng
16-10-2008, 07:43 PM
tau bị oan về cái vụ giật tóc mi huongpeo a và ket quả là bị thầy Hảo cho ra cửa lớp đứng hình như tau vói con Hoàng Anh đã cùng nhau ra của lớp gio thày hảo rồi đúng ko nhỉ tau ko nho ro nữa

chieutim565
16-10-2008, 08:00 PM
tau bị oan về cái vụ giật tóc mi huongpeo a và ket quả là bị thầy Hảo cho ra cửa lớp đứng hình như tau vói con Hoàng Anh đã cùng nhau ra của lớp gio thày hảo rồi đúng ko nhỉ tau ko nho ro nữa
hì, đâu có, Anh làm gì mà bị đứng ngoài cửa, chưa có bị thầy Hảo phạt, có bị thầy nhắc mấy lần vì cái tội bị sáng dụ dỗ nói chuyện à, hihi... đọc thấy buồn quá à, mình bỏ lỡ nhìu kỉ niệm quá, hix

Gslide_10
18-10-2008, 01:35 AM
"năng khiếu chuyên THPT Bạc Liêu -" Phóng viên dân trí quả là kém cỏi quá. Thứ nhất là ở huyện ta chẳng có cái trường mô là trường năng khiếu chuyên. Càng ko thể có năng khiếu chuyên THPT. và sai to nhất là BAC LIEU. hix, BẠCH LIÊU, niềm tự hào kiêu hãnh của huyện nhà ta, rứa mà bị viết thành cái tỉnh trong Nam mới đau chớ

haocachmang
20-10-2008, 03:03 AM
ong[P]hong;592']Thằng Hào Mai hả :)), biết anh là ai không, hôm qua mới nói chuyện với Thịnh Thơ
Trốc mi thằng Ộp.

haocachmang
20-10-2008, 03:03 AM
Chú Hào con thầy Hưng hở ;))
Ai nhỉ :-/

My June
20-10-2008, 10:16 AM
Ặc. Mr Lập. Hik. Nhớ quá. Huhu. 2 năm không gặp Thầy rùi.. Ai có ảnh hôk post hộ đê. Không bít dạo này thầy thế nào rùi...

I Hate
20-10-2008, 01:44 PM
Nhớ Nhất Khôi Ộp. Giờ chuyển đi trường nào rồi không biết.thương nhất thầy!!:D

Anh Sáng
21-10-2008, 02:01 PM
thầy Khôi bây giờ là hiệu trưởng cấp II Hậu Thành rồi

o0o_lOvE_o0o
24-10-2008, 03:41 PM
trùi ui ức wa đi mất

Kỉ niệm với thầy Hảo có lẽ là lần trèo lên bàn đập chắc với lũ kon trai bị thầy tóm và gọi phụ huynh. kỉ niệm đáng nhớ wa:68:

Atula_Vuong
27-10-2008, 03:38 PM
Khóa nào mà nhìn là lạ!đề nghị phân thành từng khóa để cho dễ[-(

o0o_lOvE_o0o
27-10-2008, 03:49 PM
tui khóa 2003-2007

Dpogit91
27-10-2008, 04:03 PM
_NhatNgoc;2393']Nhớ Nhất Khôi Ộp. Giờ chuyển đi trường nào rồi không biết.thương nhất thầy!!:D
hxxx, đúng dân 9A rùi, được thầy Khôi thương nhứt. tháng trước tui về cũng có gặp thầy, nhìn thầy thì vẫn rứa thui,, hình như tóc bạc nhiều hơn:|:|

đầu trọc vuốt keo
27-10-2008, 04:09 PM
thay khoi gio ve hau thanh day roi a
the ma tui ko bit
tui thuong thay ghe

thầy khôi giờ về hậu thành đây rồi a
thế mà tui ko bit
tui thương thầy ghê

nothing_to_lose
30-10-2008, 01:12 PM
hồi tui học thầy kiều lam hiệu trưởng,ma học năm nào quên mất rồi.9a

o0o_lOvE_o0o
30-10-2008, 02:18 PM
hóa ra dân bạch liêu mình nhìu nhỉ

kienhx
30-10-2008, 06:12 PM
ko biết giờ thấy vân sao rồi nhỉ ?
ko biết thấy như thế nào nữa
thầy rất vui tính thế mà
/:)/:)/:)[-([-([-([-(

pekem
30-10-2008, 06:14 PM
ko biết giờ thấy vân sao rồi nhỉ ?
ko biết thấy như thế nào nữa
thầy rất vui tính thế mà
/:)/:)/:)[-([-([-([-(
thầy khỏe rùi anh kiên ạ :D

vinaone9x
30-10-2008, 06:32 PM
Thầy Lập à, tui bị một thời đen tối với thầy đó

lena
07-11-2008, 08:14 AM
mọi người làm tui nhớ về thời quá khứ huy hoàng wa'!BẠCH LIÊU thật tuyệt vời!nhưng càng ngày chất lượng càng kém,học hành thì bị bỏ bê,yêu đương thì gia tăng!bọn trường khác hồi trước lúc nào cũng phải nể phục vì những thành tích BL đạt được.Còn giờ thì bái phục vì yêu mạnh quá.Mong các đàn em đang và sẽ ngồi dưới mài trường BL than yêu của chúng ta tiếp nối anh chị ,phát huy truyền thống hiếu học của trường mình để tạo dựng nên 1 thương hiệu độc quyền của BẠCH LIÊU!BẠCH LIÊU thật tuyệt vời!BL có 1 0 2\:D/

Jonouchi
07-11-2008, 12:45 PM
nghe tên thấy lạ, lại ko có avatar nữa. T có quen nhiều người ở trung thành lắm. Dân chợ rộc ý.hihi
ai đó?có bis tôi ko?
Khóa bao nhiêu?
Tôi ra trường năm 2004 nè

vietcuong
07-11-2008, 12:51 PM
heelo! toi dan trung thanh day co ai ko vay?

Anh Sáng
07-11-2008, 12:53 PM
đây là toppic bạch liêu chứ ko phải là trung thanh nhá xem lại đi

Jonouchi
07-11-2008, 01:01 PM
Tui bị 1 lần uống trà đá vs ông Hảo vì tội hát Corazol de Melao vs DŨng Bắc=))
1 lần vs Tú Quý vác ghế dài ra gốc bàng ngồi :P
1 lần mặc qần loe thỳ phải :P..
1 lần vác đài cát sét nhà trường về lớp nghe nhạc..:D
ông Hảo kéo tai đau ơi là đau:((
chửi ác ơi là ác...:((
rồi thầy Khôi tui cụng nhớ..thầy hơi ác nhưng lại hiền vs tui :P
thầy Khoát thỳ suốt ngày zựt mái tóc Đan trường của tui bắt cắt:((
thầy Triển thỳ hơi bỵ hiền,nhớ lần thầy đọc văn của tui cười đỏ hết cả cổ nhìn như con gà chọi:))
cô Diên có vẻ gét tui nhưng cô lại là người cho tui con 9 văn duy nhất (zải 3văn toàn huyện mà ;)))
thầy Đăng đáng kính rất uyên bác và hay ủng hộ tui:)
nhớ nhất thi hsg toán 9 đc có giải KK nên thầy cứ nhẹ nhàng an ủi :( xúc động nhất là cảnh đó :(()/:)/:)
cô Thúy thỳ hiền ơi là hiền,toàn nói tiếng bắc nên vis cũng toàn nhầm "s" vs "x"..:@):@)
nhớ mấy hôm ôn ĐT lên chũa bt tui vis cường độ dđ qa Ampe kế Ia' thỳ cố tình vis cho zống chữ "Ỉa"...sđđ E' thỳ thành Ẻ!..:):-$:-$
làm cô bực mình mà vẫn cười trừ :D:D:D
còn nhớ thầy Vân hơi ít nói nhưng hiền và dễ mến cực..;;)thầy có nói tui vẽ cái biểu tượng trong sổ Đoàn trường mà tui vânc chưa làm đc cho thầy..xấu hổ qá :">
cô Hồng có đợt dạy đạo đức kể cí câu chuyện chy mà cảm động tui ngồi dưới zả khóc hức hức rứa là cô cho đứng bục bảng làm tuần sau lại đứng zới cờ.:((.
nhớ cái đợt 20/11 lớp 6 lên nhà cô mới bis con gái cô cực xinh;))
An Hều,Thủy 5 và tui đi cô cái sổ mà ăn của cô 1 hộp bánh qy to ơi là to :))
đói mà.=((=((=((
hic để nhớ nữa coi có ai ko ..:(

Jonouchi
07-11-2008, 01:03 PM
heelo! toi dan trung thanh day co ai ko vay?

tui nè
quý dung xóm 5 tt
gần chợ Rộc
có ai người qen ko vô đây thảo luận\:D/\:D/

pekem
07-11-2008, 01:03 PM
dân Bạck liêu nèk..hỳhỳ...thầy cô mô em cụng nhớ hết :D

Dpogit91
07-11-2008, 03:39 PM
hì , cái ni là bắt chước anh Jou thôi, để coi mồ, thầy cô BL thì em nhớ nhìu lắm...
Thầy Khoát chỉ chủ nhiệm có một năm lớp 6 thôi mà chao ôi là nhớ, 20-11 mô lớp 6C khoá đầu tiên của BL cũng xuống thăm thầy (và cây khế nữa^^) Thầy hiền nhưng nhìn thầy cứ thấy nét chi đó khắc khổ, thương lắm.
Nhớ thầy Hảo mà cả lớp hay gọi trêu là thầy Hảo Hảo. Thầy Hảo dáng cao cao, gầy gầy, dạy Hình năm mô cũng bắt ghi bài Mở đầu quen thuộc "Học tập là một quá trình vượt khó..."=P~ Thầy là hiệu trưởng mà răng gần gũi và thân thuộc vô cùng, mà hình như thầy cũng thương lớp C lắm...
Thầy Hưng thì hiền thật hiền. Lúc mô cũng cười mỉm mỉm, thầy thương con bé Mỹ Trang nhất lớp, nhà nó xa, khó khăn, học đại cũng giỏi mà hình như nó cố lắm giỏi bằng được môn đại của thầy...
Còn cả thầy Vân nữa. Thầy Vân gắn bó với mình nhất, vì mình làm bên BCH, hoạt động mô thầy trò cũng làm cùng nhau, nhiều khó khăn vất vả, có bao giờ mình quên được...Những ngày thầy bị bệnh, nước mắt thi nhau rớt, thương thầy cháy lòng. Nhà thầy nghèo, đồng lương ba cọc ba đồng của một giác viên thể dục kham cả gia đình đông anh em, rồi lại một gia đình nhỏ của riêng thầy, giờ thêm căn bệnh nghiệt ngã. Thương thầy nhưng không biết phải làm sao...
Không thể không nhắc đến thầy Triển, dạy Văn bọn mình suốt 3 năm. Thầy Triển đọc nhiều, đi nhiều, vốn kiến thức và vốn sống đều rộng lớn. Câu cửa miệng thầy hay nói với lớp mình là "bất lực!":| Khó mà quên được người thầy ấy...
Rồi cả cô Hồng, chỉ dạy văn hồi lớp 6. Cô giảng bài "Cuộc chia tay của những con búp bê", mắt cô đỏ hoe, cả lớp lặng đi. Đó là bài giảng hay nhất trong số bài giảng ít ỏi cuả cô ở lớp mình. Cô chuyển trường, cả lớp khóc. Mình nhớ bài hát mà Hà Dương viết tặng cô, mình đã ko thể hát hết bài vì cổ nghẹn ắng...Hình như giờ cô đang dạy ở Nghi Lộc,hay là nơi nào khác? Lâu quá rồi không được gặp cô...
Thầy cô có bao nhiêu lớp học trò, đi qua, rồi lại đến, không thể kể xiết, không thể nhớ hết. Nhưng những người thầy người cô đi qua đời ta, trở thành kí ức nhưng sẽ không bao giờ bị lãng quên...

I Hate
07-11-2008, 07:04 PM
Không biết thầy cồ mình giờ thế nào rùi nhỉ!
Em nào đang học BL thì vào cung cấp thông tin cái nào!
(mọi người sẽ rất biết ơn)

emchilacondi
07-11-2008, 07:24 PM
me nhớ các thầy............................

Dallen
16-11-2008, 09:46 AM
tết về họp tại nhà thầy Đăng nha
mùng 2 tết

kid1412_k47ftu
16-11-2008, 10:39 PM
Ko bít có Uyn Hợp Thành đây ko nhỉ? Ngày xưa đến lớp trêu em ý, bị đứng dưới cờ,hix, tất cả là tại thằng Hiếu Na. Mà đúng là em xinh thật (như lời Hiếu Na giới thiệu),:-* lâu lắm rùi ko thấy mặt em.

forgive_sad
24-01-2009, 02:57 PM
Tui cung la cuu hs BL nak,moi chau dua com di hoc an voi chac thik cuc
Ai ma o lai trua mot lam oy chac hok wen dc mo

__nhocwe__
06-03-2009, 04:13 PM
Trời. Thầy chưa nghỉ sớm thế đâu. Giờ vẫn còn dạy nhà em nà.

phanthang
06-03-2009, 08:49 PM
Có lẽ được học ở BL mới thấu hiểu được tình cảm thầy cô ở đay như thế nào, thương ơi là thuơng. Nhó nhất là Thầy Tam dạy Địa lý, nhà thầy rất nhiều ổi và táo, khi nào xuống thầy chơi cũng có qua đem về, vui ơi là vui. Đến muad thầy nhờ đi gặt lúa cả lớp ai cũng dơ tay, gặ xong thầy nấu cơm nếp ăn với chả trững và ăn một bụng r\trái cây.. thiach ơi là thich. Giờ không biết thầy ntn rối. NHớ là thầy có 1 người con trai út học rất giỏi, cũng học BL, giờ hình như là trợ lý về kinh tế cho một Tập đoàn ở nước ngoài. Có ai thông tin về thầy báo cho mình biết với.

Chương Nguyên
06-03-2009, 09:55 PM
Hồi xưa học thầy Tam ,lần đầu tiên được con 8 địa lý sướng run người .He he .

Spoka_Aquarius311
10-03-2009, 04:16 PM
Bạch Liêu chầu ni toàn thầy cô trẻ thui, mới có 3 gv mới về .
À,thứ 7 tuần ni(14/3), trường bạch liêu sẽ tổ chức cho 1 số HS đi ra Mã Thành thăm mộ trạng nguyên Bạch Liêu đó ạ

__nhocwe__
10-03-2009, 04:21 PM
Bạch Liêu chầu ni toàn thầy cô trẻ thui, mới có 3 gv mới về .

1 là cô Thủy dạy Toán.
2 là cô Thủy dạy Anh.
3 là thầy Tuấn dạy toán.
1 tin nữa là cô Vũ Thị Nga_Giáo viên về trường cách đây 1 năm đã lấy chồng.:54::54:

Invisible_225
30-04-2009, 10:21 PM
:D Thầy Lập có còn dạy văn nữa không vậy:))

anh àh, năm nay là năm cuối cùng của thầy Lập này [nghe đồn là thế]
dạy bọn em đóa

pekem
01-05-2009, 10:03 AM
1 là cô Thủy dạy Toán.
2 là cô Thủy dạy Anh.
3 là thầy Tuấn dạy toán.
1 tin nữa là cô Vũ Thị Nga_Giáo viên về trường cách đây 1 năm đã lấy chồng.:54::54:

uơ..rứa hóa ra là cô mới lếy C` á..:-?
chỵ thếy hỳnh như cô sắp có em bé rùi moh..tjn zui tiếp àk ;))
<:-P<:-P<:-P
:41:

__nhocwe__
01-05-2009, 10:05 AM
Răng chị biết tin nhanh hầy.
Có rồi
Tin mừng cho cô và gia đình đó
Há há....

pekem
01-05-2009, 10:08 AM
ùhm..đúg là tjn mừg..:41:
nhưg mà thành ra tin cô mới cưới của em là cũ à =))

__nhocwe__
01-05-2009, 10:13 AM
ùhm..đúg là tjn mừg..:41:
nhưg mà thành ra tin cô mới cưới của em là cũ à =))
Thì tin cô mới cưới nớa là cụ hơn tin ni 1 tý, nhưng mà nhiều ng` chưa biết là cũng thành tin mới chị ạ... hihi....... Cô đc cấy cưới xong là có tin mừng luôn ..... há há........ mần nha em cụng vui lây

_pE.luv_ClovEr_
02-05-2009, 09:10 AM
1 là cô Thủy dạy Toán.
2 là cô Thủy dạy Anh.
3 là thầy Tuấn dạy toán.

cha ây cô nga đã lấyd chồng roài rưng hề??
mới năm trước còn nghe nói cô chưa có người iu cơ mà
*~*
ngạc nhiên nhưng bít tin ni lại con bít cô sắp có con thì cung~ phỉ chúc mừng cô cấy... ^^
mà ây lâu ngày rùi hok có đc lên trường chơi .. *~*
nhớ trường wes bà con ơi :70::17::2::22:(laplanh)(laplanh)(nana2)(nana2)(na na2)
*~*

duythang
02-05-2009, 09:52 AM
nhìn gương thầy cô.môt lời khuyên cho các em các chị gái la:
cố gắng yêu cho nhiều vào.lấy chồng vào lại tiếc phí hoài tuổi trẻ:)]

Anh Sáng
02-05-2009, 09:56 AM
Những thầy cô dạy hay và tâm huyết của trường bây giờ chuyển lên cấp 3 và ra trường khác hết rồi. Buồn quá!!:(:(:(:

I Hate
02-05-2009, 01:45 PM
Mấy e học BL cho a hỏi:
Cô tám dạo này thế nào rồi? có khỏe không?
Nhớ cô qua :-L

nh0k_iu_0nllin3
02-05-2009, 01:59 PM
chán hề.........cuối năm mà chán wa..........

Spoka_Aquarius311
02-05-2009, 02:05 PM
Mấy e học BL cho a hỏi:
Hỏi em đây
Cô Tám à, dạo ni vẫn bình thường anh ạ, ăn mặc hơn ngày xưa tí nhưng vẫn rứa :P.Chầu học BL anh thík Cô Tám nhứt à?

Invisible_225
02-05-2009, 02:06 PM
Mấy e học BL cho a hỏi:

cô Tám vẫn bình thường
phải nói là có cuộc sống đầy đủ hơn trước

Spoka_Aquarius311
02-05-2009, 02:14 PM
cô Tám vẫn bình thường
phải nói là có cuộc sống đầy đủ hơn trước
kon ni.....hơ hời 8-x 8-x :">:">:">\:D/

Invisible_225
02-05-2009, 02:15 PM
chán hề.........cuối năm mà chán wa..........

he he
sang nhật kí , tâm sự tề

bergkamp
02-05-2009, 05:43 PM
1 tin nữa là cô Vũ Thị Nga_Giáo viên về trường cách đây 1 năm đã lấy chồng.:54::54: CÔ ny la con vũ Nga ngày xưa học 9a khóa mình phải ko biết ?

Invisible_225
02-05-2009, 08:55 PM
CÔ ny la con vũ Nga ngày xưa học 9a khóa mình phải ko biết ?

có lẽ là thế.
nghe cô nói trc đây học trường này mừ

_pE.luv_ClovEr_
03-05-2009, 05:17 PM
ây nhớ thầy cô trên nớ wa' pà con ơi..
^^
cho chị hoi~ mấy pé ơ~ trên bl tí.... cô diên làm nhà xong chưa hề???
mà cô tam. thầy vân. cô diên , cô sâm.... vân~ khoe~ cả chi???
lâu ngaywe' rùi ko có dc gặp thầy cô mô ca~...nhớ cả trường nưa~>>
^^
kiểu ny là cuối năm phi~ thân chinh lên trường chơi một bưa~ rô/....
^^

Chương Nguyên
04-05-2009, 12:08 AM
^^
^^
^^

Thôi đừng hỏi em à .Chơ học bốn năm Bạch Liêu mà dừ dấu "?" với dấu "~" còn không viết đúng .Thầy cô có biết học trò cũ mình ri thì cũng buồn lắm lắm 8->

Nguyen_Thu
04-05-2009, 12:39 AM
Thôi đừng hỏi em à .Chơ học bốn năm Bạch Liêu mà dừ dấu "?" với dấu "~" còn không viết đúng .Thầy cô có biết học trò cũ mình ri thì cũng buồn lắm lắm 8->
răng anh nói rứa hề >:)
Để cho em hấn tự nhiên =)) =))

_pE.luv_ClovEr_
04-05-2009, 07:05 AM

hizzzz.. pác a`k... muốn hỏi thui mo.. chơ chi mà nói như rứa hề???
^^
nhớ thấy cô nên hỏi.. mà viết như thế cho nó cải tiến tý chi... mà cấy dâu"?" với cấy dấu "~" tề.. học từ chầu cấp 1 rùi ko phải lên cấp 2 mới học m....... ^^

nh0k_iu_0nllin3
04-05-2009, 01:25 PM
hizzzz.. pác a`k... muốn hỏi thui mo.. chơ chi mà nói như rứa hề???
^^
nhớ thấy cô nên hỏi.. mà viết như thế cho nó cải tiến tý chi... mà cấy dâu"?" với cấy dấu "~" tề.. học từ chầu cấp 1 rùi ko phải lên cấp 2 mới học m....... ^^
mọi người đều rất khỏe.................

Spoka_Aquarius311
04-05-2009, 04:56 PM
^^
^^
^^
Tất cả vẫn bình thường chị ạ, cô Sâm jừ đg đi học lớp quản lí 3tháng trong Vinh. Nhà Cô Diên xong lâu đại rùi chị ạ :D. Mấy cô trg` ta năm ni đổi xe rành nhiều nựa :D

_pE.luv_ClovEr_
04-05-2009, 05:01 PM
chaf.. chị nhớ trường we' .. ^^
để cho thi xong hk rùi phải lên trường một chuyến.. lầy bằng tốt nghiệp cấp 2 tranh thủ thăm trường lun.. ^^
mọi chầu đang học thì ko có thấy chi cả .. dừ đi xa rùi lại nhớ.. ^^

Spoka_Aquarius311
04-05-2009, 05:05 PM
để cho thi xong hk rùi phải lên trường một chuyến.. lầy bằng tốt nghiệp cấp 2 tranh thủ thăm trường lun.. ^^
hìhì :D, đi xa rùi mới nhớ mà,nhà em jừ cụng k thấy nhớ chi mấy, k bít sau răng. Đôi khi thấy cức2 , vì thầy cô nói cấm nhìu cấy vô lí, rứa mà....Mà nhà chị năm ngoái khi mô thì bít môn thứ 3?

__nhocwe__
04-05-2009, 05:07 PM
hìhì :D, đi xa rùi mới nhớ mà,nhà em jừ cụng k thấy nhớ chi mấy, k bít sau răng. Đôi khi thấy cức2 , vì thầy cô nói cấm nhìu cấy vô lí, rứa mà....Mà nhà chị năm ngoái khi mô thì bít môn thứ 3?
Mi hỏi cây nớ vô topic mà hỏi tề.

_pE.luv_ClovEr_
04-05-2009, 05:10 PM
uu`k.. mọi chầu nhà chỵ đang học thì nói thật cung~ nỏ thik trường mô vỳ thầy cô nhiều khi khó tính lém.. ví lị cung~ sợ nhiều cấy lém...^^
nói thật ây dừ đy rùi rành nhớ em a`k... ^^
mấy đứa chăc cung~ như chỵ rô.. ^^
sắp hết năm rùi nên có chy thì cố gắng học cho tốt naz`, rùi cung~ cố gắng cvos thật nhìu kỉ niệm em naz, .. ^^
sau ni nhớ lại đơ~ thấy tiếc.. ^^
mà chỵ cung~ nỏ nhớ năm trước khi mô thì bít môn thi thứ 3 tê nạ.. màg chị nghe có thông tin năm ni thi anh văn.. .là nghe nói nên cung~ ko chắc.. ^^

Spoka_Aquarius311
04-05-2009, 05:10 PM
Mi hỏi cây nớ vô topic mà hỏi tề.
Vô tp chi đc? Hỏi mô mà nỏ đc, tiện mô thì hỏi đó lun chơ răng nựa
[ Tự động gộp bài ]
uu`k.. mọi chầu nhà chỵ đang học thì nói thật cung~ nỏ thik trường mô vỳ thầy cô nhiều khi khó tính lém.. ví lị cung~ sợ nhiều cấy lém...^^
nói thật ây dừ đy rùi rành nhớ em a`k... ^^
mấy đứa chăc cung~ như chỵ rô.. ^^
sắp hết năm rùi nên có chy thì cố gắng học cho tốt naz`, rùi cung~ cố gắng cvos thật nhìu kỉ niệm em naz, .. ^^
sau ni nhớ lại đơ~ thấy tiếc.. ^^
mà chỵ cung~ nỏ nhớ năm trước khi mô thì bít môn thi thứ 3 tê nạ.. màg chị nghe có thông tin năm ni thi anh văn.. .là nghe nói nên cung~ ko chắc.. ^^
Dạ :D
Rưa à chị, hixx, ngồi đợi ri k bít khi mô cho đc, nhọc mà chán :D

__nhocwe__
04-05-2009, 05:12 PM

Lạy cụ8-x8-x8-x
Con cụng tiện đây nói rứa luôn chơ định vô Profine nói tề......
Hehe.......

_pE.luv_ClovEr_
04-05-2009, 05:16 PM
[ Tự động gộp bài ]

Dạ :D
Rưa à chị, hixx, ngồi đợi ri k bít khi mô cho đc, nhọc mà chán :D

u`k.. mà răng chị nghe nói mồng 4 bít mà.. răng dừ chưa bít a`k???
nha chì mọi chầu biết môn thứ 3 rùi là chỉ học có 3 môn đó thui... một buổi học 1 môn 3 tiết là về... mà học cung~ vui lém em a`k.... học về sớm mà do cuối năm nên quậy lém.. mấy đưa ít bựa nưa~ rùi sẽ bit.. ^^

Spoka_Aquarius311
04-05-2009, 05:19 PM
u`k.. mà răng chị nghe nói mồng 4 bít mà.. răng dừ chưa bít a`k???
nha chì mọi chầu biết môn thứ 3 rùi là chỉ học có 3 môn đó thui... một buổi học 1 môn 3 tiết là về... mà học cung~ vui lém em a`k.... học về sớm mà do cuối năm nên quậy lém.. mấy đưa ít bựa nưa~ rùi sẽ bit.. ^^
dạ , ngồi đợi liệt y chị ạ
Nhà em cụng lêm kế hoạch cả rùi, he2, rứa thui pi2 chị nha :D

Chương Nguyên
05-05-2009, 11:53 AM

Trời đất ơi .Làm mình tưởng đi học mô xa tít mù khơi.Gần thì cũng Vinh xì tin,xa thì Hà Nội ca pi tồ chi đó nên nhớ truờng da diết.Ai ngờ lại cách trường có ba bước chân =))=))

_pE.luv_ClovEr_
05-05-2009, 04:55 PM
Trời đất ơi .Làm mình tưởng đi học mô xa tít mù khơi.Gần thì cũng Vinh xì tin,xa thì Hà Nội ca pi tồ chi đó nên nhớ truờng da diết.Ai ngờ lại cách trường có ba bước chân =))=))

u`k.. cho ra~ ng nua anh.. ^^
chau ni co o gan thi cung~ nhu xa ma.. ^^
gan ma hok co thoi gian di la cung` giung nhu xa lun.. ^^

uh.. chớ răng nữa anh..^^
chầu ni có ở gần thì cũng như xa mà..^^
gần mà không có thời gian đi cũng như xa lun..^^

Chương Nguyên
05-05-2009, 08:04 PM
Thời đại CNTT phát triển có khác.Gần thành xa ,mà xa lại thành gần :))
Em học Bạch Liêu khóa mô đó ?

_pE.luv_ClovEr_
06-05-2009, 08:20 PM
Thời đại CNTT phát triển có khác.Gần thành xa ,mà xa lại thành gần :))
Em học Bạch Liêu khóa mô đó ?

chơ răng nựa anh.. ^^
em mới ra trường năm vừa rồi.. ^^
mà anh m,ọi chầu cung học blphayr ko???

chơ răng nựa anh.. ^^
em mới ra trường năm vừa rồi.. ^^
mà anh mọi chầu cũng học Bạch Liêu phải ko???

Jonouchi
09-05-2009, 10:23 AM
hồi học lớp 6 là trường mình có lễ kỉ niệm 10 năm thành lập.tính ra đến năm nay là 20 năm..ko bít có tổ chức nữa k?
nếu có phải dẫn phi đội về trường bay cho nó đã

Spoka_Aquarius311
09-05-2009, 12:49 PM
hồi học lớp 6 là trường mình có lễ kỉ niệm 10 năm thành lập.tính ra đến năm nay là 20 năm..ko bít có tổ chức nữa k?
nếu có phải dẫn phi đội về trường bay cho nó đã
K Tổ chức chi mô anh ạ :D. Khỏi fải dẫn phi đội về nhá (nhìn hấn hoành tráng wa' :D)

_pE.luv_ClovEr_
24-05-2009, 09:00 AM
bạch liêu ơi..ko bít hôm nay thì phượng đa~ nơ~..cây dâm bụt đa~ có hoa chưa nhi~, và còn cây bằng lăng nưa~..??
mình còn nhớ vào giờ này năm ngoái thì mình đang học ôn trên trường...toàn nhìn ra cây bằng lăng..chẹp..nhớ trường..:22::22::45::45::23::23::23:

Invisible_225
24-05-2009, 07:54 PM
bạch liêu ơi..ko bít hôm nay thì phượng đa~ nơ~..cây dâm bụt đa~ có hoa chưa nhi~, và còn cây bằng lăng nưa~..??
mình còn nhớ vào giờ này năm ngoái thì mình đang học ôn trên trường...toàn nhìn ra cây bằng lăng..chẹp..nhớ trường..:22::22::45::45::23::23::23:

bằng lăng, phượng vàng , dâm bụt đã có hoa..cả lâu rùi...
còn cây phượng đỏ đầu lớp 6 năm ngoái hoa nở đầy ,thế mà bây giờ vẫn chưa thấy gì hết.........

_pE.luv_ClovEr_
24-05-2009, 08:36 PM
u`k..năm trước chị học thì d=giờ này trường đa~ đỏ ca` rùi...^^..chẹp lém..càng nghị càng thấy nhơ trường...*~*

Jonouchi
25-05-2009, 10:51 AM
K Tổ chức chi mô anh ạ :D. Khỏi fải dẫn phi đội về nhá (nhìn hấn hoành tráng wa' :D)

chan' nhở
>"<
20 năm mà k kỉ niệm
anh Liêu ảnh buồn cho mà coi
T.T

tuanvu41
25-05-2009, 11:29 AM
le na.yeu nhu choe ma còn đi khuyên đàn em ah
[ Tự động gộp bài ]
nhà thầy lập có 3 quả cam.mình và quang tuyên làm sạch

duongthe1992
25-05-2009, 12:50 PM
tui cũng PDL nè.......

kute_baby
25-05-2009, 01:00 PM
mọi người làm tui nhớ về thời quá khứ huy hoàng wa'!BẠCH LIÊU thật tuyệt vời!nhưng càng ngày chất lượng càng kém,học hành thì bị bỏ bê,yêu đương thì gia tăng!bọn trường khác hồi trước lúc nào cũng phải nể phục vì những thành tích BL đạt được.Còn giờ thì bái phục vì yêu mạnh quá.Mong các đàn em đang và sẽ ngồi dưới mài trường BL than yêu của chúng ta tiếp nối anh chị ,phát huy truyền thống hiếu học của trường mình để tạo dựng nên 1 thương hiệu độc quyền của BẠCH LIÊU!BẠCH LIÊU thật tuyệt vời!BL có 1 0 2\:D/

ngày xưa đi học yêu đc 10 đứa chưa chị Na

o0o_lOvE_o0o
25-05-2009, 01:02 PM
hơ tự nhiên nhớ trường....................

duongthe1992
25-05-2009, 04:01 PM

nhơ chi mi nà...
hay lừa nà...
nhớ thì quay lại học vài năm

Invisible_225
25-05-2009, 04:10 PM
thế pạn có bao giờ nhớ gia đình không???????????
nếu nhớ sao bạn hôk ở nhà cả đời đi naz ???

duongthe1992
25-05-2009, 04:14 PM
thế pạn có bao giờ nhớ gia đình không???????????
nếu nhớ sao bạn hôk ở nhà cả đời đi naz ???

ukm!
anh nói đúng rô..
ở lại mà học cho đỡ nhớ

Invisible_225
25-05-2009, 04:26 PM
ukm!
anh nói đúng rô..
ở lại mà học cho đỡ nhớ

chỉ là quay lại thôi thăm trường thôi anh naz. chứ đừng làm dại mà xin học lại nha

_pE.luv_ClovEr_
25-05-2009, 04:27 PM
mà..hỳnh như sắp ki~ niệm 20 năm thành lập trường phay` ko moi người???
trường có định làm chi ko hề??
..............

I_need_U
26-05-2009, 06:07 PM
mà..hỳnh như sắp ki~ niệm 20 năm thành lập trường phay` ko moi người???
trường có định làm chi ko hề??
..............

có thấy nói chj mô chị mồ........chắc là k thj` phải.....

_pE.luv_ClovEr_
26-05-2009, 06:09 PM
có thấy nói chj mô chị mồ........chắc là k thj` phải.....

chán hềnh/..chỵ cứ tưởng làm chi lên coi tý..hizz...[-([-((laplanh)(laplanh)

sEa.bAbE
26-05-2009, 06:32 PM
ui ..nhớ BL qá :(

vinaone9x
28-05-2009, 03:04 PM

Nhớ nhỉ, bây giừ lại sắp thi đại học đến nơi rồi, hãi quá

o0o_lOvE_o0o
28-05-2009, 06:14 PM
mọi bữa về trường mà thầy cô vẫn nhớ mình nạ
keke
thầy Vân nà, thầy khỏe rùi
thầy chủ nhiệm năm lớp 9 đó
tuy thầy nghiêm nhưng vui tính
hay phạt mình nhất
hjhj

_pE.luv_ClovEr_
28-05-2009, 07:17 PM
keke
hay phạt mình nhất
hjhj

u`k...em lâu ngày lém rùi ít găp thầy cô mô trên trường..h.izzz..:20::20::20::2::2:chy~ có thầy vân..dạo ni trông thẦY khoe~ nhìu..mọi chầu năm nhà em đang học nghe thầy bệnh..thương thầy lém..cái dạo hay phy~ đi tia tóc rụng ca~..hizzz....cứ tưởng..thế mà..giườ thầy như vầy là vui roài...:67::67::67::67::41::41::41:

I_need_U
28-05-2009, 07:37 PM
u`k...em lâu ngày lém rùi ít găp thầy cô mô trên trường..h.izzz..:20::20::20::2::2:chy~ có thầy vân..dạo ni trông thẦY khoe~ nhìu..mọi chầu năm nhà em đang học nghe thầy bệnh..thương thầy lém..cái dạo hay phy~ đi tia tóc rụng ca~..hizzz....cứ tưởng..thế mà..giườ thầy như vầy là vui roài...:67::67::67::67::41::41::41:

ầy.......rứa là thầy khỏi bịnh rùi......kảm ơn thầy vì đã rủ lòg thương nâng cho em 1 ly điểm để đc TT..........

_pE.luv_ClovEr_
28-05-2009, 07:44 PM
kEke .....^^..thế là mừng oy`...:41::41::41::5::5::5::5:

vinaone9x
28-05-2009, 08:39 PM
keke
hay phạt mình nhất
hjhj

Trời, giừ nghe mi nhắc tau lại nhớ cả thầy Hảo nữa, hồi nớ thầy toàn xách tai tau, khổ nhất là có lần lên phòng thầy uống nước nữa:39::39:

Tự nhiên nhớ thầy cô quá...:46::46::46::2::2::2::2:

tanbjen_149
28-05-2009, 08:47 PM
bạch liêu toàn hàng tuyển cả hầy \:D/

kute_baby
28-05-2009, 09:11 PM
ukm!
anh nói đúng rô..
ở lại mà học cho đỡ nhớ

kiểu ni phải xin vào Bạch Liêu học ít năm nữa coi răng?

changboycodon_chuavo_VIỆT
28-05-2009, 09:39 PM
ah nè tui cũng cùng trương nè ko bit đay học khóa mấy nhỉ

_pE.luv_ClovEr_
29-05-2009, 08:11 AM
anh hoi~ ai anh??..mà anh học khoá nao dzây????.....(laplanh)(laplanh)(laplanh)(laplanh)
...
...còn nhưng~ người vô topic ni thì em thấy học nhìu khoá lém..mà ra trường oy` cung~ có...đang học cung~ có naz..^^:41::41::5::5::5:

o0o_lOvE_o0o
29-05-2009, 09:58 AM
nhơ chi mi nà...
hay lừa nà...
nhớ thì quay lại học vài năm
tau nhớ thật nạ
ai như mi ná
[ Tự động gộp bài ]
ầy.......rứa là thầy khỏi bịnh rùi......kảm ơn thầy vì đã rủ lòg thương nâng cho em 1 ly điểm để đc TT..........
mọi chầu mình cũng toàn suýt thiếu hoặc thiếu điểm thể nạ
giờ vẫn vậy
hjx

Spoka_Aquarius311
03-06-2009, 01:02 PM
Bữa tổng kết mới thấy nhớ nhớ mấy thầy cô mình yêu quý:D
hixx.học hè đc có lớp 9 thấy bùn bùn, mặc dù trong năm thì cũng lớp 9 chơi vs nhau, nhưng nhìn ồn ào zui hơn bây jờ nhìu

I_need_U
03-06-2009, 05:40 PM
chán thật......rứa là k còn nhìu thời gian nữa là phải xa trường rùi.....=((=((:83::83:
....nhớ lắm BẠCH LIÊU ơi.....:53::53:

đạidanhsátthủ_vôtình_kill
05-06-2009, 08:07 AM
ah chua đau anh ah.. thây vẫn phơi phới như thường ngày. vẫn hoành. xa. tráng như xưa thui...... co dìu ổng hơi khó tinh cư toan đanh hs thui ko ah.:35::35::35::35::44::44::44::44::44::44::35::35 : tụ cung xơi mấy chương của ổng rui` đau fair bit

I_need_U
05-06-2009, 08:19 AM
ah chua đau anh ah.. thây vẫn phơi phới như thường ngày. vẫn hoành. xa. tráng như xưa thui...... co dìu ổng hơi khó tinh cư toan đanh hs thui ko ah.:35::35::35::35::44::44::44::44::44::44::35::35 : tụ cung xơi mấy chương của ổng rui` đau fair bit

chy chy đây rứa thằng tê.....
hết chịu nổi rùi đó...

katje
05-06-2009, 08:51 AM
mình mọy hồy kụg rứa rô
tổng kết lớp 9
thếy thật tiếc
pùn kực

I_need_U
05-06-2009, 01:42 PM
rứa là ngày mai là xa bahj Liêu thật rồi.....
không đc học.....k đc chơi trên sân trường đó nữa...
nhớ lắm...nhớ mãi Bạch Liêu a`h..........

o0o_lOvE_o0o
05-06-2009, 02:29 PM
rứa là ngày mai là xa bahj Liêu thật rồi.....
không đc học.....k đc chơi trên sân trường đó nữa...
nhớ lắm...nhớ mãi Bạch Liêu a`h..........
mọi chầu mình cũng như ry nầy
cũng thấy bùn

Baybi_Nga
06-06-2009, 05:36 PM
rưa~ lá sắp xa bạch liêu ruj`
buôn` ghê cơ:67:

nhimcon
09-06-2009, 09:37 AM
heeeeeeeee,lớp b lên nhìu nhỉ.răng ma thấy toàn lớp b ko rứa

Invisible_225
03-07-2009, 09:34 AM
thầy Ninh dạy nhạc BL chúng ta đã có mặt tại diễn đàn NYT.com.
vs nick là vanninhc2bachlieu
học sinh cũ đến chào thầy tiếng nào:D

I_need_U
03-07-2009, 09:50 AM
có nên mờy thầy Hảo đăg kj' vô dd 0 nhỷ....(nana2)

Baybi_Nga
03-07-2009, 10:12 AM
thật bay rảnh rứa a` ly con` mơi` thây` hảo nựa tê
ơi hơi`

Liverpool_Barca
03-07-2009, 10:47 AM
CÔ ny la con vũ Nga ngày xưa học 9a khóa mình phải ko biết ?
Ừm,đúng rồi,em Nga chứ em mô nựa,lấy chồng rồi mi ạ,hehe,Hiếu Bân à?dạo ni răng rồi,răng anh PM chú mà không nói chi cả

Invisible_225
03-07-2009, 10:00 PM
Ừm,đúng rồi,em Nga chứ em mô nựa,lấy chồng rồi mi ạ,hehe,Hiếu Bân à?dạo ni răng rồi,răng anh PM chú mà không nói chi cả

cô Nga sắp sinh con oy chứ hỏi đến chuyện lấy chông chi nữa các pak hey...........:D

katje
04-07-2009, 07:54 PM
thềy lập chầu rày reg òy kác pák???
hic
nhớ thềy qá

Invisible_225
04-07-2009, 08:05 PM
hic
nhớ thềy qá

thầy Lập đã mừng thọ 60 năm ngoái.
và bêy giờ thầy mới nghỉ hưu....:D

Liverpool_Barca
05-07-2009, 09:48 AM
cô Nga sắp sinh con oy chứ hỏi đến chuyện lấy chông chi nữa các pak hey...........:D
Rứa à?quân ni nhạy hậy,mới nghe nói hấn lấy chồng đó mà đẻ rồi à?tốc độ ni thì vài năm nựa có lẽ hai đứa bồng hai đứa dắc hậy ;)) bọn con gái lấy chồng,dẻ con nhanh thật,rứa là lớp minh hình như có 2 em được lên bàn đẻ roài :54:

nh0k_iu_0nllin3
05-07-2009, 01:27 PM
hic
nhớ thềy qá
...chỵ ny mọi hôi` hinh` như la` kon cưg của thay`Lập thy` phải........
...thây` châu` ray` gia` rui`...choư ma` vẫn rất chy la` khoẻ........!!!!!!!!!!!!

Invisible_225
05-07-2009, 09:56 PM
Rứa à?quân ni nhạy hậy,mới nghe nói hấn lấy chồng đó mà đẻ rồi à?tốc độ ni thì vài năm nựa có lẽ hai đứa bồng hai đứa dắc hậy ;)) bọn con gái lấy chồng,dẻ con nhanh thật,rứa là lớp minh hình như có 2 em được lên bàn đẻ roài :54:

em nói là sắp sinh nha/ chứ chưa sinh mô.:D

MinuAndLili_IMixxYou
05-07-2009, 10:57 PM
nhớ thầy lập wa!
cả cô hồng dạy toán nữa:((
thầy hảo nữa kja!huhu:((

o0o_lOvE_o0o
11-07-2009, 08:05 AM
thầy Lập đã mừng thọ 60 năm ngoái.
và bêy giờ thầy mới nghỉ hưu....:D
ông Lập nghỉ hưu rồi à
bữa mô phẩy rủ mấy đứa lên cho thầy say 1 bựa rố

Baybi_Nga
11-07-2009, 06:30 PM
ông Lập nghỉ hưu rồi à
bữa mô phẩy rủ mấy đứa lên cho thầy say 1 bựa rố

chán bây lắm y tê
thây` dạy cho thy điểm cao rôi` thy` bựa ny mới nghị đến nơi thây`
thất vọng qá:|

_pE.luv_ClovEr_
24-09-2009, 02:59 PM
/hik.nhớ trường wa' bà con ơi.........mọ chầu thì muốn thoát khỏ trường cho nhanh.dừ thì lại thếy nhơ we'.....^^!!:8::8::8:
......mà thềy vân chầu ni đã khoẻ hẳn chưa bà kon hè??............:7::39::26::26:

TieuThubom
26-09-2009, 09:01 AM
[B......mà thềy vân chầu ni đã khoẻ hẳn chưa bà kon hè??............:7::39::26::26:[/B]
em ni chán thật. Thầy Vân khỏe từ lâu rùi. Mấy ông bệnh viện láo toét dám dọa thầy của ta ăn không ngon ngủ k yên. [-([-(

_pE.luv_ClovEr_
26-09-2009, 01:28 PM
hik............chời.................thêy vân thì em bit' khỏe lâu rùi.nhưng ma` em nghe nói thêy vẫn còn bệnh ma`........nên hỏi vậy thôy.hik...........:surrender::surrender::70::70: :58::58:..

o0o_lOvE_o0o
26-09-2009, 04:27 PM
chán bây lắm y tê
thây` dạy cho thy điểm cao rôi` thy` bựa ny mới nghị đến nơi thây`
thất vọng qá:|
điểm cao lắm rố!
.....................
mà hình như mình nhiều tuổi hơn phẩy?

noname
27-09-2009, 01:32 AM
um.ngĩ lại thấy cụng nhơ nhớ. h muốn thăm mấy thầy cô. ;)
----- Bổ sung thêm ------
chán qá. h đi xa òy. nhớ lại thấy ngỳa xưa ngu ngu...;)

nguyen
22-03-2010, 11:38 AM
BL ah! nhớ 1 thời trốn học :D!! mà thằng Thịnh Thơ giờ chào cờ mô chả trốn mà nói đứng hay không!!

traiyenbang_7211
22-03-2010, 01:44 PM
tui nè
quý dung xóm 5 tt
gần chợ Rộc
có ai người qen ko vô đây thảo luận\:D/\:D/

tau tân sơn phúc thành nè,nhớ tau ko rứa:D

diamond88
03-04-2010, 05:42 PM
Bạch Liêu à.ngày xưa mình cũng học BL đó.nhưng mẹ thằng Tú Thành nói BL giờ thành Bạch Tuộc hết rồi.Phonh ếch sang năm đi họp lớp nha.hào mai nữa.thịnh thơ nữa.sang năm cấm đánh nhau.haha

HongPhong
04-04-2010, 08:49 PM
Bạch Liêu à.ngày xưa mình cũng học BL đó.nhưng mẹ thằng Tú Thành nói BL giờ thành Bạch Tuộc hết rồi.Phonh ếch sang năm đi họp lớp nha.hào mai nữa.thịnh thơ nữa.sang năm cấm đánh nhau.haha

Hiếu béo à :d, sang năm chắc là đi tiếp :)), bữa nớ hay thật8-}

3_con_vi_khuan
30-06-2010, 06:27 PM
thầy Hảo còn là hiệu truỏng Hiệu Phó cô Sâm Dạy Hóa

2 què dạo này ở đâu mày

phuctrungdna
18-10-2010, 10:16 PM
có ai yt2 tốt nghiệp 2009 ở đà nẵng ko?. minh tên trung học A9 co j liên lạc nha yahoo minh nè .phuctrungdna_xc@yahoo.com
địa chỉ mail phuctrungdng@gmail.com mong đc gặp các bạn

I Hate
19-10-2010, 11:55 AM
Dạo này trường mình răng rồi nhỉ. Thầy Hảo với cô sâm vẫn làm ht vs hp chi? nghe bảo thầy cô trẻ về nhiều lắm =((=((=((=((

katje
19-10-2010, 08:48 PM
có ai học khóa 16 k hềy???

shjnbe1989
20-10-2010, 10:53 PM
Dạo này trường mình răng rồi nhỉ. Thầy Hảo với cô sâm vẫn làm ht vs hp chi? nghe bảo thầy cô trẻ về nhiều lắm =((=((=((=((

cô Sâm đang hồi xuân :9:
còn ông Hảo chắc hoạt động quá P nên yếu rồi, tóc bạc trắng :9:

moonlight12
04-01-2011, 03:09 PM
nhớ trường quá! hic!

quocdat87ks
19-04-2011, 05:07 PM
chao cac ban dong mon

chiupro88
21-04-2011, 10:44 AM
um.sắp thành lập trường,ủng hộ đi các cựu học sinh tề

nhadamxanh_1995
23-04-2011, 06:55 PM
lâu rùi ko vô trường ko pít chàu ni như thế nào nữa nhỉ
hjx2222222222222222

tuan_vip_one
24-04-2011, 09:15 AM
nho thoi hoc cap 2 qua nhi.cai thoi ngu ngu, vo tu, trong sang

fukakia_name
18-12-2011, 04:03 PM
Nghe tên thấy lạ, lại ko có avatar nữa. T có quen nhiều người ở Trung Thành lắm. Dân chợ Rộc ý.hihi
bạn học đội tuyển chi ở Bạch Liêu à? bạn sinh năm mấy?